Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

aaaaaaaaa, mình đang đánh mất mình :) hô, jỏi quá ... từ cấp 2 đến h đây là lần đầu tiên có ng nói vs mình rằng mình là đứa hay nghĩ ... hí, mình đâu fải thế ... hí, mình đang đánh mất bản thân ... hí hí ...

Hôm nay Net lại lờ đờ, không vào được YM lần nào. Cũng chả sao. Nghe bảo 3 tuần nữa mới sửa xong. Ừ thì 3 tuần, có thời gian mà ôn thi :)). Nói 3 tuần ko YM thì nghe lâu lắm, chứ nói 5 tuần nữa thi thì thấy sao nhanh thế :O :)). THôi thì tiện thể cai Net luôn :">. Cơ mà để sang năm mới cái đã :-". Mạng này chắc cũng ko đủ sức để viết blog đêm giao thừa :)). Có gì đâu, cuộc sống đâu chỉ có Net. Net chỉ là 1 phần rất nhỏ thôi :p.
Hôm nay gặp Ginnie rồi, sáng mai đi ra biển với Gin :x.

I'm sick. Lúc sáng phóng xe trên đường, mắt cay xè, chỉ ước có 1 người nào đó. Để khi về đến nhà, ôm lấy cái điện thoại, gọi cho người ấy, bảo "Alo. I'm sick". Và chờ người ta đến chăm sóc mình :)).
Này, có tồn tại 1 người thật sự hiểu em? Thật sự quan tâm đến em, luôn nghĩ cho em trước nhất. Có ai luôn thấu hiểu cho cảm giác và suy nghĩ của em, hiểu được phản ứng của em, hành động của em trong mọi chuyện. Có ai nhắc nhở em mặc ấm khi trời lạnh, có ai để khi em ốm, nấu 1 bát cháo hành cho em giải cảm, bóc gừng tỏi để em xông 8-> . Có ai đưa em đi chơi khi em thấy buồn chán. Có ai lo lắng cho em khi em gặp vấn đề, rồi nghĩ cách này hay cách khác để giải quyết vấn đề đó. Có ai yêu em, nghĩ cho em, hiểu em, quan tâm em... Có không có không? Có, tồn tại, và có lẽ là duy nhất. Em chứ ai =)). Mình làm người yêu của chính mình vậy :)).
I'm sick.

Mệt mỏi
Chán nản
Ngay cả chat vs xiog cũg ko muốn :-<
Mình điên oài :((

em ko hứa nữa đâu :( vì em ko làm đc :(
tự nhiên em khóc :( mệt quá ngủ thiếp đi :( rồi lại khóc :(
vì anh hư lắm [-( anh phũ em :(
Em muốn chơi lấp lánh :((
Em muốn chơi giả vờ ngủ :((
Anh nhớ phải về sớm đấy :)
Em yêu anh :x

hum nay khá đẹp, đc nhìn thêy' ng` mìn iêu hp ^^ , ngày càng dễ thg ra =)) =)) , chán vì chả có tg mah nc vs nhau 1 tí, nhìn nhìn rồi đi về :(( :(( bựa :((
........chắc tí nữa sẽ có wuye^t' định :x :x :x

snow :x
đi chơi ^^
còn 4 ngày ...

it depends on u, but i'm still hoping ...
if u give me 1 chance, i'll never let u go ...
i promise, the last time ...

~x( Người đó đâu ?
Đâu mất tiêu rồi :|. Mình, ko kiềm chế nổi đã buột miệng ra rồi :| Vậy mà người đó đâu ~x( !
Phát điên mất ~x(. Hik, Thôi mà... Đã là gì của nhau đâu ~x(
..
Dù sao ~x( Phát điên mất ~x(. Mình phát điên mất ~x(...

:| Đến giờ cũng ko hiểu hôm qua ma xui quỉ khiến cái gì mà mình lại làm việc đó ~x( để giờ phải phát điên thế này ~x( ...
:| Hik. Đang... Thật sự, rất mong người đó ở đây :|. Dù, tạm thời chưa là gì của nhau cũng đc ~x(.
OMG, Điên thật rồi 8-}

======

Đôi lúc tôi hay ngồi, một mình, và hát vu vơ... Dù tình thì cứ vô bờ, để lòng còn hoài nhung nhớ... Đôi lúc tôi hay buồn... Ngồi chờ từng ánh sao rơi... Thầm ước mong cuộc đời, sẽ mãi không vắng xa môi cười...
Và người yêu thương hỡi, xin em chớ trách tôi vội xa. Xin em chớ trách tôi vội quên, những phút giây những lời đã hứa... Dẫu rằng mai kia xa vắng, bao đêm trắng tôi chờ mong... Bao yêu dấu biết có còn không... Cho năm tháng vẫn luôn đợi mong...
Không thấy nhau đôi ngày... Để lòng ai nhớ thương ai...
Xin em luôn giữ môi cười, mỗi ngày một niềm vui mới... Bao nhớ nhung xa rồi, còn lại là giấc mơ thôi. Dù giấc mơ xa vời, vẫn ước mơ có em bên đời...

[Có những khi một mình] của em nè :p :D Chắc mai mình phải tập bài này mất :))

Chỉnh sửa lần cuối:

[deleted.]

Chỉnh sửa lần cuối:

한번만 내 맘을 들어줘 (널 볼수 없는 난)
every day every night I.A.M.U
내 곁에 없어도, 다신 볼 수 없어도
언제나 내 맘은 because
I'.L.U.&.M.U

Nghe Fly to the sky lúc này khác j uống thuốc độc không :(
Hurt...

