Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Dạo này mình hay hâm hâm!
Ko hiểu sao lại thế!
Chắc tại chơi với Bi ren hui cho nên bỉ vô đối!
Lại chơi với mẹ Dòi nên thỉnh thoảng lên cơn hồi xuân:))
Nhưng mà sao vẫn thấy có gì đấy ko vui trong lòng?
Ko phải vì học tập, điểm số...
Là cái gì vậy nhỉ???
Nhưng mà dù sao, hết thứ 5 tuần sau là mình lại đú đởn được rồi! Mong ngày thứ 5 ấy quá! Ko phải chỉ đơn giản là thi xong học kì, được nghỉ, mà còn vì đó là ngày 28/12...
Vui với bạn bè, với gia đình...
Thix thật đấy!
Mong sẽ sớm trở lại bình thường chứ đừng thỉnh thoảng lại thấy thiếu thiếu, buồn buồn như bây giờ...:)

Nhạt toẹt tối nay.. mai mong là khá hơn... tuần này sẽ bít điểm 1 số môn và kiểm tra 1 số môn /:) điểm rất phò rồi /:) nhạt.../:)
đi bus vui \:D/ có ng tám rồi :)):)) yêu đời lên 1 tẹo..

Nhớ quá nhỉ :p ít gặp anh hơn, ít chat hơn.. toàn lệch h thôi... lúc em rảnh thì anh busy rồi :p ...

Cố lên nào...:p

start counting down.. and start missing someone ...

Còn 10 phút nữa là trôi qua 1 ngày nhạt nhẽo.
Nhạt thật sự........
....................................................................................

Có lẽ từ bây giờ ko còn thứ gì ngọt hơn thế nữa....
Tất cả đều thấy nhạt trừ .....

Leave Me Alone

I'm getting tired of you pushing me 'round
Dragging me down
Making a sound because you wanna
I guess that's why I like messing with you
Putting you through
A lesson or two, because I'm gonna
Before I go my own way
I just gotta say

Leave me alone
Get out of my face
I'm tired in love
Feeling so misplaced
Time for you to go
You still know I'm better off on my own, oh
Leave me alone

This isn't gonna work
Don't call me on the phone
Because I'm all out of words
I'll face the unknown
Thinking about all the ways that I've grown
Oh, Leave me alone

There was the time I thought you were the one
Having some fun
Getting it done
What an illusion
'Cause you were trying to take control of me
That couldn't be, I need to be free of this confusion
Don't give me a guilt trip, because I'm so over it

....
If you win your love
I'll feel better on my own
Leave me alone

The Veronicas - once again. I love them :x

@ws: thx for being here with me, u're my dear friend >:-D<

I CAN FEEL THE LIGHT ...

sáng nay làm đc mỗi 1 vc...còn 1 đống nữa đag chờ mình giải quyết 8-| sợ sợ mỗi lần đến mấy dịp như thế này. tặg quà cứ như là lao động cưỡg bức í :-s thủ tục quá, chả có ý nghĩa j`. chỉ tội mình fải cố bới móc quĩ thời gian hạn hẹp của mình để đi chọn quà #-o
chiều nay ko tình cờ như tuần trc. đườg 2 chiều chỗ ks HN đã ko 1 lần nữa làm mình đỏ mặt =P hơi buồn buồn, thấy hơi thiếu thiếu :x
mai fải lo làm nốt nghĩa vụ cho Giág Sinh :)| khẩn trươg thôi, thứ 6 là gặp rồi mà :x ko hiểu cái mà em MH nói là gì nhỉ :-? hồi hộp quá 8->

Jia you, wo de peng you ...Hải và My 2 đứa cố lên.
Ngồi làm hết 36 bài toán 1 buổi tối.Muốn số 97 cơ nhưng chắc làm thế đến chết mất :p >"<

Vừa làm bài vừa down nhạc.Tối nay thu hoạch được mấy bài gud của Jay Nguyễn (đôi giày vải, về đi em, cô bé mùa đông = 3 bài luv nhất ) , mấy bài của Phương ANh (PA chuyên feat rap chứ ko phải PA SMDH đâu :p )...

