Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

buồn ko tả xiết

quá 22h rồi ..........có gì để nói ko

Cảm thấy hứng thú nhất là dành cả ngày để viết code, nghe nhạc hoặc hát hò.
Trời lạnh thế, lạnh tới mức chả có nổi hạt tuyết cho Noel thêm thi vị. Khỉ thật.
Nào, đi nấu cơm.........

em lại có lỗi với anh rồi, chỉ để thỏa mãn sự phù phiếm của em thôi...

và có lỗi với em nữa

Re: Những lá thư chưa bao giờ viết

khổ quá đi thôi
hôm nay là 1 ngày hội hè vậy mà ấy lặn đi đâu mất thế
đừng nói là đi học nhé
tối nay sợ về nhà muộn toi mất thoai
mà tớ hỏi này, liệu có bao h ấy băn khoăn 1 chút nào ko
tớ thự sự confuse, đừng để cho mọi chuyện tồi hơn nữa nhé :)
buồn lắm đấy

ức chế toàn tập không ngủ nổi :(( bọn cityphone khốn nạn không cho nối mạng quốc tế :( nhắn không được gọi không xong :(( chết mất ... vợ ơi chồng xin lỗi .... gừ......ức chế.....

noel buồn,
đi long nhong ngoài đường như thằng điên, mỏi hết cả chân chả được tích sự j`

Hôm nay là hội trường, tất cả mọi người đi chơi, mình mình ở nhà.:D
Vừa nghe nhạc vừa phải nghĩ bài viết thư UPU..hichic:(

5 tháng... hôm nay thật vui :)

5 tháng...hôm nay thật vui :D

một thứ đến ... một thứ đi ... mà cũng chả hẳn là cái gì ... chỉ mong nó tốt đẹp... nếu nó là best way thì có lẽ should let it be .. but wat if ... i'm confused .... friends n love .... wat if ... can do anything ... stuck ??? am I ???

hội trường 20 năm.... vui....
tớ cũng k biết thật sự bây giờ tình cảm tớ dành cho ấy gọi là cái gì....... chưa đến mức "thích", nhưng cũng chắc là đã vượt qua mức "quý"...... Đêm hôm qua là một trong những đêm vui nhất của đời tớ từ trước đến nay.... chưa bao giờ tớ đi với ai dưới mưa giữa đêm như thế..... tớ sợ lắm..... tớ sợ tất cả rồi sẽ tan biến đi....... nhanh như một giấc mơ.......... tình cảm học trò mà??? Tớ cũng đã từng một lần yêu một người quá.... yêu lắm.... để rồi thất vọng khi biết mình chỉ là vật thay thế cho một người bạn khác cùng lớp... tớ sợ lắm ấy ạ..... tớ không biết tình cảm ấy dành cho tớ thế nào... vì vậy tớ cũng k dám mong chờ, k dám yêu cầu 1 cái j` cả..... Mỗi lần nghĩ về ấy là một lần tớ chìm trong hỗn loạn.... confused.... giữa yêu - nhớ - ghét - quên.... có lẽ trong đời cũng chưa bao giờ có người làm cho tớ cảm giác như thế.... thật sự đấy..... tớ k nghĩ ấy sẽ đọc được những dòng này, vì thế tớ mới viết ra ^^.... ấy k bao h lên box này đúng k.... hôm qua ấy bảo tớ thế... Chà, tớ k type nữa đâu.... nghe ngốc nghếch lắm rồi...... nhưng mà I'm Happy... Very Very Happy.......

đã hứa với mọi người qua noel sẽ ko buồn nữa.Đã hứa rồi thì fai làm được,TA mà,TA ko bao h yếu đuối,ko bao h thích tự làm khổ mình như thế:D:D:D:D:D Quay lại với chính mình nào,quay lại với con bé suốt ngày nhăn nhở ra cười.Bắt đầu bởi sự thanh thản,bắt đầu bởi tình yêu của mọi người,bắt đầu bởi một nụ cười...............quá đủ để có một sự khởi đầu tốt đẹp.Mọi thứ giờ chỉ còn trong mác quá khứ thôi.........

Bận bận bận quá.Quay quay quay nào.Vui vui vui thế.Hơho...đọc lại nghe vần vần hihi.chuẩn bị đi học thôi, chẹp hôm nay nghỉ sáng vui thế hihi.

đã 2 tháng rồi ... nhớ quá .... ôi bầu trời , ôi vị thần ... đã chứng giám đã hiểu lòng ta ... mà tại sao vẫn không mỉm cười ...để thấy đôi ta mãi chia ly :(:( .....Từng giờ từng ngày trôi qua , anh vẫn sống bằng niềm tin đã có , dù mệt nhọc mồ hôi thấm đẫm vai anh , anh vẫn luôn vì anh có em , cùng hòa nụ cười khi anh vui :D, cùng nước mắt khi anh buồn :(, cúng sẻ chia khi cô đơn về đêm đềm !:(
( Em à ! mình đã có nhau trong một giây phút và để rồi cũng lại mất nhau trong chính khoảnh khắc định mênh mà ko hề được báo trước đáy lòng sâu thẳm của mình gửi đến em , anh yêu em ......)

Thằng Ng bị điên
-----------------------------------
1 ngày nhàm chán
Sáng ngủ đến 12h
ăn xong vìa ngủ tiếp
onl xong về ngủ tiếp
vật vờ.........................

Chỉnh sửa lần cuối:

thi học kì bài làm như dở hơi, lại còn môn đàu tiên nữa chứ :((
ám cả tuần thi học kì mất :((

....... kì lạ ........
ok... ok thôi....
một ngày mưa.... ở nhà.... onl.... chơi đàn.... đọc hentai <jk>.. chơi MS.... tối nay làm j` bây h nhỉ.....
có biết rằng nhớ lắm k???

Dự hội trường 20 năm vui thế mà vẫn còn thấy 1 nỗi buồn... buồn thật sự...
Nước mắt rơi... theo tiếng... mưa đêm... nhớ em... nhiều hơn :)

Back
Bên trên