Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

"Tớ là công chúa ngủ trong 1 khu rừng thẳm. Nếu ai gặp hoàng tử của tớ thì nhắn với chàng là công chúa đang chờ nhé!! Tớ đi ngủ đây" - Linh.

Blast em Linh. Rất ấn tượng cái blast này. Có thể vì chị ko biết đc mức độ "nghiêm túc" nhưng nói chung là chị thấy buồn cười lắm.

Ko hiểu em có nhắm đến 1 đối tượng cụ thể nào ko, khi mà em đã đá văng thg chủ tịch xã nghiện kem dở hơi kia?? Hay chỉ đơn jản là em nói thế thôi vì làm sao người khác biết đc hoàng tử của em để mà nhắn đây?? Em nên ý thức rằng làm công chúa là rất khó khăn. Em sẽ fải ngủ 1 jấc dài, chờ 1 ai đấy ko quen biết đến đánh thức. Em sẽ làm như thế ư?? Chẳng khác nào nằm mê man trong bệnh viện rồi đc 1 bác sĩ cứu sống, em sẽ yêu ông í ngay cả khi ông í vừa jà vừa xấu vừa vô duyên chứ??

Em sẽ vẫn đi ngủ & chờ chứ?? Em sẽ mỉm cười chìm vào jấc mơ đẹp với hy vọng khi tỉnh dậy sẽ thấy hoàng tử?? Hay em sẽ trằn trọc trong những mộng tưởng của mình?? Có thể em chưa bao h mong chờ ai đến ko ngủ đc...... Hay em sẽ vứt hết những mơ mộng đi, ko làm công chúa nữa, thế là chẳng fải chờ mong ai cả?? Hay em sẽ xách kiếm & leo lên ngựa, biết đâu có hoàng tử nào đang ngủ trong rừng chờ em đến cứu??

...........

Em lại đã đổi blast rồi. "Nhìn tôi này. Hãy xem con quái vật trong người tôi đã lớn thế này rồi".

Từ công chúa em đã thành quái vật rồi sao?? Thật ra trong chúng ta lúc nào cũng có cả công chúa & quái vật. Ko fải công chúa nào cũng tốt, ko fải quái vật nào cũng xấu. Ng` khác yêu quí em vì cả fần công chúa lẫn quái vật trong em

(có lẽ đây là kết quả của 5 tiết toán sáng nay em yêu quí ạ )

Hơi bị vô nghĩa =)) ko phải nói là cực kì vô nghĩa. Nhưng mà cũng hay hay.
Khi mà công chúa phải ngủ trong rừng để đợi hoàng tử quá lâu, con giun trong bụng sẽ lớn thật to. Và nếu hoàng tử ko đến nhanh, nó sẽ ăn thịt công chúa đấy.

@ Bình : Hum nay mới lên HAo đc vì bị mẹ cất dây , ko kịp post nối tip bài với mọi ng để chia tay ấy nhưng mà thực sự tớ mún cám ơn ấy nhìu, vì ấy đã giúp tớ khá nhìu chiện chứ ko phải
Cảm ơn tất cả các bạn đã giúp đỡ mình suốt thời gian qua. (Xin lỗi vì mình đã chẳng thể giúp được 1 việc gì- dù chỉ nhỏ thôi cho mọi người ).
như ấy nói đâu :)

Hình như tớ với ấy bit nhau cũng lâu rùi, cũng add nik lâu rùi nhưng chẳng mấy khi chat chit nói chiện..Cho đến lúc tớ nhờ ấy send 1 số bài rùi thực sự là cho đến khi ấy nhờ tớ làm gia sư mà mục đích của chị gia sư này hồi ấy chả hẳn là làm gia sư :">, thì tớ với ấy mới khá thân thiết như bi h ^^..Đi chơi với nhau đc có mấy lần nhưng mà lần nào cũng vui , và quan trọng là tớ rất vui vì chia sẻ đc với bạn Bình khá nhìu chiện, bit chiện e í và giúp đỡ 1 số cái ( chắc là chả nhiều rì cho cam nhưng cũng là có nhá :p), share nhạc với bạn Bình ( mà chủ yếu toàn là bạn Bình send:))), rùi bất chợt tớ kể chiện của tớ cho ấy , rùi hé lộ chiện kia của nó..^^. Tính ra cũng bit 1 số cái tương đối secret đấy :D..Nhưng mà thik nhứt là những lần share và cùng cảm thụ mấy bài của Tấn Minh , của Lê hiếu cũng như mấy bài tiếng Trung nữa^^..Tớ rất vui vì tớ đã có 1 thằng bạn tốt bụng cũng như tình cảm + đôi lúc sến (giống mình ) để có những lúc chán, bùn để chia sẻ --> thanx bạn BÌnh vì những rì đã làm cho tớ và ..thanx God for knowing u:x

Bạn Bình h ko ở TSVB nữa làm cho số it ng bit chiện của tớ để đọc và chia sẻ cho tớ lại hiếm hoi hơn :(.Bạn Bình ko làm mod nữa đến lúc tớ trót xóa bài , mún lấy lại thì ko ai lấy cho tớ nữa ùi :((. Bạn Bình mà ko hoặc ít vào nữa thì tớ ( cũng như ấy) ko có cơ hội nhảy vào buzz nhau để " Này này, đọc bài ..đấy chưa[gửi link], đọc đi , hình như nó.. đúng chiện đấy đấy";))--> mấy lúc đọc bài xong đoán lờ mờ chiện của thiên hạ vui mờ :p.. Nên mong bạn Bình sớm trở lại nhá >:-D<

Ack , lần đầu viết cho bạn Bình đấy nhờ mà cũng lần đầu sến sến và tử tế thế --> it means I adore u ( actually not luv cos u know him- the one I luv=)))

@ Việt:

OK, thông qua, đầy đủ lý do (chính đáng hay ko thì chưa cần biết) :))

L.

