Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

bó tay..mưa đứng một mình ngoài đường, có điện thoại cũng chẳng biết nên gọi cho ai..

sắp đến mùa đông rồi, cố sống nốt mấy tháng nữa..cố lên

... 9h đêm rồi mà trời vẫn nắng chang chang ...:| :| :| ko mở nổi cửa sổ phòng

Dạo này mình hay bị điên quá :((
Chiều đi chợ :(

14/9/2005
vui quá!:x
6 tháng rùi mới đc ăn cùng cả nhà :))
sau ngày 22 thì chả biêt đến bao h mới có lân thứ 2 :)

mày à, tao lúc nào cũng trân trọng mày mà, nếu tao chưa thể hiện ra cho mày biết thì đó là lỗi của tao ^^

yêu mày:x:*>:-D<

yêu em trai >:-D<

sắp Trung thu rồi...chậc

Hì hì cho mình viết mấy lời tâm sự với nhé :)
Em đi rồi,xung quanh anh vắng quá :| Ko gian vẫn thế sao buồn thiu :( Giấu diếm nỗi buồn cho riêng mình,chẳng biết chia sẻ cùng ai,mà cũng ko thể nói để em buồn. 1 năm cũng lâu quá nhỉ,chỉ vì chứng minh 1 điều mà ko thể liên lạc với em,liệu có xứng đáng? :(

Ngồi buồn ngêu ngao, mai lại đi thi, cũng quen 1 mình nhưng giá như có ai như papa, viết 1 tờ giấy đặt trên bàn, bình tình nhé!!
Lòng cũng sướng. Ít ra cũng có 1 người quan tâm đúng như mình muốn.
Ngêu ngao ngồi hát, mình giống 1 con chó nhỏ ư ử trong đêm :))

sáng ngày được nghỉ học mà đã bị réo đt từ sáng sớm, ghét quá đi mất
bài vở thì out, cắt xén, hix
mệt mệt mỏi lắm rồi, ko viết lách gì nữa!!!!!!!!:(( :((

hic hic em vừa bị người ta nói là đừng thích tớ nữa vì tớ vẫn thích bạn í{ người iu cũ):(:)(:)((

hix...muốn chết quá đi mất...
Chán kinh khủng. Cảm thấy sụp đổ...Có quá nhiều chuyện đến cùng 1 lúc...Chết mất...LÀm thế nào bây h....
hix...mẹ ơi.........anh ơi.............trời đất ơi.........

Vũ Minh Hiển đã viết:
hic hic em vừa bị người ta nói là đừng thích tớ nữa vì tớ vẫn thích bạn í{ người iu cũ):(:)(:)((
kém quá... làm cho nó quên bạn í đi :| :| :|

oái :(( nếu em làm dược thì dã ko thế này:(( Lần thứ 2 bị vỗ thẳng vào mặt rồi,cùng 1 người mới đau chứ

Vũ Minh Hiển đã viết:
oái :(( nếu em làm dược thì dã ko thế này:(( Lần thứ 2 bị vỗ thẳng vào mặt rồi,cùng 1 người mới đau chứ
lẩn thứ 2 à, thế thì quẳng nó đi b-) , cho nó thấy tớ ko thích ấy đâu, tớ thích bạn í cơ :p
đùa thôi, nếu là lần thứ 2 thì bạn í nhắc nhở em phải cố gắng hơn nữa cho bạn í quên hẳn thằng cũ đi :p

dạo này bận bịu wa...dọn đồ đạc rồi di chuyện từ thành phố này sang thành phố khác liên tục...cứ liên tục từ sáng đến tối..lúc rỗi thì cũng khuya lắm rồi...chưa mail cho em dc,xin lỗi em nhé :*
ngồi viết 2 cái card dài hơn cả econs essay :D hay vật vã ạ :D gửi từ UK sang Us hết 5 ngày :p

Sáng:
Ra đường--- Tắc đường ( vẫn còn tí hi vọng, mình đi sớm tận 1 tiếng cơ mà )

Lò dò ra được cái đám tắc đường chết tiệt ngày nào ko nhè nhè ngay mình đi thi ra, ngay lập tức, 1 thằng lao từ trong ngõ ra với 1 cái tốc độ nên gọi là Quyết tâm đâm chết 1 đứa mới về!!
-- Rách dép, rách áo, vỡ yếm, cong chân phanh!!

