Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chân cẳng rã rời rồi , mai khỏi chạy nhảy nữa

Mệt quá , mà chưa ngủ được .

Tự hỏi mình là add nik ai đó để làm gì khi chẳng bao h chat với nhau đc 1 lần b-(

Có phải mình đã quá dễ dãi ko ..........

Ko ngờ bị double :eek:

Thôi , để dành viết cho ngày hôm nay .

Đã dành sự chú ý của mình sang vấn đề khác .

Quan tâm không có nghĩa là kiểm soát 24/7

Nới lỏng ra để xích lại ......

Chờ đợi ............

Chỉnh sửa lần cuối:

Có đôi lúc các mối quan hệ đều trở nên nhạt nhẽo
Có đôi khi con người ta nói với nhau bằng những lời e dè
Những lời thật lòng vẫy gọi những cánh cửa không đúng
Nước mắt và trái tim trao gửi nhầm bàn tay

Bị đẩy ra.

Nhạt nhoà và ích kỷ

Một câu nói yêu Hà Nội làm chạnh lòng người bị tưởng là vô tình. Thương cho cái nỗi nhớ Hà Nội và thương cho cái nỗi niềm như không được thấu hiểu. Như nhận về mình thêm một tầng nỗi nhớ và nhận thêm về mình một lời trách bâng quơ. Mình bỗng dưng biến thành một con người nhạt nhẽo đứng ngoài cuộc, không được như những ai kia yêu và nhớ Hà Nội bằng một nỗi nhớ không tên.
Không, tôi cũng nhớ mà :)
Tôi cười nụ cười của một người đã nếm trải và h chỉ trả lời nỗi nhớ bằng lặng im.
Nhưng tôi cũng khóc với dòng nước mắt chảy ngược vào trong tim bởi bỗng dưng biến thành người bị cô lập

Một "câu nói" uhm trả lời cho tất cả những câu hỏi mà tôi chỉ muốn nhận được lời phủ định. Uhm

Một cái mess deny từ một con người mà tôi vẫn luôn yêu thương gắn bó.

Ôi thật là shock í
Nhưng rồi lại thôi
Uhm
Đau thêm tí
Buồn thêm tí
Cô đơn thêm tí
Thì cũng vẫn là đau
Vẫn là buồn
Vẫn là cô đơn mà thôi

:)

Dại gì mà trầm cảm.

Just default colour

Đang ở nhà /:) chả bít làm gì nữa.../:) bây h tự nhiên lại ghét bị ốm lắm /:)/:) chả được đến lớp nữa :(:(
8-| mệt mỏi chán chường vì phải suy nghĩ nhìu về 1 câu nói của ai đó /:)... vì những hành động hết sức tế nhị nhưng cũng khá lộ liễu, đủ để 1 mình mình thấy, 1 mình mình hiểu.../:)... cứ nói thẳng ra ... tại sao ko nói thẳng ra... để bây h cả 2 cùng khó xử như thế này /:)

Con Béo hum nay nghỉ học làm ko ai đi xin bà Nguyệt Anh cho lớp mình nghỉ. Tao biết sẽ ko nhiều ng` đi tiễn tao đâu :( n coi như là giúp anh em 1 lần thoải mái thác loạn từ trên trời rơi xuống. Thật lòng mà nói tao mong gặp chúng mày ở sân bay lắm :(( Thằng Bách cũng thế :((

béo đây.. ốm nặng... vật vã cạnh cái máy tính vì chả có việc gì làm /:)
Thứ 5 nếu cả lớp đồng tâm hợp lực xin NA thì được... nhưng tao ko hi vọng làm đc... mà mày đi lúc nào..

