Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Rão rệu. 2 ngày cuối tuần mà lắm việc quá... Tuần này rất bận đây :(

ngồi trốn một chỗ trên bờ nhìn ra biển đang động, mây đen , sóng lớn với con thuyền bấp bênh thì sao nhỉ ;) ....

stupid character... chưa đến mà đã đi ... lại giống ngày xưa với t_p rùi ....ko sao ... aja aja fighting ...

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm qua đã học cách giành lấy
hôm nay đang học cách chia sẻ
ngày mai có thể học cách cho

ĐAU ĐỚN VĨNH VIỄN|-) |-)

hôm qua đã học cách giành lấy
hôm nay đang học cách chia sẻ
ngày mai có thể học cách cho

ĐAU ĐỚN VĨNH VIỄN|-) |-)

đâu
nhận ra từ đầu mà :p
chỉ có điẻu thời gian làm phai nhòa mọi thứ
tự mình dối mình thà tin là lúc đầu nghĩ sai còn hơn là chấp nhận sự thât anh Bình đểu :))

có nên nới câu em đi converse trong bụng anh nữa ko nhỉ :p

----------

thuơng lắm :(
nhưng chắc mọi chuyện sẽ tốt thôi
vì em biết chị đủ nghị lực để vưỏt qua
tin là như thế
đơn giản chị là chị của em:)

thấy tội lỗi! giá như tôi khong phải là ngưoi tác thành biết chắc từ đầu mà vẫn còn làm! thât là ngu xuẩn

thật là khốn nạn:-? mấy lần mình rơi vào hoàn cảnh này rồi nhi:-?

....tình yêu chỉ là cơn gió đến rồi đi ...... vậy hãy để cho cơn gió nhẹ nhàng bay đi ........ :((

mix rồi ...1 hay 2.... cái nào cũng có vô số lí do để ko đến được....lầm lỗi thật....khóc làm gì cho mệt ... khóc xong chỉ tổ buồn ngủ .... that's enough ...

Avatar mới, yêu ghê :x Tươi sáng hơn và có màu sắc của t/y :) Mặc dù ko đúng như nhg~ j mình nghĩ nhg làm sao tìm đc 1 h/a giống hệt với cảnh biển mình hình dung đầu tiên khi X hỏi chứ.
Lúc nãy vừa nghĩ ra chữ kí mới xong, thế mà bây h lại quên mất rồi :-S

Look ahead, Go ahead, girl!

Chủ nhật bùn.... :|
Nhớ... bùn
Khóc... bùn :((
Chán.. bùn
Mình sắp chít rồi b-)
Thế nên phải cố sống nốt mấy ngày cười lên nào :)

"Well then, I guess that I shouldn't care anymore.
Actually I never did."

Ko hiểu sao mình lại nói thế nhỉ. Trg 1 giây phút nào đó thực sự nghĩ mình ko hề quan tâm. Uh đúng, khi nghe nhg~ chuyện đấy, mình có để ý j đâu. Nghe xong, biết thế, để đấy thôi mà. Mà ko để đấy thì biết làm j, hi`. Nhg mà thực ra...hồi trc', có nhiều lúc tớ quí, care đến ku lắm, just like a friend though. Bây h vẫn thế, lâu quá ko chat rồi, tự dưng lại thấy quí lại, tự dưng lại thấy care hơn. But u never know, u never care. Oh well...

Một ngày cuối tuần của mình lại sắp hết rồi.... chả có trò gì hay ... mãi có tí nắng đẹp thì lại tắt nhanh thía .... wake up wake up..... turn on ^_^

Đã quyết định rồi cơ mà, vậy mà sao trước người ta mình ko thể nói những điều tàn nhẫn :(
Thôi, đành làm khổ người ta tiếp vậy :(

Buồn chán...
Một ngày dài..
Thu rồi anh ạ...
Thu đến sớm quá... lạnh..

