Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

cuối cùng thì mình cũng give up tất cả :-j
mãi mãi mình chỉ là đồ ngu ngốc, thất bại :-j
hurt inside again...
cái cảm giác này lạ thế 8-| đau ở tận đâu đó bên trong... hurt & numb, numb in the pain...
dumb & deaf & blind... unaware of time...

Bình an bắt đầu ngày mới :) Hehe

Từ nay sẽ không vào HAO nữa cho đến ngày... Có lẽ đó là một quyết định khôn ngoan.
Tâm sự vui buồn...? Thế thôi vậy. :)

Chỉnh sửa lần cuối:

lại 1 lần nữa lỡ hẹn vì bất đắc dĩ
thế mà vẫn ko chịu hiểu dù mình đã cố hết sức giải thik
chả biết làm cái gì bi h
chả lẽ cứ buông thả
kệ nó ,để mọi chuyện ra sao thì ra ư
khó quá
mình mất quá n` tâm trí vì chuyện này rồi đấy
phải điều chỉnh lại thôi

............ hết thật rồi.........
anh ra đi............rời xa bé kon......... ^^
an lành anh nhé ^^ :)

"Love you
You love me
...
Love you
And love me
...
I miz You now...When you 'r away.."

Hôm nay lại mưa...
Hôm nay không biết làm sao nữa...
Nhìn thấy .. trong cái ô nhỏ bé, cảm giác muốn che chở nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu.
Không biết mình nghĩ gì nữa, khi nghĩ ra chỉ cần ở bên cạnh, vậy là đủ, quay lại, thì đã muộn .. you had gone, i miz u now...
Xin lỗi , giờ mới biết chỉ cần ở bên cạnh .. đấy là hạnh phúc : ).

Có những người quan tâm đến mình nhưng ko nói ra 8-|

Có ai đấy mà lòng dạ đang rối bời có thể quan tâm xem người khác nghĩ thế nào 8-|

Đau . Không phải ko biết mà biết nhưng cố tình ko quan tâm đến ...

Sao cũng đc mà 8-|

T___T I hate this ****in' feeling
Spew spew :-& :-&

đã giải thik như thế rồi mà ko hiểu
chẳng biết nói cái gì cả bây h
chán chán chán
bao h mới ra khỏi cái tâm trạng này đây

Thế là hôm nay chẳng học được cái gì cho ra hồn cả. Chán nhỉ, thôi mai phải cố gắng chấn chỉnh thôi. Make my dream come true ;).

Nhật ký một ngày đầy ắp

Hôm qua ta là 1 đứa trẻ. Một đứa trẻ với những suy nghĩ ngô nghê về cuộc sống.Với ta sống tốt nghĩa là sống hết mình và hết lòng.

Ngày hôm qua ta là 1 đứa trẻ. Một đứa trẻ với những suy nghĩ giản đơn về CHO và NHẬN. CHO, nghĩa là dâng hiến và không tính toán. NHẬN nghĩa là giữ lấy những gì người khác cho mình, thật chặt.(Có lẽ vì ta sợ mình thiệt nếu làm mất những gì ta được, vì đã cho đi)

Ngày hôm qua ta là 1 đứa trẻ. Ta quan niệm HẠNH PHÚC là sự tự hài lòng với những gì mình có. Thật ra thì điều đó đồng nghĩa với sự hèn nhát. Ta hèn nhát ở chỗ không dám nghĩ mình là kẻ kém may mắn hơn người khác. Ta hèn nhát ở chỗ không dám đối mặt với những thiếu sót của chính mình.

Ngày hôm qua ta là 1 đứa trẻ. Ta tưởng rằng mình biết yêu thương. Ta mải miết yêu. Mải miết cho. Mải miết nhận. Mải miết đuổi theo cảm xúc của chính mình.

Hôm nay ta đã khác.

Ta không còn là đứa trẻ khi ta hiểu thế nào là sống tốt.Sống tốt là khi mình biết KIỂM SOÁT cuộc sống của mình, biết đến những GIỚI HẠN, biết ĐIỂM DỪNG và biết NÊN làm gì.

Ta không còn là đứa trẻ khi ta hiểu thế nào là CHO và NHẬN.Ta biết đâu là người mà Ta cần cho. Ta biết học cách CHO một cách có ích. Ta cũng hiểu ra rằng : NHẬN không đơn giản là đưa tay giữ lấy 1 vật gì đó. Mà NHẬN với thái độ như thế nào quan trọng hơn. Ta biết Nhận lấy những cái thuộc về ta và TA XỨNG ĐÁNG ĐƯỢC NHẬN.Như thế ta trân trọng những gì mình có.

