Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

A Tùng viết cái profiles như thế xem hoa mắt quá
Haiz, ngày nghỉ đầu tiên. Chán và tẻ nhạt, mong đc nói chuyện với 1 ng` mà chẳng thấy ol. Cả ngày ngủ và chơi, nhớ lại 1 tháng vừa rồi, sống trong lo sợ, sống trên đống lửa

Sao lại Hoa mắt, góp í đi đê a còn sửa sai chứ hả Thảo, nói 1 câu cụt lủn là hoa mắt ai mà sửa nổi

----------

@Hòa Bình: nói ai vậy? đề nghị góp ý thẳng, đừng có nói bóng gió, ko nên chút nào,
Mà câu bài thì sao, bài ít quá à, cho câu 1 chút đi :)

:-? Em có ý gì đâu :)) em cũng thuộc loại spam mà :p Nói cho vui thôi :D

À thì anh viết dài quá. Anh viết câu ngắn thôi. Có điểm nhấn 1 chút. VD Tên, Trường. v.v... :D, như thế em dễ tìm hơn :)

Lại bị khuấy động. Though I'll leave you but it distracts me from my new one. Is it my fault? Yep... my fault...
Feel sorry for you :)... really... "that deep inside I feel like I'm dying"

@ Thảo vậy chat trên này (tiện thể câu bài) luôn hay chat trên YH hả Thảo :[email protected]
@Hòa bình vậy thì cùng nhau câu bài nào

----------

Ối giời! bà Phương, được có mỗi 4 chữ đâu là tiếng mẹ đẻ, phần sau thì xổ 1 tràng tiếng Anh, T học dốt cái môn này, dùng cái này ko cho T hiểu đc đấy ko cần chơi chữ sáng :)
Bổ sung thêm profile: học 13 năm tiếng Anh nhưng vẫn như ko biết gì :D

----------

@ Thảo: tên và trường thì có ở cái ảnh bên rồi mà ????

Nhiều người kêu sửa thì tôi sửa nè
Tìm bạn gái, ai có ... lòng thương ... xin đồng ý .

Tên: Lê Sơn Tùng
Địa chỉ: Phòng 305 C5 Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 5763989
YH thường dùng: [email protected]
Nơi sinh: Hà Nội
Đang học năm thứ 2 trường HUBM
Ưu điểm: người khác góp ý sửa đc sửa ngay, ko sửa đc thi ko cố
Nhược điểm: chưa có bạn gái => chưa biết lấy lòng girl, mấy cái nữa trên nói rồi nhắc lại thêm đau lòng.
Tài chính: 1 tuần 30k (cái này phải nhắc lại) :)
Yêu cầu: bên trên đã nói

Đc chưa nhỉ ?

Không muốn nói nặng lời, nhưng thế này bỉ quá, bạn Tùng ạ. Mất mặt đàn ông con trai.

ec. là sao, thế nào gọi la bị (nói thẳng đi, tôi dốt khoản suy đoán lắm)
chỉ bảo cho tôi với
lần đầu vô chỗ nhiều người, ko hiểu biết, mong thứ lỗi

----------

Tiện thể hôm nay có nhiều người đọc bài của T, làm và bài nữa
trong HAO có ai có công việc gì mà ko xài đến đầu óc ko?
giới thiệu cho T với, T muốn cọ sát với thực tế, tiền lương ko quan trọng, quan trọng là: ngày làm 8 tiếng, bắt đầu từ tháng 7 (tháng 6 thi cả tháng rồi, ko làm đc) :)

----------

mà T nghĩ đâu có gì bỉ nhỉ, thực tê thế nào thi mình nói ra thế đó, để các em còn "duyệt" chứ đến lúc quen rồi lại ngã ngửa ra thì chết
Đang thiếu thốn tình cảm mà, thông cảm đi Việt :)

----------

mà T nghĩ đâu có gì bỉ nhỉ, thực tế thế nào thi mình nói ra thế đó, để các em còn "duyệt" chứ đến lúc quen rồi lại ngã ngửa ra thì chết. (mà đòi hỏi có cao gì đâu nhỉ, cần người nói chuyện vào tối thứ 7 thôi mà, sao ko ai đồng ý cả vậy hu hu)
Đang thiếu thốn tình cảm mà, thông cảm đi Việt :)

Đến chịu, thế này thì bó tay thật rồi, bó-tay-thật-rồi. Nghĩa là.. bó tay ấy mà!

@A Tùng: Căn bản a viết ra thế này thì hơi quá ... >_< các e ko kong ass lên chạy thì ... :p e đã nói là viết ra thế này chỉ tổ các e té lẹ :D

Hôm nay được bà tặng cho cái áo mới :x :x trông thì xấu nhưng mặc lên thì :x :x tuyệt :x thanks bà :x

Đường phố HN bụi mù mịt => lon ton ra được bụi cợp mặt, về nhà dễ bóc ra từng mảng bụi mất >_< bụi mờ cả mắt.

