Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

1 ngày may mắn + thoải mái hơn mình tưởg :x
Chắc nhờ lời chúc ấy :x :x :x
Iu nhìu :x :x :x
Thnx nhìu :x :x :x

Chẳng lẽ đó thực sự là tất cả sau khi ván bài đã lật ngửa sao?
Worthless. I know. :)

Nếu như để gặm nhấm sự thất bại thì có lẽ cũng không cần nhiều thời gian đến như thế :)

Đã bao nhiêu lần xin lỗi mà lòng chẳng cảm thấy chẳng có lỗi tí nào :)

Người ta vẫn luôn là kẻ ngang ngạnh trong mắt người khác vì chẳng ai muốn mình là kẻ thất bại cả ...

Nhưng bao giờ cũng phải có ít nhất 1 kẻ như thế.....:|

mưa bỗng nhiên to thế này :)
mưa xuân đâu có mãnh liệt thế nhờ :-s
máy đã đc sửa :* rất là vui :*
iêu đời hơn bao h hết >:-D<

mừng cho mưa xuân
3 ngày Tết thì ko mưa. mùng 5 mưa làm mình chết dí ở nhà với cái giường và suy nghĩ vớ vẩn
hôm nay thì mưa to ... :)|
mai đường lại vừa trơn vừa bẩn nhoe nhoét/:)

hôm nay cực kì buồn ngủ và vô tích sự =))

@ anh Việt: :):) em thấy HAO và TSVB thay đổi theo tâm trạng của em :D bây h nó chỉ khá tốt thôi ^^

cắm đầu tìm tư liệu về kinh kịch, võ thuật TQ với cả Lăng mộ Tần Thủy Hoàng /:) chả ai bít mấy cái này cả /:) mệt ko chịu đc /:) 2 tiếng ko tìm thấy j hay ho/:)

@ anh Việt: :):) em thấy HAO và TSVB thay đổi theo tâm trạng của em :D bây h nó chỉ khá tốt thôi ^^
Góp ý đi em, để bọn anh cải thiện nó tốt hơn :D

cắm đầu tìm tư liệu về kinh kịch, võ thuật TQ với cả Lăng mộ Tần Thủy Hoàng /:) chả ai bít mấy cái này cả /:) mệt ko chịu đc /:) 2 tiếng ko tìm thấy j hay ho/:)
Cái này có thể giúp em một ít chăng: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=16013 ^^

@ Anh Việt: :D góp ý thế nào hả anh...:D em bảo là nó thay đổi theo tâm trạng của em mà :D:D:D... ng` sầu cảnh có vui đâu bao h :D:D:D
chứ còn khách quan, em thấy TSVB là box , ừm thế nào nhỉ... đặc sắc và lãng mạn nhất HAO đấy anh ah :D ... mỗi lần vào đây tự dưng thấy mình lãng mạn hơn, tâm trạng hơn.. lắm lúc hâm hơn 8-}...
:x iu TSVB :D

còn về cái link 8-}8-}8-} thật là kinh khủng...8-} lắm thế ah 8-}

vừa đạp xe dưới mưa vừa hát 'hurt' của Xtina :))
lại hurt rồi :-j...
chẳng hiểu là giọt nước mắt hay giọt nước mưa nữa 8-|...

Không thích khi đang vui đùa mà có 1 người trở mặt ><

nhẫn ngược , có khi nào hiểu đc ý nghĩa của từ ấy :|

Mai có nhiều bài quá ...

tâm trạng tiếp tục bất ổn 8-|

Tự dưng thấy muốn lập topic mới thế ko biết :-<

:) Gửi HAO & TSVB :)

^^ Vậy là chia tay :) Chia tay thật :)
Dẫu vẫn biết rằng cuộc vui nào rồi cũng có ngày tàn ^^. Dẫu biết rằng hội ngộ và chia ly- cuộc đời vẫn thế (hí hí, cướp tí nhạc nhẽo bỏ vào cho vui :p), nhưng lòng mình vẫn thấy bâng khuâng lắm :p nuối tiếc nữa :p.