Ta không còn là đứa trẻ khi ta nhìn HẠNH PHÚC bằng con mắt khác. Hạnh phúc không chỉ là cảm giác của ta. Mà Hạnh phúc là cộng gộp những cố gắng của ta và những người xung quanh để làm cuộc sống này có ý nghĩa hơn. Và Hạnh phúc luôn là cái đích phía trước để ta cố gắng vươn tới. Ta cũng hiểu thêm rằng: Ta chưa hạnh phúc không có nghĩa là Ta bất hạnh.

Ta không còn là 1 đứa trẻ khi ta thấy mình còn non nớt trong việc thể hiện tình cảm của mình. Ta luôn mở rộng vòng tay mình, nhưng để yêu thương 1 ai đó và để được yêu thương thì có lẽ ta còn phải học rất nhiều. Yêu thương không đi 1 cách " mải miết" . Yêu thương đi cùng sự chân thành. Và yêu thương cần những khoảng lắng sâu từ trong tim chứ không phải sự vồn vã từ lời nói....

Ta chưa là NGƯỜI LỚN. Nhưng ta đang lớn từng ngày. Khi mà hôm nay Ta thấy mình sống có ý nghĩa hơn ngày hôm qua.

Từ hôm nay, ra luật mới :D
Không tiếp chuyện bất cứ girl nào online từ 12h đêm tới 5h sáng, trừ các mods trong HAO :p

Chỉnh sửa lần cuối:

đi học vui ...
ss vui ...
Man. lại thắng ...

hết ngày ...

Feng iuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Vui... nhận ra rằng cuộc đời này quá hoàn hảo... Gặp được chị, giúp được chị và cũng là giúp bản thân ^^ Hạnh phúc đơn giản nhỉ ^^ Chỉ là cho đi thật nhiều và thật lòng mà thôi :)

Chúc chị ngủ ngon nhé :) :*

Luật gì mà... kỳ thế? Phải đưa ra lời giải thích đã chứ? :))

L.
Với những người (girls) bình thường, nếu thức đêm thì có thể là:
- Chat chit (em không thích chat với những người này!)
- Học hoặc làm việc (em không muốn góp phần làm họ mất tập trung)
- Loăng quăng duyệt web không chủ đích (em cũng không muốn chat với những người này)

Nếu không phải vì họ bận việc quan trọng, em không thích con gái online đêm.

Còn mods HAO thì khác, trong HAO giờ nào cũng có thể có bài mới, mods online vào ngó nghía HAO thì tạm chấp nhận được. Nhưng nếu mà lả lướt mãi, không phải làm việc của mod mà không chịu đi ngủ thì em cũng chẳng muốn nói chuyện nữa :D (ví dụ em Shin - tức Minh Trang >:p)

Hì hì :D

Thôi em chào anh, em phải học bài tiếp +_+

Ngày mới rồi này :|

mưa suốt, mưa đẹp thật , chẳng nhớ đây có phải lần thứ 2 trong năm mặc áo mưa đến trường :)

Chỉ có điều , mọi thứ vẫn đâu hoàn đấy :|

Cũng chẳng hiểu nổi, đành chấp nhận vậy thôi :|

Với những người (girls) bình thường, nếu thức đêm thì có thể là:
- Chat chit (em không thích chat với những người này!)
- Học hoặc làm việc (em không muốn góp phần làm họ mất tập trung)
- Loăng quăng duyệt web không chủ đích (em cũng không muốn chat với những người này)

Nếu không phải vì họ bận việc quan trọng, em không thích con gái online đêm.

Còn mods HAO thì khác, trong HAO giờ nào cũng có thể có bài mới, mods online vào ngó nghía HAO thì tạm chấp nhận được. Nhưng nếu mà lả lướt mãi, không phải làm việc của mod mà không chịu đi ngủ thì em cũng chẳng muốn nói chuyện nữa :D (ví dụ em Shin - tức Minh Trang >:p)

Hì hì :D

Thôi em chào anh, em phải học bài tiếp +_+

trời ơi :|, cái tên mình được trân trọng cho vào ngoặc:| :| :|
nếu ko vì bài học hoặc ngủ từ trước 9h thì em cũng chẳng online khuya nữa đâu mà lo >:p >:p

/:) mà sao ko có boy nhở?

vĩnh biệt...
tôi ko còn là tôi nữa ...
:(( :(( :((
tại ai mà tôi thay đổi cơ chứ ...

Back
Bên trên