Chờ mãi mà nó ko lên :( chán quá :(

@ anh Việt: em p hâm thương anh Việt đọc khổ sở quá viết nguyên cho anh cái này mà đọc :)) nếu ko mún mỏi mắt thì đừng đọc font trắng B-) tra tấn đấy...

Một ngày không thể nhàm chán hơn được, nhưng được cái thác loạn đến cực độ... đi học từ 7h sáng và thác loạn đến tận 7h tối mới về... đã cùng hai đứa bạn thân ngồi xem phim Hoàng cung từ 1-6 (mất tập 2 :(()... anh Shin và Yul đều đẹp trai nhưng thằng Shin thật đểu cáng X( b-( khác hẳn trong truyện là 1 người đáng :x... Yul đẹp trai và dễ mến :x mẫu người hoàn hảo quá :x....
Xem phim lại nghĩ đến chuyện tc của mình, rồi chuyện ở nhà cả ngày nhàm chán....8-| đúng là chán toàn tập 8-|

@ anh Tùng: con trai mà viết thế kia thì càng không ai mún làm bạn gái đâu anh ah... con gái cần con trai để che chở và dựa vào... chứ ko thik lúc nào cũng phải nghe con trai kể lể... 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:

Ờ ờ.. đã thế cóc đọc, cóc cần biêt em viết gì :D

Ai bảo anh đọc nhỉ...vớ vẩn 8-| /:)

Một tuần chán nản và bức xúc...
Một tuần ko thấy con bạn thân onl..8-|
Một tuần ko thấy LBL onl 8-|
Một tuân hì hục thuê phim cuối cùng phải chạy sang xem nhờ nhà bạn vì cái tivi điên...8-|
Một tuần học mệt mỏi và chẳng được đi chơi đâu 8-|...

Tối thứ 2 sau khi thi, nhẹ nhõm? Cũng bt, chẳng muốn ra ngoài gì cả. Muốn vác đàn đến nhà Bùi chơi. Mai đi ăn lẩu, hội dây hồng, nhưng mình có trong BTC đâu? Hihi, vì chúng nó mà mình ko tham gia, nhưng mình vẫn giúp đỡ âm thầm cho chúng nó nên chúng nó mời. Kara........., mai thác loạn rồi, cả khối chắc phải hơn 20 đứa, thế là đủ, sn Vanh nữa :x

Chơi bời cả ngaỳ

Bây h mới rãnh rỗi 1 tí để lên mạng !

Ko thể ko nhớ đến ... khi mình làm việc đc

Phải gạt nó ra khỏi đầu

Mình còn biết bao nhiêu việc khác phải lo lắng , ko thể để như thế đc :((

Nghĩ tới cái mặt đầy mụn của chồng nè :)) rồi nhe răng ra cười phát đi :))

Sau đó nhớ đi uống thuốc an thần ko quá khik chết liền :))

Kể cho vợ nghe :)) hôm nay ngồi nhà nhưng giải quyết được cả núi công việc với cái forum chính thức của LAC - ko lâu nữa nó sẽ được đưa ra sử dụng thoai :x :x :x

Hôm nay sáng đi bơi , tối đi chơi với bố

Ko thật sự hay ho , vui vẻ gì cho lắm nhưng vẫn có việc để làm

Ít ra là còn vui vẻ hơn với việc ngồi nhà chẳng làm đc gì để chuẩn bị cho "tương lai" cả

Đến chán ! :D

Oài oài , anh Tùng làm em chết cười quá :D anh xem anh bao tuổi rồi mà lại lên mạng tìm ny thế này ??? Mất mặt đàn ông con trai quá anh ạ :D thôi câu thì câu đừng mong chờ có em nào .... KHuyên anh thành thật là đi đăng báo tìm bạn đời có khi lại còn dễ hơn :)) vào đây chỉ tổ bị chọc ngoáy thôi ...
Hôm nay giỏi quá , bố cho lái từ Mỹ ĐÌnh về tận nhà luôn :x đi đương đê La Thành mới máu chứ :p có khi 18t về vn mua cái bằng :))
Thời gian trôi nhanh quá , thấm thoắt 2 tuần rồi :( tuần cuối chuẩn bị tinh thàn đối đầu với 5 tháng mệt mỏi nữa nào ... ah mà term 3 có cái giả lập họp UN gì gì đấy , mệt rồi đây :((

Hic đói quá, phải ăn tạm M&M vậy!

Back
Bên trên