Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Lấy hộp bút ra định viết respone. Cuối cùng lấy được cái thước kẻ ra đo gang tay xong lại cất vào :)) =)). giỏi thật =D>

Được bn cm hả em :D

Lâu ko lên Hao , vẫn như thế nhỉ ... topic của mình chết yểu rồi ... lần này đi lạ thật , chả thấy bùn , cũng chả khóc lóc như ngày xưa ..tỉnh bơ mà đi mới chết chứ ah....hehe, ngoài nx lúc ngủ ra mình vẫn ok đấy chứ nhỉ... :D

em ơi, lúc chiều anh học được hết các kí tự trong tiếng Hàn rùi, bây h anh có thể đọc đc tiếng hàn giống em rồi nè.
Công nhận kho' thật đấy, nhất là các âm k' t' ch' p' , ko hiểu đọc kiểu j.Chắc anh phải tập đọc và nghe băng nhiều nữa. Nhất định anh sẽ viết và nói được tiếng Hàn, anh sẽ ko thua em đâu.
Em sẽ phải ngạc nhiên về anh cho mà xem. Ghét em nhiều ! Hun em :* :* :* !

...chà...đôi khi sức khỏe cũng quan trọng đấy chứ nhỉ :|

Tiết Anh, thằng Bình lên bảng, đặt câu: "My bird is bigger than his bird":)). Cười đau ruột =)). Đang ngồi chép bài tập Lý cho xong, nghe thằng Hiếu với thằng Trà cười cười nói nói ầm ĩ: "Con chim của tôi...", định quay ra nhắc thì thấy bác lớp trưởng cũng ngồi nhe xỉn ra mà cười, nhìn lên bảng thì không nhịn được nữa, gục đầu xuống mà cười cho đến lúc cô đứng dậy chấm. Tụi nó còn vỗ tay đòi cho thằng Bình điểm sáng tạo nữa mới trơ trẽn:)).

Vui vui !! Vui mà cưng chẳng bít tại sao
Vui vì lâu lắm mới làm hết BTVN ,thấy mình dạo này chăm ra
Vui vi cái gì nhi?

chẹp

stay heathy vậy nào ... -__-

hôm nay cả tiết quân sự ngồi học Anh, giờ về nhà, cả giờ nghỉ trưa ngồi học bài quân sự.Mai ktra rồi, cố lên cố lên, môn này mà ko đạt thì ôi thôi...ặc ặc vừa chân ướt chân ráo vào đại học đã chết oan.hic.cố lên!

hix hix, chiều nào cũng chơi 7 môn phối hợp thế này thì tối còn sức đâu mà đi chơi với bạn gái nữa....em ah thông cảm cho anh nhé:D

Có một bài mà mãi từ chiều đến giờ không xong, chắc 2h sáng mới ngủ mất thôi :(( . Cứ mỗi lần onl gặp anh T là lại hỏi: "làm xong chưa" :| . Mà mình dạo này nhác quá, không học hành gì cả,bài tập hôm qua cũng chưa làm, bài trên lớp thì không thèm đụng đến :((
Bật máy lên là ngồi chat chit, rồi ngồi xem mấy cái ảnh girl xinh với cả boy tiêu điểm, không tập trung được :(( . Chết mất thôi, còn có 6 tháng nữa :((

...8h tối mặt trời vẫn rực rỡ... 8h sáng chỉ thấy mặt trăng .. lạnh ... ngồi nhớ anh... nhớ đến lần đầu tiên cầm tay anh... thấy tay mình ấm ấm ... mà thấy lành lạnh trong lòng... :(

ô lạ thật....tại sao tay ấm ấm mà lòng lại lành lạnh đc nhỉ :-/ :-? [-( ...chắc là phản ứng dây chuyền của con gái đây(thì ra ai cũng đa nghi)

Trời ơi chết mất thôi chết mất thôi :(( recess week mà mình lại relax thật rồi :(( Hôm nay giở ra mới thấy có mấy cái deadline to đùng :(( chết rồi chết rồi :((
Cầu trời cho mọi thứ suôn sẻ ... :(

Đêm nhảy taxi từ sân bay về. Trời không mưa. Có lẽ những cơn mưa "vuốt mặt không kịp" đã để lại ở Đà Nẵng cả rồi. Vừa chợp mắt được một lúc thì có điện thoại, có đứa dở hơi rủ mình đi chia tay lúc 1.3 sáng. Điên à!

Sáng đi làm. Chưa uống được gì đã xòe. Mịa. Sóng cả không chết, chết vì vũng nước mưa :(( Đời tệ thật :lol:

nhạt nhòa thía

Mới béo được một tí lại gầy rồi, cái tội thức đêm [-x /:)
Thiếu sinh khí quá :-s (mặc dù lúc gầy trông mặt mình xinh hơn thì phải :">)
Phải tu tỉnh lại mới được, ít nhất là phải qua cái đợt thi đội tuyển đã, đến lúc đó buổi sáng có lỡ dậy muộn rồi bùng học cũng không sao :))
Cố lên!!! :)>-

F4ith, Tim3 n' Pat1ence :x

Jst simply happy :> :x

sao có đứa hay ốm thế nhỉ??? :(
Hắt xì...

Back
Bên trên