Lê Hiếu đã viết:
...Nhớ như chưa bao giờ nhớ... :p
Bị anh Bình đầu độc bài này rồi ..

Sắp hết 1 năm.Nhìn lại thì năm qua là năm con người mình thay đổi nhất.Nhiều chuyện xảy ra nhất.
Có những quyết định cả đúng cả sai>Nhưng chưa bao giờ hối tiếc vì bất kỳ quyết định nào.

Giờ nhận ra.Áp đặt lên người khác, thứ người ta không thích.Vớ vẩn quá.
Có lẽ.Không nghĩ về chuyện đấy nữa.Coi như mình chưa biết gì cả.
Vẫn sweet dream :p

Ôi t chả hiểu cái gì cả :((
Biết trả lời thế nào đây :( chả lẽ t ko biết là ai thật ah :((
Buồn cười thật đấy, cứ thấy phũ phũ thế nào ý :) thật đấy :)
Cứ tưởng là cố gắng sẽ đc đền đáp :) nhất là khi nghĩ rằng niềm tin đặt đúng chỗ :)
E t n g s
E n s g d
A n g c
T h s d
Ko, rõ ràng là ko phũ :) nhưng ko phải ai cũng giống ai :) t ko hiểu đc điều đấy :) rồi ta sẽ thay đổi đc thôi >:)

i think i'm crying too ...

1 đêm dài nhất
1 câu trả lời dứt khoát nhất.
Hiểu ra rằng, một câu nói có thể làm người khác đau.Không chỉ 1 .
Nhưng cần dứt khoát , có thể sẽ mất tất cả ,nhưng chưa bao giờ biết hối hận vì quyết định của mình.
Sẽ có người hiểu và tin tưởng.
Hy vọng thế.

Ngày cuối năm rồi :D
Ko dọn nhà cửa, cũng chẳng xúng xính đi chơi :p
Papa và mama ko có nhà, vậy là sẽ bỏ ít nhất 2 bữa trong ngày :)).
Đùa chứ... Ngồi phục từ hôm qua đến giờ. Vẫn hông thấy đâu :|.
Tự nhiên buồn ngủ kiểu gì ấy :)
Nghe cái bài này... Thấy ... quá :|. Sợ quá :|.
Đàn hôm nay ko hiểu sao rơi từ nóc tủ xuống :-s. Nứt mất rồi :((. :(( hỏng mất rồi :-s. Hik, điềm xui chăng ? Chắc thế :-s.
:) Dù sao, thế cũng tốt ;;) Vấn đề nào chẳng có 2 mặt ;;)
Hé ! Chẳng biết làm thế nào thì tốt nhất là ko làm gì :))

Hihi hum wa đi laser lần 2 với Vat, TS,2H và vài đứa nữa , nói chung cũng vui lắm . CHơi hơi ít nên ko bằng lần trước nhưng đi lượn rùi ngồi ăn bánh + buôn với nhau thì khỏi nói rùi ^^.HUm wa mà là đúng ngày cuối năm như hum nay thì tốt , ý nghĩa hơn nhưng thế này thì cũng được rùi :p

Sáng nay lazy quá.
Hôm nay đi xem các anh thi VLVN thấy mọi người giỏi thật
Không biết 1-2 năm nữa mình có được như thế không :)

....bàn tay vẫn tìm nhau lần nữa...
Hôm qua ai xem gặp nhau cuối năm , nhớ được tên bài của Hoàng Hải hát với Ngọc Anh thì phải thì đọc cho em :)
Tự dưng thích 1 câu trong bài đấy mà không nhớ tên bài hát :p
..
Ai tìm được , cảm ơn nhiều :)

sắp đến rồi... chấp nhận vậy... không buồn, không khóc đâu :)... đã sống trên đời thì phải biết đứng dậy, biết đối mặt với sự thật chứ!
không cần quan tâm người ta nghĩ gì về tôi... chỉ cần tôi biết đó là tất cả những gì tôi có thể làm... chỉ cần cố gắng hết sức... thế là đủ! thắng hay thua không quan trọng đối với tôi nữa... quan trọng là tôi luôn biết rằng: tôi đã chiến thắng bản thân mình!

em ko hứa nữa đâu :( vì em ko làm đc :(
tự nhiên em khóc :( mệt quá ngủ thiếp đi :( rồi lại khóc :(
vì anh hư lắm [-( anh phũ em :(
Em muốn chơi lấp lánh :((
Em muốn chơi giả vờ ngủ :((
Anh nhớ phải về sớm đấy :)
Em yêu anh :x

Dòi yêu của tao :* lấp lánh là từ lấp láy đấy ^^ trò trí tuệ này nghe ngu nhỉ sao mày ko dạy tao với :(
đừng khóc đừng buồn nghe e ;;) hihi yêu dòi ... dòi của gấu ko được khóc ^^ khóc là ko phải thuộc hội nhíper đâu :*
Dòi có 1 ngôi nhà bằng gỗ ^^ Gấu có 1 ngôi nhà bằng băng :x mùa xuân đến nhà của Gấu tan ra thành nước .... thế là Gấu phải sang ở nhờ nhà Dòi và thế rồi Dòi và Gấu sống với nhau hạnh phúc đến trọn đời ( thuê thêm 1 ôsin tên là Nguyên nữa mày nhé ^^ )
cheer up ! my love :*

bi h mới biết gấu tên là Linh :D
thất lễ thất lễ quá :p

Back
Bên trên