Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ngủ quên... bật máy tính suốt đêm 8-X:
Đầu học kì, mọi thứ lại bắt đầu lắng xuống. Ghét cái cảm giác ấy, cảm giác 'không gì cả'... cảm giác như muốn buông xuôi tất cả để... lăn ra ngủ :)|
Nhưng mình sẽ không bao giờ quên được sự nhục nhã ấy! Sẽ nhớ mãi, đau đớn mãi để nhắc nhở mình: thứ gì là của mình rồi sẽ mãi là của mình... phải là của mình!

hôm nay chat chit
>"<
không ngờ mình tồi thế :))

1 ngày nhạt nhẽo

lạnh ... đi đường người ta cứ phải nhét tay vào túi áo, đường trơn thế mà ko thấy ai xòe cũng phí 8-|

Muốn dậy sớm,đến trường , lên lớp nhìn cái mặt đáng ghét của nó nhưng chán rồi , chẳng quan tâm nữa .

Bỏ mặc .......:)

quyết định ngồi trong canteen thật là ngu xuẩn >< :((
quên mất là bọn Lí 1 có tiết TD :((
thật quá đáng :(( mình đã ko đùa từ bao lâu rồi mà bọn nó... :((
tưởng bở :|

Xong...đc nghỉ ngơi rồi.^^
Hôm nay thi 3 môn cuối..Sống hay chết vẫn chưa bít nhưng đc cái là từ h đến tết , hôm nào cũng free hết..:)

:) Lo sợ một chút :)
Nhưng vững tin hơn vào những gì mình đang làm cũng 1 chút :)
Tuyệt thật cuộc sống mến yêu này này :x :)) =))

lại sắp hết 1 tuần... chán nản :-<... mệt mỏi :-<...
ghét trời mưa...

mưa buồn, quá buồn TT_TT
Ngồi trong lớp mà mắt cứ song mí hợp nhất ~_~
Đến giờ về, chơi bóng rổ, ném phải vào đầu 1 thằng bé lớp 6 8-} Bị cô TD của bọn nó đuổi ra khỏi sân x(
Đi về nhà, trời mưa, lạnh. Ra bến xe, 23 nhìn nhầm thành 12. Thế là mất toi 3k quí giá TT_TT
Mà về nhà 1 cái, chẳng hiểu sao đầu mình cứ cắm vào cái máy tính :((
buồn quá TT_TT
Ai buồn ko :|

Mùa đông lạnh...
Đọc cái blog ấy, muốn hỏi, muốn nói với anh K 1 cái gì đó, mà sợ... Bây giờ mình nói cái gì cũng đều là vô duyên cả, mà mình cũng đã mất cái khả năng cảm nhận rồi, mất cái khả năng quan tâm chia sẻ đến người khác rồi... Mình đã trở thành 1 con bé vô tâm giả dối rồi... Cho nên cứ im lặng là hơn. Chẳng biết nói gì...

Chỉnh sửa lần cuối:

chậc
vừa mưa vừa rét :-ss
mà bạn yêu nói: Hôm nay cuối tuần, lại có mưa phùn, tao muốn nói với mày một chuyện "Tao yêu mày lắm Shin ạ" =))
Tao cũng yêu mày lắm :x Nhưng phởn vừa thôi :))

Cái mic lại ngon rồi :)) ge ge lên cả trên HAO để than thở vụ này mới sợ :|
Nhưng ko nc với ge nó lại ổn là sao nhỉ :-?
Số trời đã định :D :(

Chỉnh sửa lần cuối:

"Chính bởi những phút bên nhau ngày một ít,nên tôi thầm gọi nó là lộc đời,thứ mà chỉ nghĩ đến thôi đã thấy hồng cả má,ấm áp như thể ngày đông nhìn thấy nắng vàng..."
Nguyễn Hữu Chiến Thắng_Thương nhớ gửi các bạn lớp chuyên Văn
trường THPT Chuyên Hà Nội_Amsterdam:x :x :x,khóa 1986_1989
chỉ là một cái tên trường thôi mà,sao lại Yêu đến thế này nhỉ....:">
Vô lối thật.:D

.......hum nay.... tiếc.tại sao chứ??? tại sao lại ngủ we^n...chắc đã là do số.... hok thì hum nay đã đc gặp ........thằng chó VA vs thắng của nợ QA /:) may vl :(( :((
...tiết văn.cả lớp lờ đà lờ đờ như fe^ thuốc 8-} ngồi vẽ ......
vẽ 1 cai' vòng tròn trên ja^y'......rồi 2 hình tròn nhỏ bên trong-mắt......rồi lại vẽ 1 cái mũi lợn.......a con lợn ...cười ...dễ thương wa' :x ...
a thiếu cái tai... chả hỉu sao, hok vẽ 2 cái tròn tròn như mọi khi vẫn vẽ ...... vẽ 2 cái tai dài..... rồi gack gack 2 bên làm râu.........
"con j` thế :)) " - thằng Tân way ra và cười :)) , rồi cả thằng Lâm thằng Minh ở trên cũng way xuống " con j ` thế :)) " chúng nó cười, mình cũng cười , =)) cười cái j` ngồ ngộ mìn vừa vẽ ra :)) .....và rồi...cười....để hok cho bọn nó nhận ra là mắt mìn đang ướt.....
" con Vân ah`:)) " thằng Tân bảo thế ......mìn cười to hơn :)) =)) vì trong lòng đang như nát vụn .........
hok 1 đứa nào, hok 1 ai bik nó là con j`, cũng chỉ lờ mờ....con mèo....con thỏ...hay con lợn ....... chả 1 ai gọi ra đc cái tên êy'.....tên mìn.........
.....cũng hok bik nữa.......nếu nge thêy'....chắc mìn sẽ khóc.............Chúa đã fu` hộ 0:) ......
*** *** ......sẽ hok còn 1 ai...gọi bé....nt nữa.......

lạnh ... đi đường người ta cứ phải nhét tay vào túi áo, đường trơn thế mà ko thấy ai xòe cũng phí 8-|

.....:)

9h kém 5, xòe ở đoạn Ngã Tư Vọng, vì 1 thằng tạt đầu+ đường trơn 8-|
Lần thứ 3 trong tháng 1 =))
Uh, em Hiếu nói đúng, ko thấy cai xòe thì cũng phí, chị xòe đẹp lắm, 2 cái đầu gối đập xuống đường, mãi không đứng dậy được và cũng ko có ai dựng hộ cái xe lên 1 tí 8-| kì cạch mãi......

Lần thứ 3 rồi :(( trong vòng 20 ngày =))

...

X(

Mưa :)
Vượt mưa lên Vincom :)
Cảm giác thú vị phết :x

ko có ai ...

Chia buồn với chị Tuyền , trời lạnh thế này thì bỏ tay ra khỏi túi áo đã khó , huống gì chìa bàn tay cho ai đó cần sự giúp đỡ 8-|

Lạnh phát điên , nhưng vẫn còn sung sướng chán mấy ngày nắng đẹp mà ..........

Tôi cần gì ..........

đã lạnh lắm rồi lại còn mưa nữa 8-|...
mai lại ở nhà học cả ngày ^^... lại vui rồi

phởn đc trong đúng 10' :|
xong lại chán :|
tâm trạng dạo này phức tạp quá :|
thôi thất bại 1 lần cũng ko sao mà :|

Hôm nay , mưa lạnh , hai đứa dở hơi đi chơi , về ướt hết cả người .. thế nào rồi cũng ốm cho mà xem .. Nhưng ko sao ... :) Chỉ cần cả anh và em đều hạnh phúc là được thôi :) ... Yêu anh nhiều lắm .. :) .. Mong thời gian ngừng trôi .... Cái ngày đấy , nó sắp đến rồi :(

Lạnh quá :)
Bị dính mưa :) Càng lạnh :)
Tự nhiên thấy stt Shu đúng quá :) I'm nothing :)
Tủi thân 5' :)
Tức 10' :)
Lo lắng cả đêm :)
Sao thế nhỉ :)

Em Hiếu ạ, chị ngồi gần 5 phút trên đường, ng` ta ngồi uống nước trên vỉa hè như xem TV...Thôi thông cảm trời lanh :)) b-(
Viết tiếp nhật kí, cái xe... ôi cái xe... ôi tiền :((
:)| làm mất đôi găng tay nữa =))
damn funny =))
lên học thì đổi phòng liên tục làm mình lết 2 cái đầu gối be bét hết lên lại xuống b-(
có ng` bảo để cõng xuống :x
cảm ơn, đi chỗ khác chơi b-( đang giận lắm đây, bạn bè như gì, mong thứ 2 hết cáu không là có đổ máu =)) b-( X( :((

Back
Bên trên