Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

9x là phải niềm nở chứ:(:x

Buồn quá anh ơi...
Nhớ anh lắm ý...:*

...chắc có người tưởng nó là món ăn ngon...nhưng mà...giả vờ ko cho trẻ con ăn món nó thích...thì kể cả sau này mang cho nó cả 1 bữa tiệc cũng thế thôi...
chắc là mình thành trẻ con rồi...hồi trước ko thế...à mà chẳng bao giờ biết thế là thế nào cả...
nhưng mà thôi...mình có được lựa chọn đâu...buồn cười nhỉ...sao 1 chuyện như thế chỉ làm mình cảm thấy :dù sao thì nó cũng chẳng thế giúp mình đươc...nhẽ ra là có...nhưng khi mình định dùng nó thì lại bị lấy đi mất...giờ thì...

niềm nở đi...lẽ nào lại bị lừa đơn giản thế...

thôi dẹp đi, ko có món ấy thì đi ăn bánh mỳ pate =P~

dẹp dẹp, thành phần đứng đắn nó phải khác :>

vẫn choáng .. đau quá ... hichi , chết mất ... ko khéo đi khám mất ... hcihci , sao đen thế, giờ thì cạch .. chả có ngắm mưa miếc gì hết.... :((

Thôi chết roài, tình hình là noel này mình bơ vơ rùi. Hờ hờ.

4h 16 phút sáng. Em chuẩn bị đi ngủ sau một hồi vò đầu bứt tóc vì mãi không chỉnh sửa được cái project web cho nó đẹp hơn, mà còn bị xóa mất dữ liệu ban đầu nữa.
Bần thần trong một đống việc. Lúc nào cũng ngồi nhà, lúc nào cũng ngồi vào bàn học nhưng chẳng bao giờ xong việc. Vì ngồi vào bàn mà chẳng biết học được bao nhiều... :D
Loáng cái lại sắp đến thứ 5 rồi :( Cứ thứ 4 nào em cũng phải thức đêm rất muộn làm mấy cái bài Chinese ngu si mà em chẳng thích tí nào cả.
Tự nhiên lại thấy nhớ đến anh thế... Không có anh thì những lúc như thế này em biết nhớ đến ai... :)

thở dài... thở dài thật đấy... chán nhỉ?
..........................:(..................................

now... and.... forever .... together ... We are holding 2gether .... What is the prob ???

ngoài trời gió, mây, con người, cảnh vật ...tất cả đều như lần đầu tiên đó :x , lại cảm giác dâng trào rồi :x
uhm, kiên quyết dứt ra nhưng mà...sẽ cố gắng :>
hôm trc' suýt nữa thì chửi cho 1 câu X( cho chết, ai bảo làm người ta bực mình X(
ko sao, dù gì thì bây h cũng đã khác
ko còn là mình của những ngày trc'.
vẫn con người đó, vẫn thân xác đó, vẫn gương mặt đó ..nhưng cách nghĩ và tâm hồn + lối sống khác
mọi chuyện đi vào sự mông lung ko phg hướng từ khi chuyện này xảy ra
nhưng ai sẽ là người tìm ra con đg` đi đúng đắn đây :-?
cái này có bao h ....mình đạt đc :(

hix, mãi ko được ăn bánh xèo [-x :(( May mà được nếm chút bột :)

Ngủ từ 6h30 đến 10h, dậy vẫn buồn ngủ|-) :(( . Không thể nào học được[-x :-s . Mà cũng tức thầy quá cơ, thầy cứ ra đề như thế thì:(( . Lại chẳng có gì để phấn đấu nữa chứ:(( . Hư quá hư quá[-x [-( :|

Quyết định thế nào nhỉ? Đi ngủ tiếp à :p. Chẳng cần đến cái thông minh, chỉ cần học hành nghiêm túc và tử tế như anh H thì mình đã giỏi hơn bây giờ mấy lần rồi;;) . Nhưng mà có vẻ như đó là cả 1 vấn đề:-? :-s [-x . Ngủ xong lại càng buồn ngủ hơn mới chết, mắt cứ cay cay sắp chảy nước. Mệt quá:(( .

tình hình là rất tình hình vì mình chỉ vui khi nào được đi chơi:(

ko lẽ cứ đi chơi từ ngày này qua ngày khác với hết ng này đến ng khác:((

thế thì đi chơi với 1 người mà ngày nào cũng fai gặp thôi :)) >:)

Ak ak, học ở thư viện mà đói với buồn ngủ ko thể chịu đc :((

Miu xinh sang tận bên kia ăn năn hối lỗi à...
Cũng tại em đấy, chuối cái gì mà chuối, em chẳng tôn trọng những người tên là Trung gì cả /:)

Cút đi ! đang buồn ngủ đấy ! chán phèo :(

Mệt vì ốm vì buồn :) Nhưng sẽ vui :) Phải tập tin tưởng thui :)

hôm nay đã quyết định sẽ treo biển : ngủ trưa để ko chat trên YM. Thế mà cuối cùng lại vẫn chat, đến 2h mới đi ngủ :(( lâu nay toàn phải sống giờ Tây 8-} nhưng mà sao mình chẳng ân hận gì mới tội lỗi chứ? :p

rắc rối cứ như cái mớ bòng bong ko biết fai làm gì trước hết nữa:(:)((

:(( lỡ mất 1 class rùi , đầu óc sao mà lẫn lộn thế ... nhầm ngày mới ngu xuẩn chứ .... 5h sáng bạn mới về, ngủ 1 mạch đến trưa ... hicic ,tội lỗi quá ... ko biết đến bao giờ mới thực hiện đ.c ... mà phải tập quen dần đi ... ko thì lại nhớ nhung, rung rinh chết mất... sắp đến hồi kết của 1 chapter rùi, ko biết tiếp theo sẽ là thể loại gì đây....

Back
Bên trên