1 buổi tối năng suất.
Càng nhớ càng lao vào làm việc, học.....:p

Chỉnh sửa lần cuối:

@Hưng: từ cách đây khoảng nửa tới 1 năm trở về trước nữa, anh thích nghe bé PA lắm, nhưng giờ PA hát cùng tụi RC nhiều quá nên lâu rồi anh không nghe. Anh Jay thì hát ngày càng hay. Chúc em vui!

Ngẩn cả người.
Đúng là khác trước nhiều thật. Nhưng mà có phải do cách gọi đâu.
Cái tên ấy của em giờ đối với anh xa lạ quá! vì anh không muốn gọi em giống mọi người ý mà.
Không thích gọi tên ấy.
Sông vẫn êm, nhưng chẳng toát ra sự an lành mấy nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:

Em Hưng biết tiếng Trung ah :x :x :x

Ngày mới rùi :D Zui lên huyh nhá :x
1 năm lại thế 3 , 4 lần ah :-< Lạ thật đấy :-<

:) Quyết tâm bỏ hết các bài đang tập dồn vào Đồng Dao :)). :-? Giá mà mình còn có thể chơi Guitar ... :-? Nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại thấy bài này có bè hát thì hay hơn :-? Tiếc quá :-< Khéo phải bỏ :D. Dù sao :)) Qua đợt này đc papa dạy thêm cho khoản huýt sáo cũng hay :x :)) nghe rất là ...lãng tử :))...
:-< Sao ai cũng than chán đời vậy nhỉ :-< Mình đã ko nói thì sao mọi người cứ nói mãi [-x ... Ghét quá :-<
:)

Thời gian ơi, bến sông ơi. Đò qua sông chở bao kiếp người ... Ngày xa quê, dưới chân đê, bầy trẻ thơ hát khúc đồng dao. Ngày xanh ơi, tóc xanh ơi, ta đốt lá nấu giọt mồ hôi.. Khô nước mắt, vang tiếng cười, trẻ thơ ơi... Chiều nay ta về... Dung dăng dung dẻ, dắt trẻ đi chơi, đến ngõ nhà trời, tóc xanh trắng xóa.... Ngày đi nhanh quá, đường xa bóng dài.... Quẳng gánh hai vai.... Chiều nay ta về...

...
Danh lợi phù hoa, gió nhịp đường xa, câu ca đất trời, ngồi bến sông chơi, ngồi bến sông chơi... Đồng dao bên đời...

vậy mà cứ tưởng mình dốt nhất cái món office, ai dè ... :-s
kết quả của một đêm lao lực, bài tập chỉnh chu thế mà ... 8-|

oh sick :-&

Jia you, wo de peng you ...Hải và My 2 đứa cố lên.
Ngồi làm hết 36 bài toán 1 buổi tối.Muốn số 97 cơ nhưng chắc làm thế đến chết mất :p >"<

Vừa làm bài vừa dow nhạc.Tối nay thu hoạch được mấy bài gud của Jay Nguyễn (đôi giày vải, về đi em, cô bé mùa đông = 3 bài luv nhất ) , mấy bài của Phương ANh (PA chuyên feat rap chứ ko phải PA SMDH đâu :p )...

1 buổi tối năng suất.
Càng nhớ càng lao vào làm việc, học.....:p

Nhóc em ơi, tiếng Anh tiếng Tàu loạn cả lên :p, áp dụng câu chị nói chuẩn nhờ ;) (chữ down thiếu n kìa :p)
Reply cho em rồi nhé ;), vào đọc đi.

Nốt hôm nay là thi hết các môn phụ 8-}, ôi "chị" Hà, hãy cho "em" con đường sống :-< :D
Praying .... [-o<

:( sao lại nói như vậy?