Anh là gió.
Gió muốn đến là đến, gió muốn đi thì không ai giữ được.
Bao nhiêu thương yêu về với biển. Sóng.

Ghét :(( Tự nhiên lại nghĩ vẩn vơ điên rồ, tự nhiên lại đâm đầu vào cái chỗ ko đâu:(( [-( . Hi vọng.....mình nhạy cảm quá thôi......hi vọng........chỉ là đùa thôi.......;;) ........không thích không thích như thế:(( .......con gái đấy......mâu thuẫn quá:(( ....
Sao lại đề nghị vô lý thế chứ /:) [-x [-( :-s Làm sao mà mình đồng ý được chứ, tự nhiên làm mình không tập trung vào cái gì được[-( :| . Thật là lèo nhèo quá đi, ghét ghét ghét, mình ko thích như thế tĩ nào:(( , thấy khó chịu quá:(( , mà cũng ko biết mình muốn cái gì nữa, nhưng mà tự nhiên, làm mình mất hết cả thoải mái.
Hi vọng là không.......chứ nó thì ko đc[-x ....ko đc[-x .......:-s :-s :-s
Minh - Dung Minh - Dung Minh - Dung Minh - Dung. Liên kết bền vững không tách ra được:)) . Không đc có ý định chia rẽ người ta như thế[-x

cái nghenhac.info, chậm như rùa >:p.

tình tình là rất tình hình, đầu thì rối bù lên, ko có hứng học.....mai thì kiểm tra+ 3 essays dued, chua kể 1 check point chua làm...ngồi từ 4 ruoi chiều đên 4 ruỡi sáng chưa làm đựoc cái gì ra hồn....bài ko học...điên mất rồi...cha có hứng học...ko có hứng thì học hành kiểu gì/:):-< buồn ơi là buồn, kn ơi là kn

lần nào thì cũng vậy...luôn là người lựa chọn...
có ai bắt phải làm như thế đâu...luôn còn 1 sự lựa chọn khác mà...sao ko sống cho giống người bình thường đi...
bận rộn mà chẳng làm được cái đếck gì...cho cả lọ muối vào rồi mà vẫn nhạt...thôi thì ko làm nó mặn lên thì sẽ cố sống theo cách nhạt vậy...và nếu đã nhạt rồi...thì chẳng còn gì mặn được...
...cũng ghét như thế này lắm...nhưng cái kiều đấy còn ghét hơn...bây giờ thì cái gì hơi ghét đã thành ghét mà cái gì ghét thì thành ghét rồi...
cứ sống như vậy đi nếu mà thích...cứ làm cái gì mà mình thích đi...cứ suy nghĩ nhiều vào rồi chẳng làm được cái đếc gì...cứ lo nghĩ những thứ lung tung rồi cái chính thì chằng bao giờ nghĩ được...
cứ khổ như vậy có lẽ mới hợp lý....vật vã lên...cố gắng để rồi lại chán nản...
từ giờ thì mặc kệ...mặc kệ...mặc kệ...
chẳng cần phải nghĩ tốt nữa...nghĩ xấu luôn...làm 1 người thật xấu...:(( ai muốn nghĩ gì thì nghĩ....ai muốn bực thì bực...giận thì cứ giận...
mà ko coi cái gì ra cái gì thì cũng được...:|

never you do understand...and me too

Hix, quên, quên khẩn trương thôi.
Sao lại thế nhỉ? Chẳng hiểu nữa.
Giá mà mình đc friendly như 1 số ng` có phải tốt hơn ko.

Làm web thì thích thật đấy :| nhưng mà làm mãi mà chẳng được thì không thích :|
Thật là unfair :(( Project IT thì toàn phải đọ với bọn con giai giỏi tin, debate thì toàn về vấn đề xã hội của SG, học tiếng Anh thì với toàn bọn local :(( Unfair, unfair :((
Sao mà cực nhọc thế hả giời :((
Bơi trong Chinese, thề không bao giờ học lữa :((

Back
Bên trên