Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

anh Bình .....;))

Những phút cuối cùng rồi

Sắp sang năm mới :)

9 phát, sướng nhé :">
btw... Happy new year everybody!!! <:p

Chúc cả nhà mình năm mới may mắn, hạnh phúc :x
With love :*

Happy new Year cả nhà :)

Vừa nghe tiếng pháo hoa nổ lụp bụp ngoài kia nhưng ngại ra vì lạnh quá :D

Nghĩa vụ đã hoàn thành, đi ngủ thôi :p

Happy New Year!
Chậm mất 10' chỉ vì cái mạng lởm >_<
Nhưng mà ko sao :D, đầu năm, ko nên tức vì những chuyện vớ vẩn :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi, vậy là em đã không thể cưỡng lại được sự an bài của số mệnh. Em đã tự nhủ với lòng mình, tự tìm đủ mọi cách để từ chối anh. Nhưng, tại sao tình cảm của anh lại mãnh liệt thế, lại chân thành thế, lại ngọt ngào thế. Dù lý trí bào em rằng em không thể, nhưng cái tay cầm chuột của em lại cứ muốn click vào 2 chữ "bài hay" :-s. (Mọi người thông đồng với Bình ghê quá :-s).
Đúng vào giây phút giao thừa của năm 2006, em (lại một lần nữa), được cảm nhận sự ấm áp tuyệt vời của tình yêu, của hạnh phúc gia đình :x. Anh, em có thể nói gì hơn đây... :x. Khó đỡ =)).
(Nghĩ đi nghĩ lại vẫn thật bức xúc, sao hôm nay mọi người tích cực tick bài hay thế :(()

Tại bị mua chuộc bằng vật chất em ạ =))

Năm mới vui vẻ.
Giờ mới thấy phút giao thừa đáng quí như thế nào :)
Happy new year .Không biết nói gì hay hơn :p

Năm mới sang rồi đấy...
Ngày hôm qua của năm cũ, thật thú vị đấy chứ...
Sáng, mình ăn như heo và ngủ như lợn :D Và dậy chơi với mấy ông bạn cả sáng ! Tự nhiên, đến gần trưa, muốn gọi cho một người, vậy là nhấc máy... Và người đó không có nhà :p

Nhưng rồi, trưa mình gọi lại cũng gặp được người ta :p. Hình như mình làm phiền ai đó thì phải :p. :) Chẳng biết thêm được chút mô tê gì :).
:) Rồi thì, em Dung rủ ngồi đọc lại những post trong box Nhật kí suốt năm vừa rồi...
Và thế là đọc :). Thấy lại bao nhiêu kỉ niệm :). Vui có, buồn có, lãng mạn thì nhiều vô số :p. Cũng không thể ngờ, rằng, sau tất cả, mình lại thành một con thú bị thương và chai sạn thế này ! :).
Mong lắm, tin lắm, rằng 1 người sẽ đánh thức lại toàn bộ những cảm giác trong mình !

Rồi, chiều mình đi chơi ! Một mình ! Đang đi trên đường thì bị 2 con nhỏ tông phải. Chưa kịp hoàn hồn thì đã nghe tụi nó ngoác mồm lên chửi bằng những lời lẽ chả hay ho gì. Vậy mà, khi mình ngước mắt lên, lại thấy im bặt rồi. Có lẽ là vì 2 lý do, 1 là mấy thằng ku đi cùng 2 con nhỏ đó từng là đệ của mình :). 2 là, hình như, hôm nay mình ko được vui lắm. Mà khi đó, thì mình thường lườm rất ghê :p.

Đi ăn gà rán Kentucky :D. Rồi mua Pizza và Thịt chó về nhà ăn :)). Chuyện, tất niên một mình phải thịnh soạn 1 tí chứ. Và kết quả là giờ no đẫy bụng :D. Phè phỡn...

Tối vui vẻ và chết cười với Junnie, Jun, Và clan Tấu Hài :))...

Năm mới sang rồi, có bao hi vọng, mong ước, và mục đích...
Đầu năm sau là thi học kì... :x và hi vọng là có một cái gì đó sẽ tiến triển :p :)
Mong lắm chứ ! Mình đâu thik thành 1 con quỉ đâu :p

Năm mới vui vẻ và an lành nha mọi người :x

Nguyên ơi :(( hnay mày đi tao ko gọi đc điện cho mày 8-| tao như 1 con thần kinh ý :(
buồn ............... :((
Happy New Year mày nhé :( sozzy mày rất nh`
đừng nghĩ tao phũ mày nhé :((