Chỉnh sửa lần cuối:

Sáng ra (bình minh luk 10h) là đi giặt 2 đôi giày ranh con, thế mà cũng mất nửa tiếng đồng hồ 8-} mệt thật :( giặt rồi còn tống vào vali. Pack đồ đi cũng là vừa chứ còn j nữa. Mấy ngày nữa thôi. Bố mẹ sang là tất cả vào vị trí chiến đấu rồi, biến sang hostel mới :( Chả muốn đi tí nào :( ở đây :( chưa đc 3 tháng n cũng bao nhiêu là kỷ niệm còn j nữa :(
Anh đi rồi, chờ anh về thôi, em đi làm việc của em, xem tối nay đi vs đứng tn, n tình hình là khó lắm... trông trời cứ như sắp mưa đến nơi rồi :(( damn sucked :((

ốm quá :-&...
may mà hôm nay trời nắng lên... 8-|

Thanks chị Trang...
Dạo này hình như em bị lú @@:p

Giờ trong đầu toàn bất đẳng thức với bất phương trình.
Đêm qua chiến bất đẳng thức tới 12h sáng nay chưa kịp ăn gì (hix bình minh muộn ) ông gia sư đã đến và tiếp tục bất đẳng thức...
"Ôi cái cuộc đời nài..".....9 phuơng pháp giải bất đẳng thức mix trong đầu ...chết mất@@....vừa lạnh vừa đói vừa thấy đầu óc quay cuồng@@

Dạo này gu âm nhạc của mình có vấn đề :chả biết có ai vừa thích ballad, vừa thích rap Việt,tàu,Tây , lại vừa nhạc không lời (thik nhất tiếng guitar, violong, piano @@..).,thỉnh thoảng còn thik nghe nhạc dance. giống mình không ^:p

Nhìn cái list now playing trong WMP hỗn độn quá :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Đời pon chen quá :(( 2 cái va li nặng chịch 8-} vứt lên đc ô tô chắc mình sụn xương :( anh em đâu giúp cái nhờ :D yêu anh em lắm ý :D
Sắp có truyện đọc rồi :D yêu cháu lắm :D

đến giới hạn rồi ...
vứt ...
đơn giản ý mà ...

ngủ ngày ghê thật ...
chiều đi chơi cái nhở ?

1 ngày mới .

Đỡ chán hơn tí , ít nhất thì cũng phải hỏi bài mình mấy bài liền :''>

Chiều nay lại đi học tiếp , thích thế :x

Có mỗi tội ......

Giá mà có thể ko ghét ....đc b-(

@ em Hưng: chị ghét rap lắm :(:(, trừ rap Hàn, ko hiểu j nên thik :(

Một ngày đen như dog... :(( sáng ra đường tự nhiên ăn chửi :eek: mụ bán hàng trước ngõ nhà mình X( mụ ko bít là nhìn mặt mụ mình cũng ghét nhưng mình ko chửi, ko dưng lại chửi mình , cái j mà gặp gái làm mụ xui... X( may mà mấy ông xe ôm mắng mụ ý , rồi mình bồi thêm mấy câu dọa mụ nên mụ im... /:) nhạt thật... mụ ko bít mụ bán trc ngõ nhà 2 hay sao X(X(X(

lên xe bus gặp thằng x đt X( đen nữa...

Nhưng mà lên lớp thì hoàn toàn khác :)):)) bài kt trả cao quá :x sướng... ... tất cả là nhờ bạn xù :)) (gọi thế phân biệt cho dễ :)):)) xù thật...:)):)) ) và thú :)):)) ngó thấy ...:)) chết cười..

Tối nay học thêm và mai thi địa... thật khủng khiếp cái số mình 8-|
bây h ao ước đc đỗ đội tuyển hơn bao h hết 8-|

Dạo này gu âm nhạc của mình có vấn đề :chả biết có ai vừa thích ballad, vừa thích rap Việt,tàu,Tây , lại vừa nhạc không lời (thik nhất tiếng guitar, violong, piano @@..).,thỉnh thoảng còn thik nghe nhạc dance. giống mình không ^:p
Nếu online đêm thì giao lưu với anh nhé! ^^

: ( ...

Back
Bên trên