Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

:) Lâu lắm mới nghe lại 2 cái bài chết dẫm đó trong CD Cánh cung :D Vì lâu lắm mới bật WMP lên mà :)
Vẫn hát theo đc :)) Thật là thú tính quá đi :D Từ ngày khỏi cái họng xong chỉ thik đú mấy bài kho khó :">
:)
Vẫn duy trì thành tích :D :) Và, sẽ lấy lại tin tưởng của cả thế giới này :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Vừa type xong bài trong topic ở bên TTTG, gẫy cả tay.
Nếu không ai đọc thì thực sự nản ^^.........

Con Link ăn nói 1 cách kinh dị...
bật mí cho mày 1 chuyện :)) nghe lời ai đó mà tao đã ăn nói lik sự hơn trên HAO rồi :p:p
Dạo này tao rất thik chat vs người đó... người đó với tao rất quan trọng :p

@ em Hưng: :* bài viết hay lắm em ah... em có bộ Anh hùng xạ điêu ko :eek:

ÔI giời ơi học :(:)(( học vào đi mà :(:)(:)((

Con Link ăn nói 1 cách kinh dị...
bật mí cho mày 1 chuyện :)) nghe lời ai đó mà tao đã ăn nói lik sự hơn trên HAO rồi :p:p
Dạo này tao rất thik chat vs người đó... người đó với tao rất quan trọng :p

@ em Hưng: :* bài viết hay lắm em ah... em có bộ Anh hùng xạ điêu ko :eek:

15/11/2006 : hôm nay cảm thấy rất vui dù hơi cô đơn 1 tí nhưng mừ nói chung là khá thoải mái, trong lớp bi giờ mình mới cảm thấy cái cảm giác sung sướng khi ngồi trong góc tường vừa có thể nghe cô Văn giảng về bài Truyện Cười (dù thực sự đọc đi đọc lại 10 lần rồi mà ko thấy nó buồn cười, cuối cùng mới rút ra kết luận , truyện đấy thật buồn cười vì tại sao 1 truyện chả buồn cười gì cả lại được đưa vào mục truyện cười ) =)) .
Cuối giờ đi với 3 đứa cảm thấy thân nhất trong lớp mà hơi tủi thân 1 tí, hôm nay nhìn thấy 1 đôi đi với nhau nhiều lúc mình còn cảm thấy hơi ghen tị hehe^^.Thấy khổ nhất thằng Hải vì hôm qua cả mình lẫn QA và Hằng đều bỏ rơi nó, nó đi về 1 mình.Hôm nay cả lũ đi ăn bù.

p/s :Thanks chị Phương .Đúng là hảo tỷ tỷ.
Em biết ai đó của chị rồi , nhưng mà đã đạt đến độ : "Dạo này tao rất thik chat vs người đó... người đó với tao rất quan trọng :p " thì em chưa biết hoặc nhầm người @___@
Hình như cái người đó của chị cũng hay chat với em và bảo em là : xem tỷ tỷ của mày nói bậy kìa ...." 8-}

Hức nếu nhầm người thì xin được lượng thứ .

@ Phương : thi ko tốt hả em :(

Giời ạ , thế là ước mơ đc ....đã vứt vào thùng rác rồi :((

Anh Híu ơi!:(( Ra khỏi phòng thi, đi 10 bước phát hiện 1 lỗi sai.:((
Đời em tàn mất.:((

Anh em hum nay nghe chừng thi cử đụt quá :(( ko ổn tí nào :(( thiếu tao cổ vũ ở nhà ý mà :(( đời nó pon chen thế đấy :((
@Béo: thật 100% mày ko tin thì cứ sang đây cho mày nhìn ng` thật việc thật luôn :)) Muh hay thế còn j :)) dập làm j hả con hâm :)) phũ thế :))

:( :(( Ko nhớ gì nữa cả, mất hết phong độ rồi :((. Không biết mình có học được như năm ngoái ko. Năm nay ko áp lực, ko có ..., xét về ngoại cảnh là rất bất lợi :((. Chỉ sợ mất phong độ thôi, mà mình cũng chán học cái này lắm rồi :-s. Làm sao đây làm sao đây :(.
Mình nhận ra rằng chính mấy cái file *.Pas lại là nơi chứa nhiều kỉ niệm giữa mình và ... nhất :)), gợi cho mình nhớ đến nhiều thứ nhất... Chông chênh...

