Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Khóc lần 2. Vì người đó.

Đầu tiên là không ngờ, không tin, tiếp đến là buồn và thất vọng kinh khủng. Người mà mình tin tưởng và yêu mến đó sao? Người mình đã coi như em gái đó sao? Mình đã ngộ nhận. Ngộ Nhận. Người đó chưa bao giờ yêu mến mình thật lòng. Chưa bao giờ. Nếu đã từng yêu mến mình thì đã không làm như thế, đã không đối xử với mình như thế, đã không viết những bài viết đó, đã không nghĩ về mình như vậy, đã không suy diễn lầm lạc và sai be bét về tình cảm của mình, đã ko ..

Niềm tin và tình yêu đặt nhầm chỗ ..

You don't have to speak at all
I know what you 'd say
And I know every secret
About you

Mọi chuyện từ trước đến nay vẫn là thế phải không, cả lần này tớ cũng đoán đúng, ngày từ đầu, ngay khi nghe nói đến chuyện đấy, nhưng tớ không muốn nó là sự thật chút nào

Đã từng có nhiều thứ tuột khỏi tay, và ngay cả chuyện này cũng không phải lần đầu tiên, nhưng đây là một trong hai thứ không muốn tuột khỏi tay nhất, và cũng không muốn lần thứ 2 trong đời xảy ra chuyện ấy nữa..

Nhưng nó đã có dấu hiệu rồi
Rất rõ ràng phải không

Tớ muốn khóc

Xa mặt cách lòng
Xa mặt cách lòng

Chúng ta vẫn luôn xa mặt mà
Nhưng bây giờ mới cách lòng ...

dường như là thế...

Biết rằng quay lại như trước là không thể, tớ đã nghĩ rằng tớ sẽ cố gắng chấp nhận, một cách vui vẻ, với mọi thay đổi, và sẽ làm được

Nhưng hóa ra không phải vậy

Hôm nay trời bắt đầu lạnh... hình như thế... mùa đông sắp đến rồi... lạnh lẽo mà ấm áp... :D

sao em cô đơn quá... em có cảm giác mình đã mất anh thật rồi .... chẳng buồn ăn cơm nữa ...:(

such a special day...that's why i do lots of special things :D
2b honest,it s the 1st time i write such a long email like this,so u know how much i mizz u huh ;;) 31k...oh god...i still wonder why i can be patient like that :)) when i read again,honestly i have no sense cuz it s 2 long :)) dun remember what did i write anyway :D u know,it takes me more than 1hrs :|
send u lots of songs and cards...hope u like it...
u received my gifts already..hope u wear it in da speacial day :)
try 2do as much as i can..hope 2 bring happiness and surprises 2u...
wish i can b there at the moment..want 2b with u..
once again...[
bon anniversaire, mon amour

dun know how can u say like that wif me in da public..know u r invy but why dun u buzz me...not fone me as u told me as well...anyway it s ur day ...try 2 call u at 0h huh:)>- have 2 wait 2 hrs more:-$
say 2 much then now i have nothin' 2 say :))

không ngờ có thể dễ dàng đến thế, đã hơn 2 tháng nay rồi ko/ko thể khóc, thế mà chỉ một câu, một người, đã khóc thay cho bao nhiêu lâu nay, cho cả cái thời gian sống nhạt nhòa vừa rồi..mùa khô có lẽ nên khóc nhiều cho mắt đỡ khó chịu...=))

gió mùa về lạnh,

chắc sẽ tiếp tục sống nhạt nhòa:D:D

Sb made mah day :* Thk u so much :* Thks 4 everythin' u've done 4 m3 :* I reli appreciate (as I told u :p) :* I'm sorry :* I was so busy w/ other friends n' left u :* I knoe I'm still acting lyk a kid :* I said everythin' w/o thinkin' :"> :* I made u sad :* But I'm 18 now :* I'm growin' up :* I promise :* :p

Goodnite :* Sw33t dr34m huh :*

trời hôm nay thật đẹp ,có chút se se lạnh của mùa đông.Nó khiến con người ta thấy thật thoải mái,dễ chịu,có chút gì đó vui vui,thích thích và nhất là khi được gặp bạn:p.Nụ cười đó dễ thương quá:X:X

Sao cả trang này âm u thế nhỉ./:)

