Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

thi xong :D Thoải mái vô cùng :D Để xem mai fail hay pass :)):))

áp lực, căng thẳng quá...
thấy có lỗi với bố mẹ vô cùng... có lẽ mình nên hỏi ý kiến bố mẹ trước khi quyết định join công ty đó...
trong đầu có rất nhiều câu hỏi... mọi thứ đều hỗn độn...

bố mẹ hãy cho con thời gian... con chỉ muốn nói 1 điều lúc này : mọi việc con làm là muốn payback bố mẹ...

mình ko còn bé bỏng gì nữa... hãy nhìn xem mình đã làm đc gì...nothing

đã trả bài .... fail.... dù có big improvement thì cũng thế cả thôi .... 6 points chả giúp được gì cả :((

chưa nghĩ được đến chuyện đền ơn cho bố mẹ.
chỉ cần thấy bố mẹ cười
nhưng lại không làm nổi... hic

Đói quá đi mất. Nhưng thoải mái roài. Ít nhất là từ h đến cuối năm ko phải lo nghĩ j` nữa. Đời bon chen cũng có luk phởn :)):))

đói là nỗi lo muôn thủa :(( tao còn đói hơn mày .... mày con được gv cho ăn :( .....nhớ ..... hôm nay là bao nhiêu rồi ??.... học chán quá.... fail ..

1 câu hỏi làm mình phải suy ngẫm lại
có nên hỏi ko :eek: câu hỏi đó thật khó trả lời :((
tại sao chồng lại hỏi vợ câu đấy, vợ bắt đền chồng đấy :((
nhưng mà đúng là chồng hiểu vợ nhất
cái gì chồng nói đều thật tự sâu đáy lòng vợ cũng muốn biết =(( :(
mỗi điều, vợ chả bao h đc như chồng :((

qua noel là sẽ mệt lắm đây:(:)((

vừa gọi cho thằng bạn hỏi han tình hìnhb-)
"nào, sao, có chuyện gì hay ho roài?", "ờ thì thế", "thế là thế nào", "ờ thì..đấy đấy"
hỏi y như nó hay hỏi mình và nó trả lời chẳng khác tý nào so với mình lần trước:))
nghe nó kể xong mình ngơ ngác hỏi lại: sao mày lại kể chuyện của tao, tao hỏi chuyện của mày cơ mừ
pó tay:D
2 đứa cười như nắc nẻ:))
oai zoai` oai, lại còn giống nhau cả về present nữa chứ, ko hiểu như thía nào:D
hòa nhau nhé, ko đứa nào sợ thiệt:)>-
thằng bạn ngốc nghếch lém[-x , để hiểu được 1 con người đâu có dễ dàng đến như vậy, có khi cả đời cũng chưa biết chính xác một điều gì:-?
thằng bạn bảo đã nghĩ rất nhiều, nghĩ suốt cả 1 đêm, nhưng mà kon bạn bít chắc thằng bạn ko thể nghĩ kỹ đâu và thức suốt đêm thì buồn ngủ lém làm sao mà bình tĩnh suy xét nổi:)
thoai, thằng bạn bi h quyết định đúng roài, kon bạn khuyên chỉ có mà chính xác:)>- , kon bạn chưa 1 lần nào bảo thằng bạn bỏ cuộc cả;)
thằng bạn đừng có tiếp tục so sánh nữa[-x , thằng bạn chưa hiểu được em iu đâu, thằng bạn hãy tưởng tượng lại em iu cũng giống như kon bạn nèb-) , kon bạn lúc nèo cũng được thằng bạn khen nhưng thực sự điều ấy chỉ đúng với rất ít người thoai;;)
thằng bạn mà bỏ em iu thì còn lâu mới vui vẻ được:)) , mồm cứ xoen xoét cười đi:D
đôi khi sự im lặng còn đắng giá hơn ngàn việc làm và triệu lới nói đấy thằng bạn ạ
thế nhá, con bạn và thằng bạn giờ đều vui đón Noel roài:x
và nhất là ko sợ lạnh nữa:x ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhớ thế:((
Mau mau về đi:((
:((

em sợ anh ạ
càng những lúc như thế này em càng sợ...
em thấy cô đơn quá... em sợ...
Anh hiểu rằng với em, mẹ là tất cả, thế mà h, khi mẹ em đang ở trong viện, em h vẫn ở đây, ở 1 nơi thật xa....xa cả anh, cả mẹ....
Em yêu mẹ, ko chỉ yêu , rất rất rất yêu...
Em đóng cửa lại, khóc rất nh, nước mắt lúc ấy có làm đc j cho mẹ đâu, nhưng em vẫn khóc!!! Em biết mẹ đã ổn nhưng vẫn khóc, có lẽ khóc vì nỗi sợ chăng???
Em cần bờ vai anh, nhưng anh ko có ở cạnh em....hik......h cũng ổn lại rồi, tất cả mọi ch!
aNH về sớm với em, mang thêm cả tin tốt lành về mẹ cho em nữa anh nhé :X

lang thang trên internet :))

1 buổi sáng buồn thảm :)
trời mấy xám xịt chả có 1 giọt nắng ghé qua dự báo 1ngay khón nạn :)

Hôm nay lạnh, và rét nữa... thấy lạnh thật là lạnh.
Nắng đang lên... cố lên nhé bé ;)
Xa rồi ....

(bài viết đánh dấu sự trở lại với TSVB)

đêm noel chúng ta sẽ làm gì bây h :((
chả biết đi đâu, về đâu, chơi gì , ăn gì cả :((
xin đc đi rồi, nhưng mà đi đâu bây h :((
tất cả đều mù mờ cả :((
chả biết rõ đc phương hướng
chán
lại ...tâm trạng rồi :((

b-)
Bạn làm tớ hơi bị nhớ rồi đấyb-)
:">
:-w
Bắt đền nháb-)
/:)

:( chẳng hiểu ra sao nữa,toàn giận nhau những chuyện ko đâu.Sao cứ fair tự làm khổ mình,khổ ng` ta đến thế.Trẻ con!ko muốn nghĩ đến,nhưng ko thể,muốn cho qua,muốn gặp,muốn được ôm thật chặt.Nhớ:(( chỉ biết là nhớ vô cùng thôi chẳng muốn nghĩ gì nữa.Cứ định thế này mãi à.Mệt mỏi lắm rồi,buồn mà đâu có ai hiểu,ngày đến lớp là cười,là nói,là cố để ko phải nghĩ đến:(:)(( chỉ mong từng ngày đến noel để được gặp,được có thời gian ở cạnh,được cười thật vui chứ ko phải là cười gượng như mọi ngày vậy mà.......:(:)(( chẳng biết nói gì nữa.Nhớ nhớ nhiều lắm.........có biết ko thế...........:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:

Có lẽ mình sẽ là ng ra đi, chẳng sao cả, vc j` đến sẽ đến, có thể phải bỏ lại thật nhiều thứ nhưng tương lai là của mình, k có thành công nào là k phải trả giá...

Hy vọng sẽ nói đc với những ng thân yêu...

Hy vọng mọi ng sẽ hiểu đc mình...

Pass pass pass pass nananananana, đời vui quá. Chỉ tội đau đầu :( Thui, túm lại là no pro, ăn chơi nel vui vẻ :x:x

fail những cũng chả sao :( có những cái thấy lo hơn :(( dù sao thì noel cũng ăn chơi vui vẻ ... mong đến noel .... mong đến lúc gọi về .. nhớ ... buồn .... to all : merry xmas :*:x :(

Back
Bên trên