Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

xin lỗi làm gì nữa nhờ,ko cần fai xin lỗi đâu,cái gì qua rồi thì cho qua thôi,mai lại là một ngày mới .Mỗi ngày tới sẽ có những điều mới,rồi mọi thứ sẽ lại tuyệt vời.Quá khứ sẽ vẫn là quá khứ,cho dù có nuối tiếc mấy,cho dù lòng vẫn ko thể nào quên,cho dù vẫn yêu nhiều.thôi quên đi,bắt đầu lại.Một ngày mới:D:D:D:D.Cười lên cái nhờ:p

Chỉnh sửa lần cuối:

F*** F*** F*** dun want to be in this sh*t mood

I hate it I hate it I hate thinking of you and feeling you and missing you, F*** you, get out of my life, my way, my mind, my heart.....

:(:)(:)(:)(:)((

mọt ngày nữa lại sặp đến :)
một ngày đến . gần hơn, sắp xa hơn :)
ko muốn 1 chút nào

whatever you want , whatever i try ..... i cant 4get you .... u r my life ...u make me happy .... u r the reason i stay here ...hoping 4 a true love.......

Lost control !!!!!!!!!!!!!!
-----------------------> Hãy để ngẫu hứng làm chủ :)) :p :x 8-} :)) :p =)) :p

Lost control !!!!!!!!!!!!!!
-----------------------> Hãy để ngẫu hứng làm chủ :)) :p :x 8-} :)) :p =)) :p

shit thật, chẳng nhẽ số phận đã là thế! không thể lam j nữa . chán nản và đau đớn, khi mất đi tất cả!

Troài oai , hôm nay rất là ức chế , đã lên kế hoạch đi chơi roài mà rút cuộc ko đi đc vì 1 thằng phải học bóng rổ :(( , cãi nhau tóe khói ra , chả đc cái j` . Và sau 1 tiếng đồng hồ cãi nhau loạn xị , cả lũ quyết định sáng mai đi bù , thế mới điên chứ . Cầu cho sáng mai trời khô ráo sạch sẽ cho em nhờ ko thì em tức hộc máu mà chết mất thoai chứ sống làm sao đc bây giờ ??? Lạy chúa , chúa ơi chúa thương con 1 chút xíu đi chúa !!!

chat với vợ, nhắng nhít đêk chịu được :)):)):))

đã làm xong việc mình cho là phải làm . Nói ra rồi thì thoải mái hơn thật.... ôi tình.....

:)
Em ước gì thời gian sẽ đứng về phía em...........
...
Thật sự.........

lâu lắm mới thế
anh, ng ta, MN, cùng online
hik
em hiểu tại sao rồi anh ạ
.......
em hư rùi, nhưng em vẫn là em anh ạ!!!

hôm nay chả có gì đặc biệt cả :| ..... được cái vào HAO post vài bài sau khi reg cái nick từ tháng 7 mà chưa post được bài nào :))

Ờ há, chào LinhKent :D

Đi chơi về, lệch h, cóc ngủ đc, chán đời, đầu óc trống rỗng, chẳng suy nghĩ rõ ràng đc cái gì :( học cũng cóc vào đầu chữ nào. Ôm quyển sách cả ngày mà đọc mãi ko thuộc đc 2 dòng.... đành lọ mọ lên HAO câu bài vậy!

chán chán chán thi học kỳ làm chẳng ra làm sao cả thế là tan tành giấc mộng 30 điểm hk của mình .Về nhà thấy bố mẹ vất vả lại thấy buồn vô hạn .BUồn quá ko biết làm sao

----------

chán chán chán thi học kỳ làm chẳng ra làm sao cả thế là tan tành giấc mộng 30 điểm hk của mình .Về nhà thấy bố mẹ vất vả lại thấy buồn vô hạn .BUồn quá ko biết làm sao

ng` em yêu ơi làm khổ em nhiều quá rồi :))

nhg em đang recover.......... rồi em sẽ bt lại thôi :))

del nik ng` em yêu rồi.....

thế là hết vấn vương nhỉ :))

Lần đầu bị người yêu đá. Hôm nay mới hồi lại được. Xem ra đời vẫn đẹp

học 1 buổi nữa thôi là đời mình sẽ là địa ngục :(( chán rồi đây , thấy khá hơn mấy hôm trước rồi.... đợi chờ hồi âm .... nhẫn nại ...

2 tháng....
60 ngày bon chen với cuộc sống, có người nói rằng mình đã bắt đầu vật lộn thực sự rồi, nghe nghiêm trọng quá nhưng ngẫm ra cũng có vẻ đúng :D
2 tháng....
đủ để thấy rõ đủ mọi chứng tật xấu xa của người VN, mất lịch sự có, vô văn hóa có, kiêu căng tự phụ mặc dù chẳng hơn ai có, khinh thường người khác và chẳng coi ai ra j`...ôi thôi thì đủ. Xấu hổ với thế giới và tự hiểu rằng vì sao VN bị ghét. Tự nhắc mình sẽ ko được như thế.
2 tháng....
đủ để thấy rằng tình bạn đáng quý đến mức nào, đủ để thấy trân trọng những người luôn quan tâm đến mình mặc dù nhiều khi mình ko bít
2 tháng....
vui có, buồn có, nhục nhã có, mừng như bắt được vàng có, hụt hẫng có, thất vọng có, tự hào có,... Cảm giác như mình đã trải qua tất cả mọi thứ cảm xúc trên đời
2 tháng....
phải đón giáng sinh 1 mình, và sắp đến là năm mới, rồi sinh nhật, rồi Têt, cảm thấy mình lớn hơn, chững chạc hơn, và cũng cảm thấy trân trọng gia đình hơn. Bố, mẹ, em gái, những người sẽ mãi mãi luôn ở bên mình
2 tháng....
chưa đủ để chứng minh điều j` nhưng tự hứa với mình rằng sẽ cố gắng, sẽ nỗ lực hết mình. tự hứa với mình rằng sẽ phải dũng cảm lên để vượt qua 4 năm dài dằng dãng này. Tự hứa phải vào được 1 trong 10 trường đại học đứng đầu thế giới. cổng vào MIT sẽ có chân mình bước qua. chắc chắn thế
2 tháng....
để hướng đến 4 năm nữa!

Back
Bên trên