Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hay lắm...
trời lại mưa...
chân lại trẹo...
x(x(x(x(x(x(x(x(x(x(
haha cười cho đời bớt nhạt nào...

có những viêc hok tốt , mọi ng` đều nghĩ là hok tốt, mah thực chất nó cũng chẳng tốt đẹp j` , nhưng dưới 1 khía cạnh, dưới con mắt nhìn của mìn , chỉ riêng bản thân mìn, nó lại thành việc tốt, thậm chí rất tốt . VD như việc hum nay bị ngã xe, chưa thèm kể đến ~ cái tốt như nghỉ KT văn, hok fai? đi học. rửa bát...v....v thì wan trọng nhất là đc anh wan tâm ui ui iu thế thik thế

Đc gặp người TQ :x Sướng :x
Mong tin zui từ thầy :x

i'm ashamed of my life, bcoz it's empty! now all that's left of me is what i pretend to be!...
happiness is somewhat like a piece of crystal... which can possibly be thrown into the air... and broken...

lộn tùng feo` hết kả, nhưng mìn lại iu cái cảm jac' này thế :) :) :)

Dạo này gu âm nhạc của mình có vấn đề :chả biết có ai vừa thích ballad, vừa thích rap Việt,tàu,Tây , lại vừa nhạc không lời (thik nhất tiếng guitar, violong, piano @@..).,thỉnh thoảng còn thik nghe nhạc dance. giống mình không ^
ku em cũng hơi hơi giống anh :)) add nik phát nào ku

Thanks chị Trang...
Dạo này hình như em bị lú @@:p

Giờ trong đầu toàn bất đẳng thức với bất phương trình.
Đêm qua chiến bất đẳng thức tới 12h sáng nay chưa kịp ăn gì (hix bình minh muộn ) ông gia sư đã đến và tiếp tục bất đẳng thức...
"Ôi cái cuộc đời nài..".....9 phuơng pháp giải bất đẳng thức mix trong đầu ...chết mất@@....vừa lạnh vừa đói vừa thấy đầu óc quay cuồng@@

Dạo này gu âm nhạc của mình có vấn đề :chả biết có ai vừa thích ballad, vừa thích rap Việt,tàu,Tây , lại vừa nhạc không lời (thik nhất tiếng guitar, violong, piano @@..).,thỉnh thoảng còn thik nghe nhạc dance. giống mình không ^:p

Nhìn cái list now playing trong WMP hỗn độn quá :p

Nó ko nhắc đến Rock, RnB, Country này :-<
Vionlon nó lại thừa chữ "g" này :-<
Cu em đúng là ... loạn thật rồi
Nếu tai nghe của em cũng "bị tạp nham" như thế thì chắc chị cũng nên nhồi em cho nó tạp thêm :))

Nếu online đêm thì giao lưu với anh nhé! ^^

: ( ...
Dụ dỗ trẻ em [-x

Xong các môn phụ, làm bài gì cũng cứ mơ hồ sao ý +_+
Hôm nay bạn Doom tốt bụng tặng quà cho con gái cả lớp, ấy thế mà mình là một trong số những đứa chậm chân, chả mấy khi Doom lại "hào phóng" thế ;)), nhưng mà thôi, chỉ cần bạn Doom thông minh ra một chút là coi như quà cho mọi người rồi :)), khổ thân thằng bé :(

Muốn sang Tàu quá :(, tự dưng cái ông TQ hôm nay đến lớp làm cho mình mừng hụt. Bác ơi hè năm sau mới được sang đấy thì nói làm j :((

:(

Chỉnh sửa lần cuối:

ơ, lâu lâu mới đi dạo HAO, hình như mod tụ tập ra đây nhật ký hết :p mình cũng bon chen cho nó ... bớt xôm tí nhỉ :">

hiện tại thì đầu óc đang rất là mơ hồ, chán, điên, loạn :))

@hưng: ấy ơi, ấy giống tớ ở cái điểm nghe nhạc lẫn lộn đấy :))

Hôm nay bạn Doom tốt bụng tặng quà cho con gái cả lớp, ấy thế mà mình là một trong số những đứa chậm chân, chả mấy khi Doom lại "hào phóng" thế ;)), nhưng mà thôi, chỉ cần bạn Doom thông minh ra một chút là coi như quà cho mọi người rồi :)), khổ thân thằng bé :(

Mẹ cũng chậm chân hôg lấy kịp món nào :)) Nhưng mà cướp đc quả trứng của đứa nào ế :)) Ăn sướng lun :))

Xiong out ùi :-< Chẳng hỉu sao mình cũng hôg thik onl :-<

Làm 1 việc đồi bại =))

Đi học ...

Thấy vui vì rõ ràng có nhiều cái nó ko biết phải hỏi mình :">

Hơi chán vì ko đc đi về cùng mặc dù hôm nay cả bọn đã cơ giới hóa toàn bộ phương tiện :|

Nhưng sẽ có lần khác .....