TB. Thế với các gỉls ko bình thường thì sao? (Ko bình thường, chú ko phải là "bất bình thường" đâu nhé :)

Với những người (girls) bình thường, nếu thức đêm thì có thể là:
- Chat chit (em không thích chat với những người này!)
- Học hoặc làm việc (em không muốn góp phần làm họ mất tập trung)
- Loăng quăng duyệt web không chủ đích (em cũng không muốn chat với những người này)

Nếu không phải vì họ bận việc quan trọng, em không thích con gái online đêm.

Còn mods HAO thì khác, trong HAO giờ nào cũng có thể có bài mới, mods online vào ngó nghía HAO thì tạm chấp nhận được. Nhưng nếu mà lả lướt mãi, không phải làm việc của mod mà không chịu đi ngủ thì em cũng chẳng muốn nói chuyện nữa :D (ví dụ em Shin - tức Minh Trang >:p)

Hì hì :D

Thôi em chào anh, em phải học bài tiếp +_+

TB. Thế với các gỉls ko bình thường thì sao? (Ko bình thường, chú ko phải là "bất bình thường" đâu nhé :)
Hê hê, không bình thường thì em càng không muốn nói chuyện anh ạ, chưa cần nói là thức khuya :p

Má ơi Java khó quá...

đọc bài anh Bình =((=(( anh đi đâu mà sớm thế =((=(( bỏ ae ce thế này =((
gặp a Bình 1 lần thấy a Bình rất là hay :x:x chúc a gặp nhìu may mắn :x

cả h down cái clip đó, về mới bít là mp4 , ko dùng đc /:)
Có ai có link j down đc clip về Kinh kịch và võ Trung Hoa ko 8-|...

mai là 1 ngày khó khăn,... ko chỉ chuyện học hành,.. mà còn phải đối mặt đấy /:)

Hê hê, vừa ngồi thực hành vừa nghe nhạc...

---

Chắc tuần sau em mới đến, mong gặp em quá :D Thế là sắp không phải cô đơn nữa rồi :x

Hết term 1 rồi \:D/ lại chuẩn bị đi chơi tưng bừng rồi :D

Phải nghỉ ở nhà :)|, giờ này ở lớp chúng nó đang chiến đấu với Chinese đây 8-}
:-< chán quá cơ

----------
ghét quá Y__Y

Chỉnh sửa lần cuối:

Chết mất =)) các bác cứ thế này thì shock em quá, đợt trước từ 20 lên 100GB em đã choáng mất mấy ngày rồi, bây giờ vào check tự nhiên thấy lên 250GB =))
Quá đủ để làm MDA :x

Đấy, cứ thế này làm sao mà không yêu đời được cơ chứ :))

Ngồi trong lớp, nghe Rainie & Cyndi... thày dễ thương quá, không cấm đoán gì cả :D :D

Nếu thời gian quay ngược lại ..........

Chắc mình vẫn sẽ lựa chọn như thế ..........

Chả có j` để tiếc nuối cả .......:-j

Trời mưa mọi thứ trở nên lấm la lấm lép...ghét quá đi mấtX-(.....ĐI học cũng ngại mà đi chơi cũng ....Mấy hn đang có hứng đi lên DB thì lại mưa thế này ...CHÁN :(

mưa... 8-|
cầm ô đi một mình lung tung trong sân trường... ngồi thật lâu ở sân bóng rổ - một mình!
Lâu lắm rồi mới có cảm giác thoải mái như thế... dễ chịu & cảm thấy thanh thản...
Mưa buồn thật đấy!

Ngồi gõ mấy dòng này mà nước mắt vẫn cứ giàn giụa...
Không! thật là ngu ngốc nếu cứ cố gắng gạt vội những giọt nước mắt ấy đi!
Khóc để quên, khóc để càng thêm tan vỡ, khóc để nhớ và để tiếc nuối mãi những gì đã qua và không bao giờ trở lại nữa...

trời mưa
1 cái kiểu mưa gây bao nỗi khó chịu
nhỏ nhỏ
mặc áo mưa thì nóng
ko mặc thì ướt
làm sao đây

Em bị con chim khốn kiếp ăn mất rồi :((
Đành nhận em khác vậy =((

...........
có vẻ mệt mỏi rồi.......
mọi chn diễn ra hok như mình nghĩ......
và tất cả..... những j` tốt đẹp....hình như lại đang ra đi...
???

Mưa ... ướt ... lạnh ... và cô đơn ...
Tự nhiên thấy buồn một cách rất khó hiểu ... hình như người ta gọi là buồn vu vơ thì phải ...
Thời tiết thật thất thường ... mưa mưa nắng nắng ... bắt gặp cảm giác đó ở ngay trong tâm trạng của mình ... mệt

ôi
rất là
bối rối
>_<

Hình như mai hết mưa ...

Hết dần dần ...

Không biết phải làm gì , làm như thế nào :|

Đôi khi mặc dù là biết làm như thế sẽ đc nhưng sao ko đủ dũng cảm để làm 1 điều gì đó ...

Để cho cuối cùng chẳng làm đc gì cả ......8-|

Ôi hôm nay là ngày may mắn của mình hay sao ấy :x. Yêu cực kì :x

Em của anh Việt rất là khó hỉu nhá :-? Em j mà lại bị chim ăn mất nhở =))

Tự nhiên thấy nhơ nhớ :-<
Ng ta cũg thật là :-<

Back
Bên trên