Ấy đừng nhìn tớ như thế nữa đc không? Không biết có phải tớ nhạy cảm quá không, nhưng tớ cảm thấy ko thoải mái tí nào:-s . Không thích như thế tí nào:-s . Có lẽ, đến lúc nào đó, ấy ko nhìn tớ như thế nữa, tớ sẽ vẫn cứ có cảm giác khó chịu, có lẽ vẫn sẽ né tránh ánh nhìn của ấy, có lẽ, sẽ không thể thoải mái với ấy như hồi lớp 10 nữa. Ấy làm tớ nhớ đến L, thằng bạn lớp 9 của tớ, tránh nó một thời gian dài:| Tớ ko thích như thế, ko thích tí nào:| . Có lẽ, một lúc nào đó, tớ ng lớn hơn, tớ sẽ nói chuyện thoải mái với ấy như trước. Thực ra, tớ tránh chú ý đến việc này, ko nghĩ nhiều, tự nhiên hôm nay, thấy khó chịu, thôi bỏ qua, life's good;)

Nghĩ đến bạn B1;;) . Không biết bạn ấy có khó chịu khi bị 2 con bé săm soi ko;;) . Nhưng kiểu của mình khác mà;;) . His smile in his face is so cute;;)

oài
sao dân tình hôm nay toàn viết chứ trắng thía nhỉ :)
mình chơi chứ đỏ cho sành điệu :))

đang xem đá bóng
tại sao tôi phải xem mà trong khi không hiểu gì :)):-? /:)

đòi nhìu thứ quái dị :))b-) [-x

Chỉnh sửa lần cuối:

lại một ngày nữa ko có mặt trời.........:((

có phải mình đang hối hận ko ......:-/

lạnh lẽo quá ....:(

ko, rồi sẽ ấm lên thôi .....:|

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm ni mình đuợc lên báo HHt,trang 9,hix,vui quá ah!hình bể bơi!

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
oài
sao dân tình hôm nay toàn viết chứ trắng thía nhỉ :)
mình chơi chứ đỏ cho sành điệu :))

đang xem đá bóng
tại sao tôi phải xem mà trong khi không hiểu gì :)):-? /:)

đòi nhìu thứ quái dị :))b-) [-x

phải xem à:)):)) ai bắt mày fải xem;;) ;));))

á con này !!!!!!!!!Mày là đồ câu bài
:))

tao có làm gì đâu khẽ chứ:)):))
aaaaaaaaa sắp mất con cún rồi ko biết đâu:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( hôm nay chán quá:(:)(((

tao có làm gì đâu khẽ chứ:)):))
aaaaaaaaa sắp mất con cún rồi ko biết đâu:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( hôm nay chán quá:(:)(((

con chim mang chiếc gai của bụi mận cắm vào ngực tuân theo quy luật bất di bất dich của thiên nhiên , bản thân nó không biết sức mạnh nào buộc nó lao vào mũi nhọn và chết mà vẫn hót.nhưng chúng ta khi lao ngức vào bụi mận gai chúng ta biết, chúng ta hiểu .Tuy thế ta vẫn lao ngức vào bụi mận gai.Sẽ mãi là như thế....................:)

Tiếng chim hót trong bụi mân gai ! câu nói đại ý : con chim ko sợ chết ,khi nó lao vào bụi mận gai hót nó cất tiếng hót hay nhất trên đời . một câu văn pro ko tả được

no no
con chim ko ý thức đc hành động của mình thì làm sao biết sợ hay là ko, nhưng con ngừoi thì khác ý thức rõ nhưng.........
những sức mạnh của sợ cám dỗ chết ngừoi, biết mà vẫn làm ! đời là thía ! trớ trêu :))

Chỉnh sửa lần cuối:

7 tháng đã qua thật nhanh phải ko em? Nhanh thật đấy, nhanh hơn nhưng gì mà chúng ta nghĩ
Tháng 12 em về rồi, tiếc là anh ko về để gặp em được...
nhưng...em à, nếu anh gặp em rồi thì sao? anh cũng chẳng biết phải làm thế nào nữa, nhảy vào ôm em à? anh muốn lắm nhưng ko thể đc...
.....tất cả đã quá muộn rồi phải ko em? Tại sao em lại làm anh nhớ em nhiều thế cơ chứ ?
.........ghét em.....!

Back
Bên trên