Sao những ngày này qua đi nhanh như thế ........:)

ốm... #___# sao lại đúng lúc này chứ nhỉ @___@
đi học về... 8-| ngoài đường lạnh ơi là lạnh >"<

Giờ mới đọc đc :x Iu iu iu :x Cute quá thể :x
Sao bít mình dan xin ta nhỉ :x

Lúc onl thì hôg dám nhảy vào :( Giờ out rùi lại tiếc :( Mình chỉ sợ làm phiền xiong thôi :(
Dù sao , thấy xiong cười là tốt oài :x

Lần đầu tiên, sau hơn 1 tháng, cái nik đấy lại sáng, nhưng...mình còn chưa kịp định thần lại thì đã lại "out" rồi (có lẽ k phải out, chỉ là invi vs mình thôi...:()
Sao phải làm thế? K lẽ k thể giải thích cho mình hiểu được à?

Nếu online đêm thì giao lưu với anh nhé! ^^

ku em cũng hơi hơi giống anh :)) add nik phát nào ku

Em vẫn chưa biết nick anh Việt với anh Nguyên :p>
2 anh add nick em vậy nhé :loveofbulf :p
Nó ko nhắc đến Rock, RnB, Country này :-<
Vionlon nó lại thừa chữ "g" này :-<
Cu em đúng là ... loạn thật rồi
Nếu tai nghe của em cũng "bị tạp nham" như thế thì chắc chị cũng nên nhồi em cho nó tạp thêm :))

Dụ dỗ trẻ em [-x
Chị shin chuyên đi chấm chính tả :) 8-}
Hình như tội đầu độc trẻ em nặng hơn tội dụ dỗ trẻ em chị shin ạ :p Tính từ trước tới giờ số bài chị đầu độc em (gián tiếp và trực tiếp ) ~ 50 bài rồi@@

Today :
Ngày hôm nay đen không giấy mực nào tả xiết.Toàn chuyện bực mình (giờ bình tĩnh rồi, cafe nóng giúp bình tĩnh type ra các dòng này :p )...
Vừa ra khỏi nhà đã đâm xe.Cái cảm giác máu nóng chảy qua kẽ ngón tay rơi từng giọt xuống đất vốn chỉ thấy trong phim về các ngón tay nghệ sĩ chơi đàn đến bật máu thì hôm nay thấy ở chính tay mình....
Đã toe toét máu-->đi rửa+urgo , muộn học lại được cả cái bà vừa đâm vào mình chửi cho 1 trận (hờ trong khi bà ấy đi ngược chiều , "ôi cái cuộc đời nài... =)) " )Có lẽ quen rồi,ko phản ứng chỉ quay lại nhìn thẳng vào mắt bà ấy 1 cái.Bà ấy nín luôn :p :) 8-} (chả lẽ mặt mình sát thủ thế @@ )

Hôm nay mới hiểu cái cảm giác bị đứa bạn thân nhất hại là như thế nào =))
Thằng Hải hại mình chết oan.Thật là giỏi =)) ....."ôi cái cuộc đời nài ..."
Hơi bực là lúc đấy ko đủ kiềm chế :)...có lẽ với bạn bè khó kiềm chế hơn dù tập mãi ko được :)

Hôm nay gặp .. Cảm giác nó lạnh với mình.Không hiểu sao nữa.More than words can say.....nhưng mà câu đầu tiên nó chủ động nói với mình "cặp ấy mở kìa ..." và rồi là "uh` uhm` uh`...."
Chả hiểu nổi luôn....=)) Khó hiểu và phức tạp........

Về tới nhà, chưa yên thân, vì 1 lý do chả đâu với đâu mà bất hòa với mama.
Ức chế...Ngồi học bài tới 10h30 mới tự cho mình hưởng cái hạnh phúc được ăn bữa tối.......

sinh hoạt thiếu điều độ...Không biết bao giờ thiên đường vẫy gọi em :)..

Tiêu cực :)..:D

Mệt mỏi!
Chán!
Thi với cử, áp lực quá!!!!:((
Làm sao mà coi chiện thi học kì là muỗi như bà chị mình đây?:))

buồn lắm....buồn lắm, có biết ko ???

Vẫn đang chờ đây...here ....right here !!!! waiting 4 an explanation..... :( :(

Chẳng hiểu mình đang cố gắng như một thằng điên là vì cái gì...
Có lẽ. Vì những lời hứa...
Ngày hôm qua, chat với pác a_con_ga :)) về vụ lập Clan Tấu Hài =)) Thấy vui vui đc một chút :)) Ít ra cũng những cùng quan điểm cũng vui :D
:) Còn lại, nhạt.
Bắt tay vào cái project đầu tiên của đời đại học. Chắc chắn sẽ khó khăn trong việc kinh phí :-<. Nhưng phải cố thôi :D

Chán mày lắm òi...Tao cũng chán bản thân tao lắm òi...

我送你离开 千里之外
你无声黑白 沉默年代
或许不该 太遥远的相爱
我送你离开 天涯之外
你是否还在 琴声何来
生死难猜 用一生
去等待...

Ngàn dặm xa xôi

Lạnh quá.
1 week left.
Listening: Slow jams...

Chỉnh sửa lần cuối: