Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

......
Nhiều thứ chưa trọn vẹn....
Nhưng vẫn thấy đẹp...
dang dở....,
1 ... chưa trọn vẹn.....
vội vã....

But Sweet...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Đi xem Diệp thi đấu :x
Chưa làm xong bài T_T
Lo lắng quá T_T

Thi tốt nhá xiog :x

Hôm nay :D Thi môn cuối rồi :-ss Thành bại hay không là ở đây đây :-ss.
Thành chứ :> Bại sao được :> Vất vả cả kì rồi ;)) Giờ là lúc đòi nợ đây :))...
Đùa, hơi chán vì ko phải là mình thắng, mà là có những người tự thua :)

... Phù phù... Mình hơi ức rồi đấy ... Cảm giác độc chiếm đang bắt đầu :>...
:-<. Kiên nhẫn nào Bình ơi >:)

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay lạnh dã man :x thik ơi là thik :x
hi vọng 3-2 cũng lạnh thế này :x
free hugs :x iu thế :x

lạnh kinh khủng 8-|...
muốn ngồi dậy học bài... nhưng lạnh quá >"<...
chơi đã 8-|...

Đi sinh nhật em Thảo, nhưng mà chẳng giống sinh nhật gì cả. Cứ mỗi lần đi với anh Thắng và chị CA là lại thấy 2 anh chị giận nhau:-?? :)). Chịu luôn ấy. Chị CA công nhận là, thế nào nhỉ, quả là rất hay ho đặc biệt8-> :))8-} .

Dạo này mình bắt đầu để ý quá nhiều đến bề ngoài thì phải /:).

"Ngày mai T về".
Chẳng sao cả, mà có lẽ cùng không gặp đâu, mà mình cũng chẳng muốn gặp. Tốt nhất là biến mất hoàn toàn đi thì hơn :D.

thế đấy, ngốc ạ : ( ngốc lắm í : ( tại sao 1 số chuyện khôn, mà cái này cần thì lại ngốc thế chứ : ( thay đổi đi cách nghĩ về 1 người, tự nâng giá 1 ng, nhg giống như là...thì đúng hơn 8-|
hôm nay hơi khác so với nhữg gì mình định trc :-j thật khó lường
muốn ước 1 chút, blog 1 chút, và hờ hững 1 chút...

.................
hêy`.......hum nay .........:) cười ....
thế đêy'..........1 năm rồi....:)
tớ vẫn nhớ như in......như cái ngày êy' chi? mới là hum wa.....:)
1 năm rồi, nhờ êy', tớ mới như ngày hum nay.....nhờ êy' mah tớ đã thành 1 con khốn nạn, tất cả bạn bè way lưng lại vs tớ, và cuộc đời vs tớ hoàn toàn là màu đen...bi h` khác rồi,nhờ 1 ng` khác :"> :-" Tớ đã từng ja^n êy', tớ đã từng nguyền rủa, tớ đã khóc.....và tớ đã we^n ^^ nhưng bi h`, sau khi đúng 1 năm ......thì tớ lại ngồi và nghĩ...và tớ thêy' thanh thản ^^, chả có việc j` khiến tớ fai? hối tiếc...mọi việc đã xong xuôi và đc jai? wuye^t' hết rồi ^^
..............đã đến lúc tớ fai? we^n đi.......cái tên êy'....
1 năm wa tớ chưa từng we^n và hok hề nghĩ rằng mình sẽ we^n....hok we^n cũng hok sao, chả ảnh hưởng đến tớ......nhưng tớ nghĩ wa' khứ sẽ mãi là wa' khứ :) coi như đó sẽ là 1 kỉ niệm đẹp, còn tớ sẽ fai? tiến lên......cos gắng hơn nữa.....
bi h êy' cũng khác rồi....tự nhiên hum nọ nge tin về êy'...và thật sự , dù tớ bik tớ chả là cái j`, nhưng tớ mong êy' đừng nt nữa...sống mãi tn đâu có đc, fai? hok ^^.....thôi tớ cũng chỉ nói dc thế thôi, và tớ cũng bik chả bao h` êy' lên đêy và đọc dc cả ....êy' cũng dổi nik rồi , từ chiều tớ vẫn ngồi và chờ.... hi vọng sẽ nói dc vs êy' 1 câu...^^ nhưng thôi........
...........BA ơi...nhớ hok...ngày mùng 4 tết êy'.......mưa........

mess một cái từ hôm qua mà chưa thấy nhắn lại 8-|. Nhớ có 1 câu là "Nếu a thấy làm được thì gọi điện cho em ngay lúc này nhé!" :-?? có thấy cú nào đâu nhỉ :-s chưa onl là cái chắc :-s nhưng thấy zất khó chịu từ tối qua đến h :-s ôi điện thoại ơi reo đi #:-s, alô và "Bác cho con găp.." đi #:-s nản quá :(( nhớ quá :(( mình có thể gọi :( nhưng sẽ k gọi :( tự hứa zồi :(

Ừ, ghen tị, có ghen tị chứ, sao lại không được…
Ghen tị chứ, khi mà người khác đang có được những gì mà mình đã từng mong muốn, từng khát khao. Có những mong muốn thật nhỏ nhoi, thật đơn giản, thật tầm thường nhưng lại quá xa vời… Và mình không đủ kiên nhẫn để chờ đợi nó… vậy thôi.
Ghen tị chứ, có chứ, nhưng không ân hận…
Chỉ thấy chán cho bản thân khi không bị tác động bởi cái gì, nhưng lại bận tâm cho những chuyện thế này. Có sao đâu, con người mà…
Dạo này mình hay chú ý đến người khác, và đôi khi cảm thấy hơi ghen tị với họ, và ước mình giống như thế. Thật vớ vẩn, vớ vẩn quá. Có bao nhiêu người muốn được giống như mình còn không được. Mình có bố mẹ tâm lý này, có 2 con bạn than quá ư là tuyệt vời, có bạn bè rất vô tư thoải mái, tốt bụng nhiệt tình này. Học hành thì chẳng phải lo lắng nhiều (ít ra thì với nhiều người, học hành như mình là quá tốt rồi). Về mặt vật chất thì cũng chẳng có gì phải bận tâm quá đâu. Thế mà mình còn mong gì nữa, còn mơ gì nữa? Cứ chú ý và ghen tị với người khác thì sẽ đánh rơi cả bản than đấy, biết không.
“Hãy là chính mình”. Mình thấy câu này rất là vô lý nhé. Như thế nào thì là chính mình? Nhiều lúc người ta phải đi cả cuộc đời để tìm chính mình, thì làm sao có thể là chính mình được? Làm sao biết đâu là bản chất, đâu là thói quen, đâu là do ảnh hưởng, làm sao biết đâu là cảm xúc chân thật, đâu là sự ngộ nhận nhất thời, làm sao biết…? Thật buồn cười, đôi khi mình nghe 1 ai đó tả về mình, lại cứ nghĩ như là nói về người khác ấy mà. Giống như con người ta không có quyền được biết khuôn mặt thật của mình là như thế nào, chỉ có thể thấy qua gương, qua ảnh, qua phim, qua cách cảm nhận của người khác… Người ta cũng sẽ không bao giờ thấy được bản chất thật sự của chính mình ư?
Đánh rơi bản thân rồi. Giá trị của mình là gì, cái gì làm nên bản thân mình, khiến mình trở nên đặc biệt thế này? Mình có còn những cái đó nữa không, còn nữa không, hay đã đánh mất rồi, để bây giờ cứ ao ước những gì của người khác…? Dạo này mình thật sự sống hời hợt lắm, mình vốn ghét cái con người kiểu thế này lắm ấy, nhưng mà có biết làm sao?...
Mình là ai?

Hôm nay vừa thi Nói xong..ko ổn cho lém nhưng đằng nào cũng thi rồi.....Mai thi nốt 3 môn cuối...Mong là suôn sẻ hết :)

Chẳng thấy lòng day dứt gì nữa , chơi nhiều rồi quên hết

tự dưng bị mất bài 10K :(

Cuối cùng thì ko hiểu nổi là nên làm gì nữa 8-|

Mai lại là 1 ngày lạnh

cố gắng lết đến trường để tỏ vẻ thờ ơ với 1 người à 8-|

Trời thế này cũng không lạnh lắm, cũng phải quen dần với cái lạnh đi thôi :) Nhưng mà đau tay quá, gõ bàn phím khó khăn thật, y như cái ngày năm lớp 10, run run và lò dò mổ từng con chữ. :-< Năm ngoái ko sao, tưởng nó khỏi rồi, năm nay lại sưng lên, đau thế T_T
Nhưng mà kệ, ngồi đấy mà kêu mãi được, phải làm thôi, ko còn cách nào khác, nhể? :)) Con cầu giời lạy phật cho ngày mai mọi chuyện được suôn sẻ để Chủ nhật nó còn quyết định cuộc đời con. Ngày 25/12 sẽ là ngày sinh nhật chị con, còn ngày 21/1 sẽ là ngày quyết định cuộc đời con. Cũng thế cả thôi mà :)
Nhiều việc thì sắp xếp lại, chia thời gian ra làm từng cái một, sẽ ổn thôi, chết thế dek nào được. :))

:D Thi xong môn cuối :D
Ko được như ý lắm nhưng kết quả cuối cùng cũng ko tệ :D
:D Chiều phải xuống nhà bác đón mẹ :D Lạnh run :D Nhưng nhìn cảnh đám cưới cứ vui vui (Mai mới cưới =)) )
:D Tối đi học :D Cũng vui luôn :))

Vui vì hôm nay, đã biết cách tận hưởng cuộc sống theo cách của em :D Hì HÌ, Yêu đời vô lối mà :x

Chẹp, trời lại thế này, chỉ tổ làm người ta nhớ người thân, cha mẹ, anh em, bạn bè và ...người mình yêu thôi (chưa chắc đã là người yêu mình ^^)

sắp đi ngủ... sao mẹ cứ bắt phải đi ngủ sớm nhỉ 8-} ko hiểu hình như mình còn học tiểu học hay sao ý 8-}
ko đợi đc rồi...:(
bb nhá :*

:| Thía là hôg chat :|
Cả 2 làm sao thía này :|
Mệt mỏi ah :|
Có vẻ :|

thi đã xong
đã bệt
ta lại làm lại từ đầu

mai đại hàn rùi pà kon :|
xưa nay vẫn nghĩ rằng, mình là người tự lập, ko cần ai thương hại,chăm sóc......và nghĩ rằng cái kiểu quan tâm của XY đến XX thiệt là sến hết sức :)
nhưng bây h bỗng thấy mong một lời nhắc nhở nhẹ nhàng
"trời lanh thế em mặc có đủ ấm ko" :)

1 tuần lại trôi qua ...
2 tuần để bắt nhịp là quá nhiều ...
vẫn còn mông lung quá ...
dành ra 1 ngày để xác định + quyết định coi nào ...

I am ...

:argue:

Tớ: tên kia
Địch: đừng bắn em
Tớ: quay lưng lại!
Địch: em không có tiền
Địch: em chỉ..
Địch: em chỉ..
Tớ: thật không?
Tớ: thế có gì?
Địch: có... súng thôi :(

:krach:

8-}

Câu chuyện kết thúc, sorry các bạn nếu nó lãng nhách :))

Back
Bên trên