:) Nhưng phải vậy thôi :p. Mình chẳng còn là một thằng nhóc trẻ con của những ngày xưa ^^. Ngày của những ngày hè lớp 11 ^^ lập hẳn hội spam trong box này :). Mình cũng chẳng còn là cậu nhóc hay mơ mộng về "ngôi nhà và những đứa trẻ" của những post liên miên trong Topic Nhật kí nữa :p. Ko buồn quá, không vui quá mỗi khi post bài trong Những lá thư :). Chẳng nhớ nổi mình đã post ở TSVB bao nhiêu nữa :). Chỉ biết, mỗi một lần mình viết bài là một lần mình ngập tràn cảm xúc :)

:) Mình đã dựa vào TSVB quá nhiều :) Nhiều đến mức mỗi khi có chuyện gì đó vui hay không vui :) thì việc đầu tiên mình làm là phóng vội về nhà :) Bật PC lên vô ngay f30 của HAO :) để post một cái gì đó :). Nhưng giờ, mình chẳng còn là của riêng TSVB nữa :p. Mình đã chẳng còn là một thằng nhóc nữa rồi :p. Chưa là một người đàn ông, nhưng chắc cũng sắp rồi :p. Mà một người đàn ông thì phải biết tự đứng trên đôi chân của mình :). Phải lo toan với đủ thứ nữa :p

:) Mình sẽ rất bận cho những bộn bề sắp tới :p. Sống thì dễ mà sống tốt mới khó mà :p. Tạm xa TSVB để trui rèn mình thêm :>. Thề sẽ có ngày trở lại giang sơn :p.

Ừ mình đi thật đấy, để lại bao nhiêu vui buồn, bao kỉ niệm với TSVB :p. Cảm ơn TSVB nhiều lắm. Nhờ TSVB mình quen được nhiều thật nhiều những người bạn tuyệt vời :p :). (Ko kể chi tiết đâu, vì thế thì kể sao hết được :p )

:) Cảm ơn tất cả các bạn đã giúp đỡ mình suốt thời gian qua. (Xin lỗi vì mình đã chẳng thể giúp được 1 việc gì- dù chỉ nhỏ thôi cho mọi người :) ).

:) Chia tay, nhưng chắc thi thoảng không cầm lòng được vẫn phải vào post một cái gì đó trong TSVB đấy nhé , lúc đó đừng có mà đuổi tớ :p.

:p Chả nói nữa, vì nói thêm một điều là lại khó bước đi một ít :p. À phải rồi, tặng TSVB một bài hát mình rất thích nhé:

MỐI TÌNH ĐẦU
Tấn Minh

Ngày xưa, tôi thầm yêu một nàng thiếu nữ...
Tóc em dài như gió mùa thu...
Ngày xưa, khi hoa sữa thơm ven mặt hồ...
Theo năm tháng em lớn từng ngày...
Những kỉ niệm không bao giờ phai...
Và khi, tuổi mười lăm em trở thành thiếu nữ...
Mối tình đầu mang hương sắc mùa thu...
Mùa thu... Khi hoa sữa tan ven mặt hồ...
Khi tôi đã biết yêu lần đầu...
Tôi đã nói yêu em trọn đời...

Không ai hiểu vì sao tình yêu tan vỡ...
Như hoa ven mặt hồ...
Tàn theo gió mùa thu...
Tôi đi xa thủ đô...
Nhớ về người thiếu nữ...
Tôi thêm yêu quê mình... Yêu những đêm thanh bình...
Hoa sữa thơm ven hồ, nhắc lại chuyện tình xưa ...

Download ^^

Cũng Ý nghĩa quá ha !!!

@Mọi người :x Yêu mọi người nhiều lắm :x. bao giờ Offline nhớ rủ anh/em/tớ nhé :x

:) Gửi HAO & TSVB :)

^^ Vậy là chia tay :) Chia tay thật :)
Dẫu vẫn biết rằng cuộc vui nào rồi cũng có ngày tàn ^^. Dẫu biết rằng hội ngộ và chia ly- cuộc đời vẫn thế (hí hí, cướp tí nhạc nhẽo bỏ vào cho vui :p), nhưng lòng mình vẫn thấy bâng khuâng lắm :p nuối tiếc nữa :p.

