Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mọi người ơi cho T hỏi cái: mấy cái chữ mà phải bôi đen mới đọc được là viết riêng pk? người ngoài đọc có được ko? (T chưa đọc phần chữ trắng nào đâu, trả lời cho T sớm để còn ko bị coi là tò mò đời tư người khác nha :)

Ồ, ai nói ta đọc là để cộng điểm chất lượng ý nhỉ ? đau mắt vì vào topic nó cứ sáng như đèn 3000W ý mà ;;)

Anh Việt thì có bao h cộng điểm chất lượng 8-|

Càng ngày càng thấy chán... chầu chực trên mạng tìm LBL thì chỉ thấy anh Việt Sleeping old child rồi anh Tâm thì Little busy... mấy thằng bạn thì Đang chơi gọi vô ích..8-| chán ko tả... con Link béo thì ko onl 8-|...
Không có phim để xem 8-|...
Nói chung là đang trong tâm trạng vừa sad, vừa lonely vừa disappointed... chỉ mún chít...8-|

Sai rồi bạn Phương ạ, anh Việt tích cực cộng lắm ý anh Việt nhở ;))

Hôm nay phát hiện ra cái máy tính mình nó cũng đơ chứ ko chỉ riêng cái mạng :((
Đang type dài thì nó lăn ra còng queo :((
lại mất 30 phút kì cọc kì cọc :((
đã thế còn bị mắng :(
Ko biết bao giờ mới có ngày vui đây :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh Việt tích cực cộng ah... >____< tình hình là anh Việt ko cộng cho người hâm + ngốc :(:)(( >___<
..vừa chat với abc ... X( ko hỉu sao hồi trước lại khoái nó 8-| đúng là 1 loại gà + vớ vẩn + ko chịu nổi...8-|
dù sao vẫn nhớ LBL, nhớ vụ đi chơi của lớp...mún đi nữa...8-|
nhưng đứng ra tổ chức chỉ sợ chúng nó ko đi, lại chửi lớp trưởng thì chít 8-|... mún đi quá...8-|

bế tắc...cô đơn...buồn...8-|..mún đi học thật nhanh..8-|

Đâu mà, anh có cộng điểm cho ai bao giờ đâu Shin ;;)

Trời ơi vào đây cũng bị cái Phương hâm nó tra tấn mắt +_+

Cảm ơn anh Việt nhiều, lần nào cũng thế, chẳng nói nhiều (lắm) :D nhưng mà đủ :p

Lê Sơn Tùng đã viết:
mọi người ơi cho T hỏi cái: mấy cái chữ mà phải bôi đen mới đọc được là viết riêng pk? người ngoài đọc có được ko? (T chưa đọc phần chữ trắng nào đâu, trả lời cho T sớm để còn ko bị coi là tò mò đời tư người khác nha :)
Thì cứ đọc bt thôi a ạ, nhưng có hiểu ko thì .............:)
Sao tự nhiên quý pé thế? Sao pé ko ol:(?

Chỉnh sửa lần cuối:

Đỗ Việt đã viết:
Đâu mà, anh có cộng điểm cho ai bao giờ đâu Shin ;;)

Trời ơi vào đây cũng bị cái Phương hâm nó tra tấn mắt +_+
Hình như anh cộng cho em 1 bài mà ;))
Hôm nay ăn mỳ ý no quá :D ai đời đã khoai chiên , mỳ ý lại có thêm thịt chó :)):)>- Giải quyết xong THe Crucible rồi , mai tiến hành nốt simulation thì đến lúc về cũng hòm hòm công việc :D
Em ơi , xem blog anh làm chưa ;))

Em nào thế? ở đây lắm em lắm :))

Trần Bình Nguyên đã viết:
Hình như anh cộng cho em 1 bài mà ;))
Hôm nay ăn mỳ ý no quá :D ai đời đã khoai chiên , mỳ ý lại có thêm thịt chó :)):)>- Giải quyết xong THe Crucible rồi , mai tiến hành nốt simulation thì đến lúc về cũng hòm hòm công việc :D
Ồ thế à, anh cộng bao giờ ý nhỉ ;;)
À cái thằng này, kể lể vừa thôi, thèm quá :((
Trần Bình Nguyên đã viết:
Em ơi , xem blog anh làm chưa ;))
Chưa anh ạ ;;)

