Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ốm sốt , lại còn què chân , sao làm đc cái gì nên hồn hả trời ....

măm ....măm
nói chung là vui :x :))

tự dưng tủi thân nhớ nhà thế nhỉ ... không đâu tự dưng bị sốt , chân sưng nhức đau quá ... thấy mình cứ như muốn lả đi ý ah ... nhớ mom quá ...giá gì đc ở trong vòng tay mom bi giờ.... muốn nghe giọng nói của mọi ng trong gia đình quá ... giờ mới thấy tủi thân ... :((

8-| 8-| 8-| 8-| My immortal - Evanescence..
hôm nay tựu nhiên khoái bài đây lạ lùng...
chắc tại hôm nay đang buồn...
Thức tới 2h sáng để viết bài này...
CHÁN...
học hanh bố mẹ.. bạn bè... mọi thứ dường như đều chán...
8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-|

Đến trường, chỉ nghe thấy mỗi một từ "Về!". Bão với bùng, đừng có mất điện là được :D.

Chẳng thể phủ nhận lý do duy nhất em reg. tham gia vào đây là vì anh :p. Mình cũng có một site nhật ký chung rồi nhưng tự nhiên em cứ thấy ngứa tay. Lâu lắm rồi, thèm thèm cái cảm giác post bài ở đâu đó, nên em lại viết.
-*-*-*-
Hôm nay ở nhà bão bùng ầm ầm. Mưa gió sấm chớp lằng nhằng. Bầu trời xám ngoét. Gió lượn lờ khắp phố. Không khí lạnh tràn vào cả trong em. Và mọi thứ làm em thèm đến khóc được có anh ở bên cạnh.
Em nhớ anh, nhớ anh lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:

Trời ơi, cầu trời phù hộ cho tôi, giải được nốt 10 cái bài quái gở kia đi. Tôi muốn nhanh chóng kết thúc càng nhanh càng tốt. :-/ Trong vòng 1 năm có xong không? :(( Hay là vì mình ngu quá :-/ |-) 8-} . Người ta bảo cái gì cũng phải có kiên nhẫn, nhưng mình đã kiên nhẫn lắm rồi. Chắc tại pp của mình không hiệu quả. Thử đổi xem. Thỉnh thoảng ngồi suy nghĩ 1 vấn đề nho nhỏ cũng làm cho đầu óc sáng láng ra vài phần. :)

Mais de temps en temps
Bien sûr on a des querelles
Mauvais temps avant le soleil
Mais ne jamais
Oublier juste un instant de dire : je t'aime
A ceux qu'on aime, vraiment

chán như con gián
tức bon HHT quá

Hôm nay gặp bạn b1 mấy lần, đẹp trai quá :x . Mình khen bạn ấy nhiều đến mức con M điên luôn :)) . Dạo này vẫn không học hành tử tế được [-x . Xuống rửa mặt cái nào /:)

sao trời cứ mưa dầm dề thế này, cóc làm được cái gì cả
hôm nay đúng là bức xúc vụ DSBA quá, chẳng hiểu HHT làm ăn kiểu gì nữa, đến là đau đầu, cả 1 danh tiếng lẫy lừng trường Ams đã bị giảm hẳn chỉ vì bài báo này, chẹp chẹp

Dạo này đang đc nghỉ nên anh có nhiều thời gian, sáng anh ko làm j cả, đọc 1 tí tiếng Hàn đã nản rồi.
Những lúc thế này anh lại càng thấy nhớ em hơn...my weakness:(....pls forgive me ...but i miss u sooooo..... :shy:

dạo này alarm giả kêu suốt...sáng nay 8h bị đánh thức bởi alarm,ra ngoài hall đứng 10' lạnh dek chịu dc :| toàn alarm vào lúc đang ngủ thôi :((
.....suddenly fed up :| will u b sad?