Ôi, vậy là em đã không thể cưỡng lại được sự an bài của số mệnh. Em đã tự nhủ với lòng mình, tự tìm đủ mọi cách để từ chối anh. Nhưng, tại sao tình cảm của anh lại mãnh liệt thế, lại chân thành thế, lại ngọt ngào thế. Dù lý trí bào em rằng em không thể, nhưng cái tay cầm chuột của em lại cứ muốn click vào 2 chữ "bài hay" :-s. (Mọi người thông đồng với Bình ghê quá :-s).
Đúng vào giây phút giao thừa của năm 2006, em (lại một lần nữa), được cảm nhận sự ấm áp tuyệt vời của tình yêu, của hạnh phúc gia đình :x. Anh, em có thể nói gì hơn đây... :x. Khó đỡ =)).
(Nghĩ đi nghĩ lại vẫn thật bức xúc, sao hôm nay mọi người tích cực tick bài hay thế :(()

Em tick bài hay cho chị Dung này ;;). thực tế là em còn chưa đọc cái bài của anh Bình (đến lúc edit thì đọc rồi :))), em bị đe doạ del bài chị ạ :-s

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay là 1/1 rồi...
Còn 1 tháng nữa là nụ hôn đầu tiên của em tròn 1 tuổi.
Chỉ còn Hà Nội - Amsterdam là ngày ngày nhắc đến anh cho em nghe...
Nhớ lắm, Ngốc của em...

Thế là một năm mới đã thật sự bắt đầu rồi đấy. Tự nhiên trong lòng mình cũng có chút đổi thay.
Dẹp hết mọi chuyện của năm cũ đi nhé. Chiều hôm qua, sẽ là lần cuối cùng nghĩ đến ..., là lần cuối cùng chờ đợi ... Thật tình, lúc đó mình cũng chẳng rõ mình chờ để làm cái gì, muốn gặp 1 cái, thế thôi. Giống như mấy ngày vừa rồi, chạy hết meebo, iloveim, rồi chỉnh hết cái này cái kia để vào YM, nhưng mà đến lúc vào được thì để đấy, không biết là sign in làm gì0:) . Chờ đợi, cái cảm giác chờ đợi thật là hay. Mình đã chờ được, nhưng lại không gặp được. Cái đó là do duyên số thôi, không có duyên còn tiếc nuối làm gì i-).
Thế nhé, dẹp hết những vấn vương của năm cũ đi, bắt đầu một năm 2007 thật sự mới mẻ và trong trẻo nhé.
Một tháng nữa là thi rồi, đã đến lúc không thể trì hoãn, phải học thật sự rồi, Junnie à :D . Cố lên cố lên, bắt đầu 1 năm mới đầy thử thách và thú vị. Mình hi vọng rằng năm nay sẽ còn đáng nhớ hơn năm ngoái, tin là thế :x

Bắt đầu năm mới bằng việc học hành ko phải là 1 ý hay cho lắm

Dù sao thì cũng đừng nên ra bài trong toàn những quyển mình có chứ, nản thế ko biết 8-|

Ngày đầu tiên của năm mới :x
Đi thác loạn nào :x
Hi vọng 1 ngày thật zui :x

blah blah.. hum qua ae thắng trận quan trọng :x đi cổ vũ mà sướng... nhưng sướng chưa đc bao lâu thì bị đóng cho 1 quả vào trán 8-| đau quá...8-|

Onl buổi tối ko gặp đc anh, trc đấy lại còn lỗi hẹn , xin lỗi nha :(:(

Hi vọng năm mới mình gặp nhìu may mắn :):):) (cố lên P béo :)):)) lần này thì mày ko mơ đâu :)) )

Nguyên ơi :(( hnay mày đi tao ko gọi đc điện cho mày 8-| tao như 1 con thần kinh ý :(
buồn ............... :((
Happy New Year mày nhé :( sozzy mày rất nh`
đừng nghĩ tao phũ mày nhé :((

Đừng lo, tao không trách mày đâu. Năm mới vui vẻ nhé ^o^
Em đừng có như thế, em bắt chước con Nhung là anh không yêu đâu đấy nhé...
Learn to love yourself before u learn to love others ...

năm mới ;))... có thêm 1 ông anh jai ;))...
không lo nghĩ nhiều nữa.. đằng nào thì cũng như thế rồi...
[sub]vẫn chờ, vẫn hi vọng...[/sub]​
1 ngày giấc mơ sẽ thành sự thực :)

Vừa ăn xong bữa cơm đầu năm với gia đình , mặc dù ko vui vẻ khi cả nhà bàn về vấn đề đấy , cả nhà phải lo nghĩ + bực bội nhưng mà nếu chỉ xét trong nhà thui thì tuyệt vời lắm ..Coi như khởi đầu 1 năm tốt đẹp ^^

wuye^t' tâm cố gắng hơn nữa , hp nằm trong tay mìn :) :) :) gạt bỏ hết chn cũ đã wa \:d/ cố lên nào ^^

Back
Bên trên