Hum nay đã bỏ lỡ bài kt đội tuyển... mình cảm thấy vừa vui vừa thất vọng.... mình vui vì thoát ko phải mang cái gánh nặng đt, nhưng cũng hơi thất vọng vì ko có dịp thử sức..8-|

Ôi yêu mấy chú phụ xe 51 thế :x :x :x

Sáng qua còn mân mê cái thẻ :* :* còn sung sướng là nó mới toe :p Thế mà sáng nay phát hiện ra mất thẻ :(( :(( :| :| Cả sáng ko làm đc cái gì :| Đầu óc cứ quay cuồng chuyện mất thẻ 8-} 8-}

Phải đi xe ôm đi học :( Đến nơi ngồi học 1 tiết thì thầy bảo cô CN dặn các con 2 tiết sau nghỉ, phải đi về nhà ngay @-) :-B Bó tay thế ko biết :-s Cuối cùng lại thấy cái câu "Được mất dương dương người tái thượng" rất là đúng :)) Vì đi về nhà sớm nên đã nhận đc phone của chú tổng đài xe 51 :x :*

Nhưng mà trong tiết hôm nay, tớ thấy bạn ngán ngẩm nhiều quá. Đáng ra tớ phải là người buồn mới đúng :( Hôm nay tớ có rất nhiều chuyện vớ vẩn, đau khổ, bực mình. Thế mà tớ vẫn phải cố tỏ ra vui vẻ, trong khi bạn ko hiểu vì lý do gì, cứ ngồi chép miệng, nghe rất não nề, thỉnh thoảng lại thở dài, rồi mắt mũi đỏ hoe :-/ Sao thế nhỉ :-/ Tớ mệt lắm rồi nên ko còn hơi sức để hỏi nữa :|

:| Sao em Shin lại Vote cho bài của Em Chanh thế [-x :p :) Chẳng có gì hay cả ;)
Hình như mình sinh nhầm thời thì phải, như thằng Đàn nói thì mình sinh sớm 50 năm, còn như KK nói thì mình nên sinh thuộc thế hệ 7x
===> Chắc ntn cũng là bt :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Cạp cạp cạp cạp

Đã rủ đi chơi thì làm ơn làm phước báo trước và vác xe đến đón, còn ko thì đừng có mà nhắn tin rủ rê... ack tức hộc máu... có phải mình quá dễ dãi khi cho nó số phone để h suốt ngày nhắn vớ nhắn vẩn ... vãi.. xoài :(

Hôm nay onl lắm quá 8-} thế là ko đc, mình phải chui vào guồng ko thì 8-}

Sau Trung Thu trăng sẽ đẹp lắm, đi chơi cùng hội hpvn :x

Đi học HB - ôi đời tôi khốn khổ - có ai trả tiền để đc ngủ trong tư thế chả thoải mái j` ko??? Ack mượn mp3 a iu :x

@chồng: T2 nhá :D bủi chiều :D CMSN trước :D

Ghét nhất cao su , nhất là đối với dạy thêm học thêm kiểu này mà cuối cùng .....

Muộn tận nửa tiếng vẫn bắt học hành đến 8h 8-}

Chán quá , chẳng biết có nên nghỉ nữa không /:)

Nếu không vì phụ huynh ...........:|

Mai lại 5 tiết , nghĩ oải thật :|

Tôi bước trên đường rất rộng
Những ánh đèn nhấp nháy
những xe chạy...
tôi là ai trong cuộc sống này?
đi tìm cái gì?
một người quen trong đám người xa lạ
một con đường trong hàng ngàn lối đi
Tôi bước tiếp trong muôn vàn suy nghĩ...

Khóc rồi :(( :((
Vì 1 ng` "anh zai"
Vì 1 ng` "chú"
Và vì 1 đứa bạn
Viết cho mày (dù biết là mày sẽ ko đọc ở đây):
I lost, we lost but no problem, we'll try again next year. Keep trying our best, nothing is impossible! Let's do what we have planned! We'll success! Let them see what we can do!