:) Nhưng phải vậy thôi :p. Mình chẳng còn là một thằng nhóc trẻ con của những ngày xưa ^^. Ngày của những ngày hè lớp 11 ^^ lập hẳn hội spam trong box này :). Mình cũng chẳng còn là cậu nhóc hay mơ mộng về "ngôi nhà và những đứa trẻ" của những post liên miên trong Topic Nhật kí nữa :p. Ko buồn quá, không vui quá mỗi khi post bài trong Những lá thư :). Chẳng nhớ nổi mình đã post ở TSVB bao nhiêu nữa :). Chỉ biết, mỗi một lần mình viết bài là một lần mình ngập tràn cảm xúc :)

:) Mình đã dựa vào TSVB quá nhiều :) Nhiều đến mức mỗi khi có chuyện gì đó vui hay không vui :) thì việc đầu tiên mình làm là phóng vội về nhà :) Bật PC lên vô ngay f30 của HAO :) để post một cái gì đó :). Nhưng giờ, mình chẳng còn là của riêng TSVB nữa :p. Mình đã chẳng còn là một thằng nhóc nữa rồi :p. Chưa là một người đàn ông, nhưng chắc cũng sắp rồi :p. Mà một người đàn ông thì phải biết tự đứng trên đôi chân của mình :). Phải lo toan với đủ thứ nữa :p

:) Mình sẽ rất bận cho những bộn bề sắp tới :p. Sống thì dễ mà sống tốt mới khó mà :p. Tạm xa TSVB để trui rèn mình thêm :>. Thề sẽ có ngày trở lại giang sơn :p.

Ừ mình đi thật đấy, để lại bao nhiêu vui buồn, bao kỉ niệm với TSVB :p. Cảm ơn TSVB nhiều lắm. Nhờ TSVB mình quen được nhiều thật nhiều những người bạn tuyệt vời :p :). (Ko kể chi tiết đâu, vì thế thì kể sao hết được :p )

:) Cảm ơn tất cả các bạn đã giúp đỡ mình suốt thời gian qua. (Xin lỗi vì mình đã chẳng thể giúp được 1 việc gì- dù chỉ nhỏ thôi cho mọi người :) ).

:) Chia tay, nhưng chắc thi thoảng không cầm lòng được vẫn phải vào post một cái gì đó trong TSVB đấy nhé , lúc đó đừng có mà đuổi tớ :p.

:p Chả nói nữa, vì nói thêm một điều là lại khó bước đi một ít :p. À phải rồi, tặng TSVB một bài hát mình rất thích nhé:

Chẳng bao giờ anh ước đâu em ..
Một ngôi nhà bão dừng sau cánh cửa !?

Đi đi anh :)
Chúc anh đi để retire để refresh nhưng đừng bao giờ the end :)
Đi thân ái và quyết thắng nhé , em muốn sau này nhìn thấy 1 Nguyễn Hòa Bình khác :p Một người đàn Ông ?!
TSVB bây giờ như một cái cây cổ thụ cũ chờ những cơn gió lạ.
Chiều nay mưa,nhưng giờ em thik ngọn gió trước cơn mưa hơn,"..khi gió thổi mọi thứ có thể thay đổi.." Chẹp,20k xem phim.Nhớ đựoc đúng câu này :D

"Giờ chia tay đã đến, bạn hiền ơi , mới đây thôi ta còn với nhau .. "
Lời một bài hát, em không thuộc, không biết tên, và cũng chả biết hát..
Chúc anh đi vui vẻ, chả có cuộc vui nào ko có lúc tàn, nhưng chả có cuộc chia tay nào là trọn vẹn nếu không có ngày gặp lại.:)

Bye bye anh già khủng bố ATrIL, hẹn gặp lại một Nguyễn Hòa Bình khác.:)
Thân.
Bulf.

Uhm, như thế cũng tốt. Tạm biệt em vậy, nhưng hãy trở lại với một tâm hồn mới, cảm xúc mới, cái nhìn mới, tất cả đều mới, chỉ có trái tim thiện thì luôn luôn giữ mãi nhé ^^

Bao giờ em trở lại thì chính em cũng không biết.
Nhưng mọi người luôn chờ em trở lại.

Vẫn sống nhăn :D vẫn buồn vui, vẫn gặp gỡ đầy những điều hay ho, em có thể vào TSVB chia sẻ bất cứ lúc nào. Nếu muốn, hãy cứ là một ẩn số thú vị như em đã từng và vẫn thế :D

Vài dòng ngắn thế thôi, anh nghĩ em còn vào TSVB mà, chả phải vĩnh biệt đâu mà lo :D

Good luck ^^

Ôi anh Bình, hỡi anh Bình =((
Anh tham gia TSVB thì trước em nhưng lên ĐHV mới chưa được bao lâu nay anh đã bỏ lại ghế này cho ai khác thay thế :-<

Ngày tháng còn dài, cuộc vui mới chỉ bắt đầu nhen nhóm mà sao đã nỡ nói lời chia ly thế anh. Mà chia tay sao còn có thật với giả, ai nói trước tương lai thế nào đâu :(

