Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chiều rơi nghiêng giọt buồn ....Trống rỗng ....Nát tan ...

ố là ...
chém bỏ ** bây giờ ...
bật nhau à ...
liệu hồn ...

Há há , muốn cười quá mà chẳng thể cười nổi #:-s

Người ta còn làm sai nhiều hơn mình #:-s

Thế mà sáng nay còn cáu gắt với người ta #:-s

...................................đau ............

36/40

Không tệ chút nào.

Nhưng Hà 38.5, Thanh 37, Huệ và Đại 36.5.

Lớp có 10 người.

Mục tiêu của mình to hơn thế này một chút nữa, vị trí của Thanh bây giờ.

Tham nhỉ.

Bản thân như thế là chưa được. Mọi người giỏi quá.

Mình vẫn chưa được.

Phải hơn nữa.

Hơn nữa.

Vì mình.

Lần đầu tiên.

:)

Cuộc đời thật là tươi đẹp ! :D

Ờ, lại thứ nhất :D
Vẫn Nhất :D
Ờ...

Ờ, dù sao, có đệ tử rồi nè :D Lại sắp có đệ 1 bạn nữa là bạn thực sự rồi
:D
Đơn giản, vì mình giỏi nhất >:)

Chỉnh sửa lần cuối:

=)) vui thế =))
tự dưng thấy vui ....................
ko vì cái j
=)) =)) =)) =)) =))

10 h tối - ngủ được hơn 1 tiếng
Nhưng ba về và bắt đầu mở đèn chói khắp các phòng, nói cái gì đó
Mẹ lên gác và đi qua đi lại cằn nhằn
Thằng em mở ti vi, máy tính ầm ầm
...
Ko thể ngủ được nữa.

Thường thì không bao giờ được ngủ yên vào buổi tối hay sáng sớm cả, thế đấy, ba, mẹ hay thằng em có bao giờ ý thức được rằng mình đang ngủ, đang muốn nghỉ ngơi và đang cần yên tĩnh không?

Không thể ngủ được nữa, mở mắt ra bắt thằng em cất dọn cái mỡ hỗn độn của nó mà nó cứ nằm trên giường vênh vênh, ì ra đó. Thằng của khỉ, có bao giờ nói mà nó nghe ngay đâu, chẳng nhẽ đá văng mày ra khỏi giường à /:)
Nhưng hết sức rồi, tự dưng gục xuống, trùm chăn, nhắm mắt lại và bịt kín hai lỗ tai.
Giọt thứ nhất
Giọt thứ hai...
Không còn giọt nào nữa, vì những suy nghĩ lại ngập trong đầu rồi.

Nhớ đến những câu chuyện đã được nghe, những việc đã thấy. Mọi người, ai cũng có nỗi khổ riêng của mình.
Tôi may mắn hơn, hạnh phúc hơn nhiều người...
Thế nhưng sự mặc cảm, hay là vết thương quá sâu không thể nào liền lại làm cho tôi khổ biết chừng nào, liệu có ai hay?
Sợ yêu ai đó
và càng sợ nếu được yêu
chỉ cần tình cảm bắt đầu nhen nhóm là tự biết phải dập tắt tất cả
Đơn giản vì thấy mình không xứng đáng, vì mỗi lần nghĩ đến cái "khốn nạn" mà mình đã trót làm là không còn muốn nhìn mặt ai.
3 ngày nghỉ tới không đi chơi với bọn bạn cả lớp cũ và mới, bắt đầu có đứa chửi mình rồi.
Xin lỗi.

Cần bóng đêm và sự yên tĩnh
Muốn quăng mình mà thậm chí không thấy một cái xó...

Sợ.

Công việc giết hứng thú giải trí và tình cảm trong hiện tại nhưng có thể tạo hạnh phúc trong tương lai.

Carrefour - on y go d'abord! có thực mới vực được đạo mà.

Cân bằng giữa lý trí, tình cảm, công việc thật là khó........

Nhiều lúc cảm thấy mình thật may mắn, may mắn vì sống giữa sự yêu thương của nhiều người : gia đình, bạn bè, và.....Hạnh phúc đến thật gần đôi khi phải tự lấy đôi tay nắm bắt, nhận ra rằng trong thời gian trước đây mình đã tự phí hoài thời gian mà quên đi những hạnh phúc ở rất gần...

Cảm thấy vui, vui vì khi ấn vào 1 nick có dấu cộng trên HAO và thấy dòng chữ nhỏ bên duới : Hoạt động : "Đang xem tìm kiếm bài viết của bulf ...", phải thật ngẫu nhiên , mình cũng đang định ấn vào nick ấy để tìm bài viết của...
Cảm ơn vì đã cho tôi thấy rằng hạnh phúc đôi khi là rất gần....

p/s :hơi buồn lây khi thấy 1 người chị , 1 người đồng nghiệp đang thấy buồn ,muốn hỏi thăm nhưng sợ làm phiền...
Cảm thấy hơi sợ cho chị vì dạo này chị thay đổi nhiều quá, 1 avatar khác, 1 quả trứng vỡ....

Em muốn thế thật à :-?

Nhớ ....! Nhớ vô cùng . Nhưng phải nén lòng lại ....Không được khóc ...Ngoan nào ....Ngoan .....!!!

chuẩn bị đón nhận nhé ...
cảnh cáo rồi mà ko nghe ...

báo thù ...