:))

Uh, anh Việt "ít" cộng điểm lắm ý, thế mà tính sơ sơ anh cộng cho em 38-40 điểm chứ chả ít ^^!
Mà tại sao mỗi lần tỉnh dậy mò vào HAO lại thấy điểm của anh Việt tăng vèo vèo ;))
Chả bù với cái hồi 56 điểm, có khối bài đáng cộng mà thấy điểm chả nhúc nhích gì cả ?
Có khi trời càng nóng điểm càng lên cao theo thời tiếT :))
@Nguyên : "em" của mày là "em Dòi" hả :p

Nhạt quá
Ngày đầu tiên tôi coi là hè lại nhạt quá

Chả có một ai ở nhà cả
Thi xong mà lòng cứ nhão hết cả ra
Hết mệt cái này thì mệt cái khác
cụ thể là mệt cái chờ điểm
Chác là chả dám đi đâu mất

Thanh kiu` bé Thảo đã có lòng thương xót để ý đến nỗi lo của anh,
nhưng Thảo bảo anh ko hiểu là hơi coi thường a T rồi đó nha, tuy anh ít viết bài, nhưng cũng tự hào là topic nào mà có bài để post là đã đọc hết (tính đến thời điểm post) các bài của người khác trong topic rồi đó,
Thế nên, ko hiểu nhiều cũng hiểu ít, chứ ko đến nỗi ko hiểu hoàn toàn[-(

Tìm bạn gái, ai có ... lòng thương ... xin đồng ý :).
Sau đây là một chút về bản thân mà ko có ghi trong profile :)
Họ tên đầy đủ trong giấy khai sinh mà cha mẹ đã vắt óc đặt ra: Lê Sơn Tùng
Sinh ra và lớn lên ở Hà Nội, nhưng hiểu biết về Hà Nội thì như con kiến, thế nên bây giờ vẫn đang tìm hiểu, tìm tòi, ...và khám phá.
Hiện đang thi học kỳ 2 năm thứ 2 ở trường ĐH Quản lý và Kinh doanh Hà Nội (dân lập), học lực thì năm ngoái điểm trung bình là 7,6 (ko đến nỗi ngu lắm)
Nơi đang ở Phòng 305 C5 khu tập thể Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội.
Tài sản hiện đang sở hữu (ký tên trên giấy tờ): 1 cái máy tính đời cổ năm 2005 (chắc giờ còn đc 3 triệu là may, hè hè) ... hết rồi.
Sở thích: trong prolife ghi :nothing, ko phải là ko thích cái gì đâu mà là cái gì cũng thích đó, xin ví dụ: thích màu trắng vì nó sáng, mặc nó thấy mình đứng đắn, nhưng cũng ghét nó vì nhanh bẩn => ko thích + thích = bình thường
Ngoài ra còn thích chơi các loại game online nhưng hiện nay thì đã bỏ được 2 tuần.
Ghét hai điều: bị đánh vào đầu, và bị quát (nếu làm gì sai chi cần góp ý thôi, sửa đc thì sửa, ko sửa đc thì nói thẳng luôn)
Nếu ai đồng ý làm bạn gái, sẵn sàng nghe theo lời người đó, cho dù khó khăn đến mấy cũng sẽ cố gắng thực hiện (trừ trường hợp nào ko thực hiện đc thì nói thẳng luôn).
Một chút về tài chính: chưa có nghề nghiệp nào cụ thể một tuần được trợ cấp 30k :| hơ ....
yêu cầu bạn gái: ko cần xinh quá, dễ thương càng tốt, chỉ cần người đó có thể chia sẻ chuyện vui buồn thôi. Ngoài ra nếu có thể thì xin góp ý thẳng thắn về những hành vi của T mà bạn cảm thấy ko thoải mái, ...ờ thế thôi còn mấy cái khác ko quan trọng :) oái còn nữa: chưa lập gia đình, chưa có người yêu, vì ko muốn làm kẻ thứ ba
Hix, về bản thân chỉ nhớ có thế, hôm nào nhớ ra tiếp thì post thêm thông cảm nha ^^"

