Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hãy để con tim làm chủ .. hãy để cho cái gì đến phải đến , đừng cố gắng điều khiển mọi chuyện . Now i cannot control myself anymore at all !!!!!!!!!!!:(( i hate myself

nhìn anh bình mói chị 4 mà phát ganh tỵ :)
yêu lém >:D<

năm mói rùi
đêm nay nêu ko hết pin thì thề ko ngủ b-) :p

đêm cuối cùng ko bị cấm cản bất kỳ điều j :)

đêm hanh phúc

hôm nay cố sẽ ko nói linh tinh
sợ có ngươi mắng tôi :(
:p

Sắp 20 tuổi rồi :| Đầu 2 rồi, thế là già khú đế rồi :((
Thích trẻ nữa cơ :((
17 là đẹp nhất :-s
20 tuổi, có nhiều điều phải vội vã hơn...

sang năm mới rùi.... ước j` thời gian quay trở lại..... bi h thì muộn rùi.... ko làm lại đc nữa..... nhg sẽ làm tốt hơn, để sau này sẽ ko phải hối hận như bi h.....:) "con ng` ta ko thể sống và day dứt mãi về quá khứ, phải nhìn đến tương lai, để cố gắng..... để sống tốt hơn" :) :x..... cám ơn nhé.... cám ơn tất cả mọi ng` :*

Chỉnh sửa lần cuối:

chán quá , chưa khi nào giao thừa lại buồn và điên như năm nay ! lúc 8h thì bị bố mẹ mắng ... , bị chuyển phòng lên tầng 5 ... khóc .. khóc ... khóc qua giao thừa ! online , ko gặp ng cần gặp ... hay chính xác là có thấy nhưng .. nó ko chat với mình ... tủi thân .... ko ai tâm sự ... ko ai chúc mừng ... chưa khi nào cô đơn như lúc này ... khóc nữa ... ai cứu tôi ???

:)
Một sự khởi đầu mới mà lại thấy buồn.........
Hay là tại bản thân mình làm cho mọi điều trở nên như thế:|
......

...ngồi nghe nhạc...uống nước chè...trà trà...^^ năm mới đến rồi...ngoài đường giờ này có lẽ tấp nập lắm...bố mẹ đi ngủ cả rồi...^^ có lẽ mình nên đi ngủ ^^

khóc nốt ngày cuối cùng, để dành cả năm khóc nốt ngày này, năm sau không được khóc:D ko có ai để hứa thì tự hứa vậy:)

ôi cuối cùng...cuối cùng...thế là hết..

----------------------------------

oh kể ra như thế cũng tốt mà, kể ra chả cần tránh:)) cứ tiếp tục nói chuyện một cách ngu si rồi sẽ càng thêm thất vọng, thế là sẽ xong luôn:)) tốt quá rồi:))

Chỉnh sửa lần cuối:

a new day has come :x new year !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Lê Phương Linh đã viết:
1 ngày mới bắt đầu...Mình nhớ là có topic bảo...bình minh mang đến yêu thương...vẫn chưa thấy gì...chỉ thấy lạnh thôi 4 ngày nữa chắc thấy :p. Hôm nay mình dạt nhà.....dạo này đi liên tục chẳng ở nhà mấy...thương cái phòng của mình quá...Nhưng mà ở 1 mình thì lại chẳng thể tập trung được mà làm cái gì cả.....đi thôi....Hôm nay sẽ tiếp tục nhai nốt Physics...và C3. Hix...Còn 4 ngày nữa....Ahs....

----------

thất vọng nặng nề......:)) ....đúng là .....thôi.....không còn gì nữa.....bye bye....never meet u again......

hôm nay là năm mới:D

hôm nay cũnglà bài viết thứ 777 của mình :)) :D :D

1 ngày địa ngục đã qua :)) bi h chiến đấu nốt 2 ngày còn lại thoai :(

1 phút ngẫu hứng
1 ngày ngẫu hứng
Hãy để ngẫu hứng làm chủ :))

Ta có mi... buồn ơi !

một ngày thoải mái,lâu lắm rồi mới được về quê,lần đầu tiên mới để ý quê mình đẹp đến thế,lần đầu tiên tìm được cảm giác nhẹ nhõm,thanh thản đến thế,tự thấy mình phải làm một điều gì đó khác với mọi ngày,phải nhất định phải làm,ko muốn nghĩ gì nữa,đến lúc phải để ngẫu hứng làm chủ rồi:D

Một ngày dài .... ngủ từ 2h sáng đến trưa ,dậy ăn trưa xong onl đến chiều , ăn tối xong lại onl... chán lắm rồi ... cô đơn quá ... chúng nó đi chơi có đôi cả ... mình mình ngồi đây........ sắp đi học rồi .. ngày 3/1 đến nhanh lên ... mong vào 1 tương lai tươi sáng hơn ....:(

Hoàng Tú Anh đã viết:
một ngày thoải mái,lâu lắm rồi mới được về quê,lần đầu tiên mới để ý quê mình đẹp đến thế,lần đầu tiên tìm được cảm giác nhẹ nhõm,thanh thản đến thế,tự thấy mình phải làm một điều gì đó khác với mọi ngày,phải nhất định phải làm,ko muốn nghĩ gì nữa,đến lúc phải để ngẫu hứng làm chủ rồi:D
giống em :D hãy để ngẫu hứng làm chủ:)>-

năm mới ... 21 tuổi rồi ... chưa làm được cái gì cả ... chán :D

năm mới, hy vọng sẽ có những điều mới......
nhưng hy vọng có 1 thứ sẽ ko đổi thay.......
18...em đã trưởng thành chưa???

Back
Bên trên