Miẹ, ko đủ can đảm để xóa nó đi, thế là lần nào sign in cũng phải nhìn thấy ngay từ đầu tiên. Đã add thêm bao nhiêu friend rồi, đáng ra nó phải tụt xuống chứ nhỉ? Sao cứ nằm ngay đầu tiên mãi thế? Sao không để yên cho mình?
Vẫn biết cứ thế này thì không ổn, vẫn biết nếu lý trí không thắng nổi tình cảm thì không ổn, nhưng biết thì làm được cái dek j`. Hai cái đấy nó cứ đánh nhau, lúc bên này thắng, lúc bên này lại thua, và nhất là khi lý trí bị thua thì chỉ còn biết chìm mình vào quá khứ, vào những thứ không còn tồn tại.
Đã từng nghĩ đến việc xóa đi, nhưng đã xóa thì phải xóa sạch, xóa không còn tí dấu vết nào, mà đấy lại là mission impossible nên thôi. Một loạt các contact, một loạt những đồ, cái số di động, cái ava, cái chữ kí, những lời nói, những địa điểm, những hành động... Có mấy group đó đã đủ chết rồi, lại còn bao nhiêu thứ bên trong nữa, vật chất thì dễ hơn một chút chứ tinh thần thì chịu,không làm thế nào được. Chỉ biết cố gắng tập 'trơ' khi thấy nó thôi, mà cái này thì khó quá.

từ hôm nhận được giấy báo xong đi ngoài đường như có ai đang theo dõi T_____T
dạo này chán thật....đến trường là muốn ở lại luôn ko muốn về nhà nữa...

:(( damn awful days...
will i get further:((???

Lát nữa phải vò đầu bứt tai mà... ngủ >_<

Hôm qua ^^ mình chờ đợi là vì cái j` ... chẳng vì cái j` cả ... cảm thấy mọi chuyện bt hết sức, bây h là bt rồi, cái j` đến nó cũng đến rồi, chấp nhận để tồn tại và tiếp tục đi ^^

Ngày mai, ngày kia, vẫn mong luôn luôn cười nhăn nhở :p

Bắt đầu cảm thấy nhạt nhẽo với chính mình, có lẽ phải tìm lại mình của ngày xưa, cái ngày vô lo vô nghĩ kệ mẹ đứa nào nó làm gì, kệ mẹ đứa nào nó nói gì.
Muốn chửi lắm, muốn chửi tất cả, chửi những đứa nó lừa mình làm mình mất đi bao nhiêu thứ, chửi những cái làm mình mệt mỏi, muốn chửi cả chính mình, ngu lắm, mày ngu lắm mày ạ.
Biết rằng sẽ có ngày mình bị tái phát, nhưng mà không ngờ nó nhanh thế, mình biết nó nghiêm trọng, hơn là mẹ nghĩ, nhưng mà thôi, không nên để mẹ lo lắng quá cho mình, cứ uống thuốc xem thế nào đã, mọi chuyện rồi sẽ đến.
Muốn lật lại những ngày này của 2 năm về trước xem mình đang làm gì, đang sống như thế nào, bởi vì rõ ràng ngày đấy mình không có nhiều việc để làm như bây giờ mà bây giờ lại thấy thời gian trống quá, phải lấp nó bằng nhiều thứ.
Tự nhiên hôm qua thấy nik anh Việt Anh sáng, nhớ đến ngày xưa. Ước gì nhảy vào chat với anh ý mấy câu, rồi anh ý sẽ bảo mình "tấn công" cái thằng đang làm phiền anh ấy. Ước gì nó là như thế.
Ờ, nhưng mà cứ ngồi đấy mà ước, cái mong nhất bây giờ là nhanh chóng được gặp Tròn Tròn, nhớ anh quá :x :(

Thât bại thảm hại rồi

Dừng lại đi .....

Hại người ta thế chưa đủ hay sao ........

hôm nay may thật :))
sáng đi học 5t Kinh tế chính trị, xác định ngày chả ra cái của khỉ gì roài, đến lớp mặt mũi thằng nào thằng đấy nặng trình trịch :)

Trả bài, bàn 4 đứa thì 4-5-6-7 =)) =)) =)) đến pó tay, mình 7 8-} mấy thằng kia còn bị phê "giống bài bạn Mạnh" mới choáng chứ. Ktra cho mở sách mà cả bàn có 1 quyển, không giống mới lạ :))

Bi bị dị ứng, nghỉ học --> bị tia --> bị oánh dấu nghỉ 5t --> 0 điểm chuyên cần kỳ 1 :)) :)) :)) thật pó hàng :)) :)) :)) chả bù cho mình nghỉ suốt chả bao giờ bị làm sao =)) hôm nay cũng thế :"> bọn lớp B bị điểm danh, xác định lúc mình về thể nào cũng điểm danh lớp A, ai ngờ cô í choáng quá quên mất --> tự nhiên thoát đc kiếp nạn 5t, sướng :D

Đi ăn phở Lành, bị cấm dọc đường Kim Mã, may mà cuối cùng vẫn bò ra đc Núi Trúc, đi uống cafe, quyết tâm chinh phục father in law b-)

Viết xong topic, nhẹ cả người :-"

3003 posts :x

Back
Bên trên