Há há ,chúng ta thật là :))

@ Lộc : ko ngu bằng anh , thừa gần 40 phút sai 1 bài chẳng hiểu sao sai cứ tưởng đúng rồi về đến nhà , lên mạng ....:))

Nhưng chắc hơn khối bạn trường ngoài , đề khoai quá hay sao mà chẳng mấy bạn làm hết :|

Chúng ta cùng hy vọng vậy :((

@ em Hưng: chắc ko phải :)) có 2 người cơ em ah :)) nhưng chỉ có 1 người là chị khoái thôi :)) và chị nghe lời 1 người , dù cả 2 người cùng khuyên ;;)
mà em có Anh hùng xạ điêu ko thế :eek:

@ Link: hâm ah :)) ko ngoan... nhưng đc cái vẫn rõ bản chất L1...

@ anh Hiếu: hị. em làm hết nhưng mà sai 1 bài chắc mất 4 điểm rồi 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhất quyết không về
Không thấy vui vẻ, không thấy mong muốn thì về làm gì
Dù có bị chửi thế nào cũng không về
Xấu mặt thật!

Đùa quá đáng /:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Muốn viết thật nhiều mà lại ko có thời gian 8-|

bực mình wá ...
thiệt tình ...
hớ hờ hờ ...
đồ điên ...

hỏi chấm !

oops, chợt nhận ra là mình chỉ còn một ít nữa thôi sẽ tiến tới 1031, cố lên nào, tăng cường xì pam nào...
Định đổi ava nhưng thôi, kệ nó, phải biết tận dụng tất cả mọi thứ để luyện tập chứ.
Một ngày mới rồi, hôm qua ngủ được gần 5 tiếng liền, khá hơn nhiều rồi. I mồ của anh Dũng viết chậm quá, tức :(
Hôm nay trời lành lạnh, nhưng mà kệ, lạnh thì mặc áo vào :D

Tỉnh giấc trong tiếng kêu la của mẹ.Mama đi chợ về đánh rơi chìa khóa ở chợ ( nhà , xe, cửa , tủ blah blah ... ) hức.....

Cảm thấy thật đau bụng, vì hôm qua ngồi ăn nui trứng ở famous ( thik ăn nui trứng nhưng mà ăn nui trứng và sữa chua nho xong đã cảm thấy phản ứng hóa học ........ ) Từ giờ chừa.( khổ thân hàng Famous trước cổng trường ams bị bêu rếu trên forum ).

Đêm qua mình mơ 1 giấc mơ thật lạ, mà hơi có phần sickness thì phải.Không biết nghĩ cái quỷ gì nữa...1 giấc mơ nghĩ lại vẫn thấy xấu hổ >"<

????????????????????????????????????????????????????????????????
Thật khó đỡ +_+
Cái khỉ gì thế ???

Net thế này đây, chập chà chập chờn, download lại Happy b'day mà ko nổi, thôi để tối <):)
Nốt ngày mai là được nghỉ đến thứ 2 rồi, cố lên \:d/
Phởn phơ trước khi quay lại địa ngục nào :eek:

Long way to go :-$

Bỏ lại giai nhân giữa bụi trần .. Ta về làm bạn với phong vân ...

Chiều nay :eek: sau khi thi vòng 1 1 ngày :eek: Hugo đã bảo học đội tuyển :eek:
giết ng sao :eek: :((

Back
Bên trên