----------

Ớ mà có mỗi bé Thảo đồng ý cho đọc thôi à, còn những người khác? ko cho đọc sao? :(
tiện thể ta làm quen há Thảo :)
cái profile của anh trên có thiếu gì xin góp í ha

@Vợ: mấy khi đc ngủ 1 bữa say như chết :)) nhưng sau khi ngủ dậy thấy ng mệt mỏi lắm :p chẳng đc tỉnh táo j` cho cam, sau đó cái tâm trạng mệt mỏi uể oải kéo dài rõ lâu nữa >_< => có khi làm thành hội chứng lười hoạt động.
vẫn chưa biết bơi :( ko dám đi bơi cùng mọi ng vì sợ bị dìm :(

@a Tùng: ài da ... a ko muốn có bạn gái hay ng yêu thì cứ nói thẳng ra chứ lại còn viết profile thế này thì đứa nào dám ... :)) Tốt nhất a nên post cái này bên Nối vòng tay lớn :D

Hôm nay ngồi ăn mì ý bụng no căng mòng ra 8-| nhòm xuống ko tin vào mắt mình nữa "Mấy tháng rồi". Tâm trạng cực kì phởn ... chỉ có điều ... tại sao Tunnie ko ủng hộ mình chứ :(( rõ ràng mình giải thik đến thế >_<

Mình lại say nắng :( và lần này say nặng :(

Chat với Tunnie buồn quá :( nó chẳng ủng hộ mình thì chớ cứ liên tục nói ghét "A chơi với e, ko chơi với nó" >_< của nợ >_<

@Nguyên Hà My: e nói vậy là sao :(, a kiếm thật mà, đòi hỏi đâu có gì đâu nhỉ mà ko ai dám hix hix.
bổ sung một cái quan trọng nhất nè: T bị bệnh ra mồ hôi nhất là lúc căng thẳng, còn bình thường thì cũng... bình thường như người khác. Cái này làm T ko dám làm quen người khác (ai rủ lòng thương đê....) xin cứu vớt linh hồn tội lỗi của tôi (mình có tội gì mà ko ai làm quen vậy ta ??)

----------

chết viết tên e My thiếu dấu rồi, tại mỏi tay quá
@Nguyễn Hà My:e nói vậy là sao , a kiếm thật mà, đòi hỏi đâu có gì đâu nhỉ mà ko ai dám hix hix

Ah thì ý em là post ở đây nó không được phù hợp cho lắm, thể nào mọi ng cũng vào đây chọc ngoáy này nọ đến lúc coi ý anh đi tìm ng yêu lại là trò đùa thì của nợ thật :p

Em bảo thật a ngó ngang ngó dọc mới lị lùng lại cái đống bạn gái mà anh biết rồi check thử vài người xem sao :D chứ tìm trên này thì :)) :)) nói thật là tìm người yêu = niềm tin hả anh :))

= niềm tin cũng được, còn hơn ko bằng gì
anh co bạn đâu mà check hix hix

----------

Bổ sung thêm 1 tật xấu nữa:
ko có năng khiếu nói chuyện, câu chuyện với người đầu tiên đc 20 phút

8-} Topic nhật kí có người câu bài ...
Vẫn biết là sắp thi... Nhưng sao mình thấy chán học quá :( Kiểu này vớ vẩn trượt :(
Đầu óc ko thể tập trung được :(( mà ko tập trung được thì có làm được bài cũng dễ nhầm :((
:-? Cả ngày ngồi học Hóa :D An tâm là cái gì mình cũng biết rồi :)) 8-}
Lý ko lo, Toán 1-2 ngày nữa là an tâm 8-} Tại sao mình cứ nghĩ mình trượt :( Mình ko tập trung được...
Ôi mẹ ơi... sao chuyện đấy lại xảy ra đúng lúc mình ôn thi chứ 8-} Khốn nạn thật 8-}

Back
Bên trên