8-| :-s :| :-s Chán mẹ quá, vẫn biết là mẹ lo cho mình, nhưng mà :-s . Mẹ định biến mình thành một con bé chỉ biết nghe chứ không biết nói ư, hay là một con bé chỉ dám tỏ ý kiến của mình khi ở nhà :-s . Năm nay mình đã ngoan lắm rồi, đã lành lắm rồi, đã dễ chịu lắm rồi, thế mà mẹ còn :-s . Chuyện này mình không nói thì ai nói? [-x Có những cái cũng nên nói ra chứ, chứ nói như mẹ, cái chuyện nhà cửa, nhà đẹp thì cũng có làm cho mình giỏi lên được đâu.
Cảm ơn bố, vì bố đã ủng hộ mình, không biết bố có thấy nó xấu không, có thể là không, vì bố và mình là hai thế hệ khác nhau. Nhưng đều học chung một ngôi trường, và đều có một niềm tự hào mà :)>-

... TP chimie hay the ma minh toan lam hong thoi ... chan qua
... chi co 0,5 ml ma sao minh toan cho sai, 50 so do ma ko biet co cai nao dang tin ko... lai con lam bao cao nua :((

Mình vừa mới để status là "Đau lưng, mỏi vai", thì có 1 anh nhảy vào hỏi là "Lúc này em thích được nhắn tin như thế nào nhất". Anh ý hỏi để nhắn tin cho 1 em gái anh ý vừa mới đi chơi cùng về. Thế mới ức chứ lị.
Bực mình, mình bảo là "Quan trọng là ai nhắn, chứ nhắn gì quan trọng gì". Con trai con lứa, hơn mình 3 tuổi mà cứ lúng túng như trẻ con, tư với chả vấn. Thế nào cũng thất bại cho xem... trù ... trù...

Hồi ở nhà cũng hay nhắn linh tinh, mọi người cũng hay nhắn linh tinh cho mình :( Giờ nhắn tin nhiều hơn, nhưng mà toàn là "L ơi sang nấu cơm", "T ơi sang ăn cơm", "Mày ơi trả lecnote cho tao", "Chiều nay 3 giờ đi chợ nhé"

Buồn. Công nhận buồn.
:(

finally, i 've got my way!!
look back and u can find out smt really wonderful

the future in the past, try to remember

đang dọn nhà tự dưng thấy fed up ghê... chán ... sao thế nhỉ ...một ngày quái đản ... tự dưng buồn quá ... :( nhiều lúc chả hiểu nổi mình nữa ... từ ngày chuyển nhà mới , ko còn thói quen lang thang buổi đêm khi chán nữa... bỏ nhiều thói quen quá ...

... Đọc nhật kí của anh... Anh bảo "Cái gì đến nhanh thì đi cũng nhanh"... Does dat mean tình yêu của anh dành cho em cũng sẽ thế ? 12h đêm, gọi điện chúc mừng sinh nhật anh, anh bảo em phá vỡ giấc ngủ của anh ... Oh well, knoe dat u js kiddin' ... didn't feel too bad til' I knew u didn't remember my b'day. Trên đời này có thằng nào nhớ nhầm ngày SN người yêu mình ko :)) Didn't say anythin' 2 u, kept laughin' but I knoe I was hurt. Năm ngoái em tưởng th` bạn thân em quên ngày sinh nhật em, I was angry w/ him n' didn't talk 2 him for one month. But I know I just simply couldn't do it to u. I wanna hateeeee u, but I can't. I told u dat "I'm confused 'bout our love". I am rite now. Do u really think dat I dun lov u? Do u really think dat I'm forcin' myself???
Once more time, u made me sad, u let me down. But I'll be da one who say sorry coz 2day's ur bd n' I knoe I did da same thin' to ya. Wanna call u rite now jst 2 say "I'm sorry" ...

Hmm, Don't try to hurt each other, ok ?

I wish I could be there w/ u ... G'day, swthrt/\... :x

:( /:)

vậy là tan tành 2 lọ hạc...

không dám nói là dành rất nhiều công sức và tình cảm vào chúng.... nhưng mà....vỡ rồi, biết là đi 17hours như thế sẽ khó mà tránh đc rủi ro... nhưng mình đã bọc cẩn thận lắm rồi cả mà:-/?????:-/ Cả buối tối hôm đấy....:(

giờ chỉ hi vọng, mong, dù chúng đã vỡ vụn , nhưng những con hạc vân xconf đấy, cái thiếp hand-made vẫn còn, và hi vọng chị vào 1 ngày ko xa, sẽ nhận lại đc từ tay người bạn....

1 năm sau, em sẽ....nói trc bước ko qua, hi vọng vào 169 con hạc của em và tờ 2$ của chị:x :)

Back
Bên trên