Chỉnh sửa lần cuối:

đi ăn với anh trai, nghỉ chính trị, trước đó đã nghĩ, gặp anh thì khóc mất 8-|
thế mà ko sao :p tốt rồi tốt rồi, nhẹ nhõm rồi:) mình ngốc quá :p

dù sao thì, hômnay cũng ko phải ngày may mắn 8-|
thấy tên mình kèm mấy dòng chữ bậy bạ 8-} xuất hiện trên bảng ở lớp mới X(, có lẽ ko phải là nói mình, có lẽ chỉ là trùng hợp ... nhưng làm mình căm ghét cái tập thể mới này thêm 8-| mình ích kỉ ... 8-| mà thực ra, nếu như những dòng đó nhắm vào mình thì... thì sao hỉ.... có lẽ mình sẽ bình tĩnh mà xử lí thằng khốn nào dám viết những dòng đó, và, sau đó, chẳng sao nữa, từ đầu đã vô cảm với lớp rồi mà ..... :))

rồi quên áo khoác trên lớp 8-}

nhưng mà dù sao, những chuyên KHÁC, đã nhẹ lòng rôi |-) Cảm ơn anh trai, YÊU ANH :):x

Hôm qua, khi "Hương Mùa Hè" :)) chính thức qua đi, quyết định trở về cái đầu "Trái tim mùa thu" :)) Thay cho cái "Bản Tình Ca Mùa Đông" đã quá lởm chởm :D, cũng là chính thức rũ bỏ "tuổi xuân cơ cực" [-x. Nhưng... "xuân, Hạ, Thu, Đông ... rồi lại xuân" Mình quyết tâm ...cạo đầu. Rồi giữa chừng, Thấy tiếc, ==> Bi h mình có bộ-tóc-ko-thể-chấp-nhận-được :((
Hôm nay.

Sáng, bỏ học đi mua sách :)) Mua được mấy thứ ... đáng đồng tiền.

Chiều, ngủ + Học + Chơi + Ol

Ôi, những tháng ngày vô vị sắp đến thật rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:

1 ngày ngoan ngoãn học bài ở nhà rồi chẳng thèm kiểm tra kiểm điểm gì :(

Đến sớm rồi chẳng được chơi bời gì , thật chán :(

Mất phong trào quá , đồng phục may ra để làm cái gì cơ chứ b-(

lại thêm 1 ngày đc nghỉ 1 tiết , thật là sung sướng .

Nghe hỏi 1 câu mà sướng âm ỉ cả ngày .............:x

Thật là chán !

ôi trời ơi chết mất , xui cả ngày mà bi h thì siêu đau chân, rát thế , đau thế , òaaaaaa :((

Hôm trước đang sợ cho Christmas , bi h nghĩ lại đúng là còn sợ cho trung thu nữa :|

Hix tuần này thiệt là sock khi thấy cái đồng phục mùa đông .Thật gớm ghiếc huhu.
Buồn quá.

Vậy là đã hết 7 ngày kể từ ngày mình gặp bạn ấy,hôm nay đi cạnh nhau không nói được câu nào cả vì mình biết bạn ấy buồn vì mới chia tay bf cũ, tự nhiên cảm thấy sao mình ích kỷ quá, sao mình nhỏ nhen quá, sao mình lại chen vào giữa họ để C buồn,....vậy là hết mình quyết định tự rút lui cho bạn ấy không cảm thấy khó sử, giờ đây chúng mình là bạn và chiếc lá hết buồn.
7 ngày đã qua đi thật là đẹp.

Ối hum nay nhìn thấy đf mới là mình bị viêm họng :-& 8-|:-s...
Đến lớp hum nay được nghe ca trù :)) lớp mình đúng là lắm tài thật..:))
Lớp đã mất đi 2 nhân vật quan trọng :(:)x

2 nhân vật đã sang sing an toàn :)) vừa nói chuyện với nv nữ lúc nãy xong :)) mai tan học rồi đi thăm chúng nó ;;) bạn Phương có nhắn nhủ gì không

Back
Bên trên