Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ôi, thất vọng về 1 người
thấy mình đã nhìn nhầm 1 người, cứ ngỡ nó tốt với mình nhưng ko ngờ nó lại sống thủ đoạn đến như vậy...............:(

ciao thật là đáng nhớ :x

never you do understand...

:D

But I get used to it... even it never be a funny thought...

You can't...I can't...never simply understanding...

chưa thấy ... chưa có ... ghét vật... thế mà cứ tưởng là người đầu tiên cơ, mải làm gì thế ko biết ..bạn với chả bè....[-x .... keke, nhưng mới bắt đầu cơ mà nhỉ .... để xem có gì hay ho ko nhé :* thanks 4 all ....luv u guys much ... some unexpected ....just realise that u guys are so so important 2 me ... help me out of troubles ... cherish & encourage me:x ...some friends are alway beside me :* , some can't :) ...but in my heart , they do , and they still be my sweet memories ... can't express all... just wish that I can hold u guys tight ;;) let's see wat will happen in the rest of this day :x

Chỉnh sửa lần cuối:

things they change,

my friend..

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
ciao thật là đáng nhớ :x

ua`, Ciao quả là đáng nhớ :x

hẹ hẹ
tự nhiên nhớ những hồi chat chit cuồng điên
3 rưỡi
4h
4 rưỡi
dial up

hẹ hẹ

11 rưỡi rồi đi ngù thôi nào

chờ mãi rùi ...biết là hôm nay bận, có việc quan trọng, thế mà chả thấy gì... ko 1 chút gì.... 8h30 rùi , chả bít nữa.... :( chiều nay quả là đáng nhớ... sắp qua rùi, lại counting each second nhé , 19 rùi , lớn rùi :x

hì, quên mất , cảm ơn T_P nhé, lâu lém rùi, lâu lém rùi ... thanks 4 ur cards ... dont know wat kind of our relationship but thanks 4 all ...u still ll be a special fr after all... along the windy road, we've built up our friendship :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Phạm Đức Hoài đã viết:
ua`, Ciao quả là đáng nhớ :x
Ciao chán muốn chết, chắc hai anh em nhà này ngồi uống nước với "ai đó" ở Ciao thì mới nhớ chứ gì ;;)

sắp hít fallbreak roài :(( nghĩ đến cảnh phải đi học mà chỉ mún chít đi lun cho xong :((
mấy hôm fallbreak vừa rồi vui dã man ... tối wa cả lũ kéo nhau đi ăn tối rồi xem fim ... ak 17 đứa dán mắt vào cái TV bé tí :| 2h sáng mới lọ mọ về đc. đến dorm ... bê chăn gối sang phòng 1 đứa ... tưởng chúng nó đi ngủ ai ngờ hè nhau lôi Pictionary ra chơi +__+ Gần 6h sáng mới chơi xong 8-} Chơi xong thì đứa nào cũng kêu chẳng bùn ngủ gì nữa cả >___< Thế là chẳng hiểu đứa nào suggest ra Cross ngắm bình minh nữa 8-| Cuối cùng ngủ đến 4h chiều mới dậy :)) , đi ăn tối rồi lại xem fim 8-} Chúng nó tra tấn mình gần chục fim chỉ trong 2 ngày :(( Định học hành chăm chỉ trong fallbreak cuối cùng :|
Hix hơn 1 tháng nữa mới có break lần nữa :(( >.<

I reli hav fun here w/ a lotta frends bt dun knoe y still wanna cum back hum so bad :( ... Miss Hanoi :( ...

keke , ko bít ngày 17 hay ngày 18 đẹp hơn nhỉ ... zuyen the co chu ah >:-D< nhưng đúng là ko giận đc lâu , keke ," dễ thương " thế cơ mà:p zui quá , bạn bè thân, anh trai iu wi' :p, myself & others :* ... sn qua rùi mà vẫn ham chơi quá , cả tuần nay cứ sống trg party :)| , ko bít đến bao giờ mới start d.c [-o< ...keke , lệch có 1 ngày thôi nhưng vẫn vui , keke đáng yêu thế cơ chứ :D , có đứa bạn đặc biệt như thế cũng vui thiệt ... ko biết đến bao giờ 2 đứa mới bớt nhí nhố đ.c nhỉ ;;) :x i'm so moody b-) ... nghĩ lại thấy vui we , keke , chết thật , hưng phấn quá :embarasse ....

hi vọng điều ước của mình thành hiện thực :x [-o<

Một ngày đen đủi...
Chẳng hiểu sao mình thấy bt ko buồn gì cả...
Dạo này mình lạc quan quá thì phải :x
Không sao... càng hay...
Lạc quan... là sống tích cực đó sao?
Yêu người :*

----------

Bạn mình định đi dạt vòm một ngày dọa bố mẹ...
lại nhớ đến mẩu truyện trên báo HHT lại thấy buồn cười...
Tự lập gì chứ... bố mẹ vẫn đằng sau :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm qua là 1 ngày chán nản vừa chán về gia đình vừa chán về chuyện du học

làm thế nào bây giờ ... rắc rối quá đi ....:x

lại rơi vào tình trạng khủng hoảng :(( X( ko thể chịu đc :(( tại sao cứ sau những lần hư thế thì mọi việc lại trở nên ngày càng tồi tệ :(( lại còn đúng lúc này nữa chứ :(( đang bận ko để đâu cho hết, thế mà cứ rối tung hết cả lên :((
you were right, i don't wanna be here, if you gonna be there, was that suppose to happen :(:)(( .. without you doesn't matter . .. i'm counting down the days

khủng hoảng tiền tệ :((

tháng này nghèo quá, muốn đi cắt tóc mà ko có xiền
thẻ ATM thì mất, đợi làm lại chắc mình chết đói quá!

nhớ mẹ quá :(( ...hn sinh nhật mẹ, muốn ở nhà làm điều gì đó cho mẹ quá ....nửa đêm rồi....

Góc nho nhỏ :) cầu thang :) Ngắm đu quay :) Anh và em gục vào nhau :) Nắng vương vãi... Gió thu nhè nhẹ :)...
Sẽ Giữ mãi ...
Mãi mãi ...
Bất kể nó sẽ ra sao ...Nó sẽ như thế nào :)
Không bận tâm điều gì nữa :) Em nhé ;)

góa nhỏ dành cho những người nói nhảm

Back
Bên trên