Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hôm nay cũng có nx lúc có nắng đẹp mà :) sắp hết ngày rồi , tranh thủ đi , mọi người cố gắng light up ur day rùi, do it by urself 2 ^_^ 365 days chỉ có 1 ngày thôi mà ... dont wanna talk 2 much ... juz think abt urself ... happie birthday hah ;)

Lại nói trước khi nghĩ rồi, bao giờ mới tiến bộ cơ chứ!

Chỉnh sửa lần cuối:

8-|
Sao có ng` lại nỡ giận mình nhỉ:|
:(
Thương thế cơ mà:(
:((
.............Bạn yêu:x....................

shit .... vừa viết bài ... lâu ko nói ra nx cảm giác thật về gia đình thì mất... đời cứ thích làm khổ nhau thế nhỉ ... damn .... chả ra cái khỉ gì cả ... dạo này hay mất temper thế ... uh... nhớ nhà ... nhớ cảm giác 1 năm trước ... nhớ mẹ ... nhớ em ... nhớ cảm giác được che chở , bao bọc , ích kỉ một tẹo là nhớ cảm giác đc quan tâm... nhớ ngày xưa êm đềm ... f*** giờ thì .... nhỏ nhoi , nhảm nhí .... chả hiểu x gì nữa ... mất cả hứng .... bực .... ko giải tỏa đc suy nghĩ rồi ... mãi mãi là ko thay đổi ... mãi mãi là giả dối .... mãi mãi ko quay trở lại.... mãi mãi đánh mất bản thân ... mãi mãi trơ với cảm giác thiếu thốn đấy .... sao ko ai nói ra hết đc nx gì mình suy nghĩ nhỉ .... ăn vào người rồi ... trở thành thói quen , act kool đến phát sợ ,chả hiểu là còn cảm giác ko nữa rồi ....Nhiều khi cố gắng cười , cố gắng calm , để cho ai đó yên lòng... tự push bản thân ... nhưng sau nx nụ cười đấy là giọt nước mắt ... hoho ... nhảm nhí quá ... bó tay với mình ....

với tất cả những gì trân trọng nhất :|
hãy thương lấy chính mình :((

gọi về nhà hết 3$ mà chỉ nói được có chưa đến 1' xót lắm nhưng cũng đáng , được nghe giọng là vui rồi . Noel sẽ cố gọi về . Nhớ.......:*

Chỉnh sửa lần cuối:

Trần Bình Nguyên đã viết:
gọi về nhà hết 3$ mà chỉ nói được có chưa đến 1' xót lắm nhưng cũng đáng , được nghe giọng là vui rồi . Noen sẽ cố gọi về . Nhớ.......:*
Noel ;) not Noen :)) :p
mà chị Tú Anh của anh Nguyên vãi xinh à :D

Thời gian trôi nhanh thế,việc thúc đến đít, vậy mà chẳng thể nào thoát được sự đủng đà đủng đỉnh. Sợ thế cơ chứ, vèo cái đã cuối năm. Năm nay lông bông quá, mãi đến tận cuối tháng 12 mới sáng sủa một chút nhưng chưa làm được cái gì cả ! Mãi mới biết, đi chơi sướng hơn đi làm, uống rượu dễ hơn kiểm tra hồ sơ thanh toán, đơn giá đơn diếc đau cả đầu ! Chả làm cái gì cả mà cũng hết tuần !

Nguyễn Minh Phương đã viết:
Noel ;) not Noen :)) :p
mà chị Tú Anh của anh Nguyên vãi xinh à :D
con em hỏi hay là nhận định đấy ?? Xinh chứ sao không ? gặp rồi à ?
thẻ 10$ thì gọi cố định được 20' thế không biết di động thì được bao nhiêu :( thoai không quan tâm , 10' cũng được :)>- miễn là nói chuyện được ...vợ ơi , đợi chồng nhé.........:*

ủa gọi vìa lúc nào thía ;)) sao ko nói với vợ này 1 tiếng thía :d

ngày xui xẻo
ngày đen đủi

nhưng mà chả sao cả

dù gì cũng là ngày đẹp.........2 tháng :x

@ Tô : im ngay cho tao nhờ :)) tao gọi liên quan gi đến mày
@ vợ : không đủ tiền gọi cho vợ , đêm noel sẽ gọi cho cả 3 vợ và bố mẹ :D

tao bình luận liên quan j` đến mày?:)):))
dại gái
Hum nay ngày đẹp:)>- :)>- :)>-

Anh, em cảm ơn :). Em cũng bất ngờ vì mấy cái dòng off của anh đấy. Lần này là lần thứ 2, em định hoãn mua quà cho bạn, cuối cùng vì anh, lại quyết định tặng đúng ngày cho nó, dù lúc nào cũng thế, có lẽ em phải chật vật lắm mới mua được quà, lúc thì vì vấn đề tiền nong, lúc thì vì vấn đề thời gian, nhưng em sẽ cố gắng:)>- . Em chỉ định làm thiếp tặng nó thôi, quà thì để sau đợt em đi về, nhưng mà anh đã nhắn thế thì em sẽ cố gắng mua luôn 0:) . Sẽ mua tặng nó một đôi găng tay, và sẽ chúc nó tìm được 1 người mang lại hơi ấm cho nó, như anh đã nhắn. Bất ngờ vì anh lại nghĩ ra những cái đó :p. Anh cũng lãng mạn đấy chứ nhỉ ;;). Làm em nhớ đến hơi ấm, khi cho tay vào túi áo của 1 người :p.
Bao giờ sinh nhật em, sẽ thế nào nhỉ. Có lẽ lại nhận được 1 món quà chung với 1 đứa bạn nào đó của em thôi [-( :p. Cảm ơn anh vì đã dành chút thời gian đọc bài của nó, cảm ơn anh vì đã dành chút thời gian quan tâm đến nó của em :). Dù anh ko chơi thân với nó lắm, như anh nói :p.

Lỗi tại mình rồi. Không chữa được rồi.
Lại tiếp tục nói trước khi nghĩ kĩ rồi.

Thua bản thân.

Memories go back to me, I dun know what am I feeling, but for me everything has changed!
Dreamed about you, my 1st luv. It seems too hard 4 me to forget everthing we had before! But past is just the past, I must 4get all. I dun want to hurt anyone.
.....
Present is a present of life, rite boi? :D
Anh a`, em sẽ "sống thật hết mình vô tư cho 1 thời ko bao h trở lại".....!!!

Trời lạnh lắm :( Khổ thân bạn ;)
Khổ thân tôi :)<vì cái gì nhở 8-|>
Chỉ biết chúc bạn may mắn :x:*
Bạn là người mà tôi rất mong muốn là bạn được hạnh phúc :) Chỉ bạn thôi. Nói thật đấy :D hì hì

Trước đây còn 1 người nữa tôi cũng mong như thế, nhưng giờ người ấy cũng bỏ tôi mà đi ^^ hay là tôi bỏ người ấy mà đi nhỉ :| Tóm lại tôi thực sự muốn bạn hạnh phúc mặc dù có thể đến khi bạn có được đầy đủ những điều bạn muốn rồi, bạn sẽ quên mất tôi :D
Cảm xúc lúc gần 4h đêm :D

Buổi sáng hôm nay lạnh thật đấy :-ss Giờ này bình thường ở trong phòng có phải ấm không. Đúng là tự hại mình. Nhưng không sao... vẫn còn bạn hiền... :x

Back
Bên trên