Hết 1 buổi sáng huy hoàng mà anh đã phải chuẩn bị từ 12 h đêm hôm trước.

Chiều: đi thi
Răng sưng, lữoi rộp, nói tiếng Anh như thằng ngọng nói tiếng Việt.
Thôi thế là xong, học bổng thân yêu vù khỏi tay trong chớp mắt!!!

Tối:
Máy bơm hỏng, mất nước!!
Đi xe bay mũ!!
Đánh lại cái vòng đã báo Cấm đánh bóng thì nó lại đánh cho bóng hơn gương 1 tí !!!!

Ôi, ức chế, bức xúc!!

Hạnh phúc là gì ?
Mỗi người có một quan niệm về hạnh phúc riêng.
Có những người lên mạng hàng ngày để chờ đợi một bóng hình, để rồi ngồi và than thở "Tao không thấy một điểm nào có thể chê được ở ...".
Có người có người yêu bên cạnh, chỉ muốn chạy đến, ôm người yêu một cái thật chặt.
Khó có thể so sánh được hạnh phúc của 2 người. Hoàn cảnh thay đổi. 1 cái mail cũng sướng hơn 5 cái hôn.
Nên đừng nói là ai sướng hơn ai.

Trung thu, vẫn thích cái không khí của 10 năm trước, anh mua cho em đèn ông sao, con cá, đèn kéo quân rồi đặt cây nến vào trong để khi đèn xoay lấp lánh rất đẹp.
Trung thu đứng xem mẹ bày cỗ thắp hương và rồi sau đó là phá cỗ với cả nhà.
Bánh nướng, bánh dẻo nhân đủ loại, chẳng thích ăn thứ j, thích ăn những con cá chép chay man mát ngòn ngọt.Bưởi nữa,ko ai chọn bưởi khéo bằng mẹ ^^...
Trung thu luôn 4 ng nhà mình ngắm trăng ngắm sao ...thi thoảng anh lại nghịch chiếc trống bỏi quay quay đến vui tai.

Từ khi xa nhà, cũng là lúc đã lớn, trung thu ăn với bạn bè mọi ng, trung thu ở đây ko trăng ko sao ( đi đâu mất ko biết ?)... và tất nhiên càng chẳng có những cây đèn ấy.
Anh gửi cho em hộp bánh thật ngon, đến mức mà thằng bạn thích quá còn giấu bớt đi để mỗi lần đến chơi nó lại đem ra ăn dần, còn em vẫn lại ko ăn.

Trung thu, một ngày bình thường, có thể vì đã lớn rồi, có thể vì nơi đây ít không khí...
Nhưng có lẽ ngày này sẽ nhớ nhà nhiều hơn...buồn hơn ...?!
Thôi, cũng đã lớn rồi phải ko ?!... :)

chúc cho Trung Thu mọi người nhà nhà vui vẻ:)

hôm nay Trung Thu ( mai thì đúng hơn:D ), cũng là 1 ngày special với ai đó...:):x:):)

Cuối cùng thì hôm nay đã đến:)

hôm nay chán wa!!!!!!!!!!!!!! thấy tủi thân + thất vọng--> thấy mình còn quá trẻ kon-------------->mệt mỏi!!!!!!!!!!
tự thấy hối hận vì những j` mình đã làm!!!!!!!!!!!!!!ko hiểu mình hành động có đúng hay ko?????????
chẳng biết nói j` chỉ muốn khóc--> ngồi giữa hàng net khóc tu tu--> lần thứ 2 ko kiếm chế nổi cảm xúc!!!!!!!!!!

Back
Bên trên