Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mình lại thế rồi .... quá buồn đến nỗi chẳng nói được, cứ cười vớ vẩn với mọi người thôi .... :((

lại một lần nữa có cảm giác đó ..... hay chỉ là mình tưởng tượng ....

sau một năm ....biết đâu là có 2 trái tim rung động .....có thể là anh ....nhưng có lẽ người con gái kia ko phải là em ...... :)
...sao mình cứ có cảm giác người mình yêu đang dành điều gì đó đặc biệt cho một ai khác ko phải là mình.....nhưng mình đâu còn có quyền gì để ghen .... và anh cũng chẳng có gì phải lăn tăn là có lỗi với ai đó nữa ......:( :(

nghĩ linh tinh quá rồi ..... mình còn nhiều cái đáng lo nữa mà .......:((

8-|...nhiều khi cứ phải ghét 1 số người đi cho mình dễ chịu nhỉ...

Điềm đạm thôi...dạo này chẳng mấy khi mình hung hãn đến thế...:)|

Hôm nay mình đã rất hỗn với thầy Hoá...:-s
Buồn
Vừa nói chuyện với mẹ (mẹ ở lớp) vừa khóc nấc vì ức...:((
Chán
Sống thế này bực quá.. nhưng ko sao.../:)
Smile to see you... :*
Học bởi ngày hôm qua... Sông vì ngày hôm nay.. Hy vọng vào ngày mai... b-)

mệt mỏi...lâu ngày khóc để rửa mắt:D

thật sự khi mình làm tổn thương ng khác mình có ý thức được không nhỉ:( chẳng lẽ giống như những ng làm tổn thương mình:(

Cố lên P ơi, ngày mai là xong thêm 1 việc nữa rồi. Mong cho mọi thứ suôn sẻ, làm rạng danh Việt Nam :D
<quote from my blog : Everyday I count the number of works I have done, I did many, but the rest are more>

Tối mai đi chơi, hòa vào dòng người, vào mass dance, vào lễ Haloween ở xứ người...
Hôm nay 20/10, không thấy những hàng hoa ở bên đường, không thấy các bạn nữ xúng xính ăn diện hơn bình thường. Mọi thứ vẫn bình thường và đều đều. Thế đối với mình là hay hay dở nhỉ...

buồn ... ko hiểu nổi nữa...những lúc như thế thì nx ng mình yêu quí đâu hết rồi nhỉ... chả nhẽ ko nhận ra ư... sống trốn tránh mãi sao đ.c ...nhưng cũng thế mà thôi... dont try to live so wise... dont cry cuz u're so right.... cuz u will hate urself in the end .... chán lém.... lúc nào cũng thế ... chả bao giờ ở cạnh mình khi buồn ... chả bao giờ tâm lí khi mình chán ... rõ duyên... từ trước đến nay cứ thế ...sao lại thế nhỉ ... ghét lắm ... bảo ko txt là ko txt thật à... vô vị ... i cry silently .. i cry inside of me ...

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Góc nho nhỏ :) cầu thang :) Ngắm đu quay :) Anh và em gục vào nhau :) Nắng vương vãi... Gió thu nhè nhẹ :)...
Sẽ Giữ mãi ...
Mãi mãi ...
Bất kể nó sẽ ra sao ...Nó sẽ như thế nào :)
Không bận tâm điều gì nữa :) Em nhé ;)
"dù trái tim kia đã ko còn! nguoi còn yêu nhau sẽ quay về với nhau " ;) anh BÌnh ơi! bựa nhị =))
đùa nhưng mà sign của anh hay lém A:x

Một ngày dài và mệt mỏi...
nói chuyện với mẹ rất vui
Nhớ anh :*

never be the same again

hôm nay SN papa :x:x:x
happy birthday to my lovely father :x:x:x:x:x:x
happy birthday to you
happy birthday to you
happy birthday to my father
happy birthday to you :x:x:x
uhm, ko có quà gì cả :( nhưng mà ko sao :)) >-:D< yêu papa nhất :x
------------
hôm nay kt tiếng anh 1 tiết làm bài như dở hơi í :(:)(:)(( ko đc 8 điểm thì chết luôn cho rồi =(( :((

"dù trái tim kia đã ko còn! nguoi còn yêu nhau sẽ quay về với nhau " anh BÌnh ơi! bựa nhị =))
đùa nhưng mà sign của anh hay lém A
Nói thật :) Nghe xíu nói cứ như đang ... ấy :) :) Nếu có buồn thì hãy tìm mọi người để sẻ chia em ạ :)
Có một câu chuyện về bao muối, cốc nước và hồ nước ;)
Nếu bao muối cho vào một cốc nước -->Cốc nước sẽ mặn chát :)
Còn nếu cho vào một hồ nước :) có khi em còn ko cảm nhận được hồ nước sẽ mặn lên một chút xíu :)
Đừng nghĩ mọi người sẽ ko hiểu được em :), Đừng nghĩ họ hời hợt :) Mọi người sẽ là hồ nước cho em thả bao muối muộn phiền vào :) Ai đó sẽ cho em mượn bờ vai để dựa vào (anh cũng được :)) :p ) :)
Còn nếu em ko như anh nói :) thì đừng nghe Điều HOang Đường Nhất nữa :) đầu độc sự vô tư :) ;) :p :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Mệt. Mệt lắm..................................................................................
Không nên tàn phá sức khỏe hơn nữa :))

"v c a"
:))
đau..........

một ngày đen đủi---> làm j cũng thất bại--->Chán we!!

chết nhục

đúng là chết nhục

online và đã quên ngày hôm qua

thế là ngay lập tức có liền chuyện của ngày hôm nay à:))

đau ko nói nên lời
ko nói nên lời

một ngày dài... tối qua , đi party , uống cho lắm vào , giờ vừa đau đầu :(...vừa mệt, dạy đi học mà người cứ oải oải ...keke, mà ko hiểu sao đến hôm nay vẫn lâng lâng thế nhỉ .. nhưng nghĩ rồi , clear out rồi, sẽ stay here, watching him doing his stuff.... mà cũng chả ngó ngàng làm gì cho nhớ , cho tiếc ...túm lại in the end you dont know and we got nothing , keke , còn nhiều thứ phải nghĩ , gia đình, học hành... keke, thời gian thì ít, chứ thêm s1 vào nữa thì ... vẫn biết s1 tốt, luôn lắng nghe và cũng chiều mình nữa nhưng để mà làm gì... từ trc đến nay vẫn vậy ... ko bao giờ uống nữa ... đau đầu thật ...

Ôi cuộc đời! Muốn đưa cái ảnh vào chữ ký mà không được. Tại sao bao ngang trái?? :((

Chỉnh sửa lần cuối:

bản thân mình cũng chẳng hiểu tại sao lại thế nữa :))

but a/w,thanx :x

Biển đẹp...
Có nắng.
Có gió.
Có sóng rì rào vỗ bờ.

Nhg chẳng có ai cả. Đúng thật... Thế mà biển vẫn đẹp, hiền hòa và êm dịu.

Lòng ta như sóng.

Chỉnh sửa lần cuối:

Một ngày dài
CHúc mừng sinh nhật anh :*

Net nôi phè phỡn quá, yêu đời hẳn ra. :D

Back
Bên trên