Ngôi nhà này có lẽ quá nhỏ bé, nó không còn có thể dung nổi một người đàn ông như anh nữa rồi, mà chắc là anh trưởng thành lắm rồi nhỉ, hơn bất kì ai ở đây, đã , đang và sẽ post bài trong này. Thật kì diệu là một cái box xinh xắn trong HAO này là đã từng khiến một người như anh thành "của riêng" thuộc về nó. Nhưng mà như anh nói đấy, không còn là thằng nhóc nữa thì có nghĩa là không nên "dựa" vào TSVB như trước kia, em vẫn là con nhóc, mọi người cũng vẫn là những cô nhóc cậu nhóc nên sẽ vẫn dựa vào đây thôi ^^. Anh khác, anh luôn có những ước mơ rất mạnh mẽ, phi thường nên là người đầu tiên nói sẽ chia tay "thật" với ngôi nhà nhỏ này như thế. Thôi thì níu kéo chẳng để làm gì khi mà có người đã cho nó vào quá khứ, anh đi mạnh khoẻ, lớn thêm, trưởng thành thêm nhé :x Mong ngày anh quay lại sẽ khác, rất khác :D (nhưng hy vọng những điều tốt đẹp trong anh sẽ vẫn còn ở lại :) )

Cũng muốn cảm ơn anh rất nhiều vì đã làm cho TSVB thêm ấm cúng đông vui hơn, chắc hẳn không ai là không biết anh rồi ^^. Mà anh đừng lo là cầm được lòng hay không anh ạ, những trang viết trên mạng chẳng ngăn ai thể hiện cảm xúc của mình bao giờ:rolleyes: , nó cũng nào biết đuổi ai đâu ^^. Anh cứ đến cứ đi, cửa ở đây luôn rộng mở đón chào tất cả mọi người mà :D

Vậy nhé, hẹn gặp lại anh ở những bài viết "không kìm được lòng" và là những bài viết của "những giây phút trở nên bé nhỏ của một người trưởng thành" ~o)

Chừng này lời nói không thể trọn vẹn hết tình cảm, nhưng là lời với anh trước khi anh đi xa TSVB :(

Tạm biệt :-h

Chỉnh sửa lần cuối:

65.5 - toi ...
64 - mơ ước ...
78 - cố là dc ...
26 - ko tệ lắm ...

mai chiến đấu ...

:) | :) | :) |

Hầy ya...
Chìm ngập trong điều ko tưởng

sao bất cứ câu cửa miệng nào 1 thời gian sau cũng thấy lưu hành...chẹp

:)| uh, thế nó mới chán chứ :))
Shinnie rất thông cảm với Hinnie :x :x

4.52 am
Study hard, aim high :)

mưa cả đêm >_< mưa tí lách tách >_< đường đen ngòm, trời cũng đen ngòm :( chán chả muốn mò dậy đi ra khỏi nhà nữa :(( mưa :(( thích mưa thật nhưng bẩn thế sao mà đi học được chứ :((

Em yêu và em điên dại... Nói thế cũng hơi quá nhưng mà cảm xúc của em nó lên xuống thất thường chỉ vì anh...Hay chính xác hơn vì nụ cười ấy, vì hôm nay trời nắng khiến màu kính của anh sẫm lại (kool), và vì kiểu đầu mới của anh...

Em thấy mình tội lỗi... Dù đã nói lời chia tay với một người khác nhưng có phải quá nhanh khi em lại fall in với anh... Em chìm ngập, tắc nghẹn bởi cảm xúc... Có nên không tránh mặt anh... Mà tránh sao được vào những giờ lên lớp, tránh sao được khi em cố tình muốn gặp anh...

Đầu em muốn nổ tung, tim em cũng thế, lời yêu thương đã tràn ra đầu lưỡi chỉ trực tuôn ra.... Tình cảm này giống như em đang lên cơn ho giữa phòng họp đông người vậy... Tưởng chừng như không qua khỏi nhưng rồi sẽ qua thôi phải không anh...

Đơn giản vì em đơn phương, đơn giản vì trong mắt anh em chả là gì đáng để nhớ và đơn giản của đơn giản là vì em không thích cảm giác yêu thương kiểu này.... Ích kỷ quá và.... tổn thọ quá....

Trọn một tuần em nhận ra rằng em thích anh

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay, mệt mỏi và thất vọng
đến lớp muộn, bị đứng sưng chân ngoài lớp, nhưng đến khi vào thì chẳng có lấy một người hỏi thăm

Back
Bên trên