Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Này tụi nhóc +_+ thương cô lắm phải không :( tội quá thể +_+
Ở đời chẳng biết trước được cái gì cả, mà khi điều tồi tệ đến rồi thì phải đối mặt thôi, chạy chẳng được.
Đứa nào cũng nghĩ được thế, cho nên phải tự giác làm gì được thì làm, cho cô vui.

Hầy...

Đời lăn.

Chỉnh sửa lần cuối:

cúm rồi...cúm gà cúm vịt :-S
hôm nay chạy mệt gần chết, không khóc như dự đoán, nhưng dù sao cũng cảm động...chỉ tiếc là mất tờ giấy ghi tên thầy...chẳng biết rơi lúc nào nữa :(

http://nghenhac.info/nhacvietnam_pm.asp?iFile=15325&iType=20

Phố sương mù phố chưa lên đèn
Núi quanh đồi nhớ mùa trăng cũ
Từnd dốc phố cuốn quanh núi đồi vẫn đi tìm bóng trăng lẻ loi
Tháng mưa về tiếng mưa ru hời
Phố bên đồi đứng chờ em tới hồ xanh thắm trong mưa buồn rơi
Tiếng em cười nói quanh đời tôi
Mai tôi đã rời xa núi đồi
Sẽ mang theo hương đêm ngày cũ
Lời tôi hát đồi núi chập chùng
Có đôi khi nhớ thiên đường xưa
Mai tôi sẽ rời xa kỉ niệm sẽ mang theo ánh trăng ngày thơ tình em co hằn vết son buồn
Khép đôi môi câu hát vô thường
Lối em về rẽ qua phố chợ
Lũ thông già vẫ rì rào nhớ
Vì em đã mang theo ngày thơ ánh trăng về giữa đêm mộng mợ

Tạm biệt :)

----------

Có những quãng thời gian mà mình không biết miêu tả nó thế nào, cảm xúc chính là gì, và tại sao nó lại như thế ... Quá khứ thì đã qua, mà thực tại cũng sẽ thành quá khứ. Mọi việc sẽ như thế, như nó phải thế, phải không? :)

Giành lại những gì đã mất hay mất đi những gì còn lại ??? :))

Hum qua đi chơi vui quá :)) Phởn quá :)) Thần kinh òi :)) Đi về đến nhà cứ thấy quai hàm sai sái thế nào ý :D Chết thật :)) Nói nhiều quá :))
Thầy 1 mình đi chơi với 3 cô học sinh :)) Chẹp chẹp :D Cứ dụ học trò kiếm ng` iu cho thầy. Thầy đẹp trai thế, nói chuyện hay thế, cứ giả vờ ngây thơ :)) Vấn đề rõ nhạy cảm :))

Beginning FC5...
Troài... vẫn 5CD như thường... :-b
Download mất 10h... @-)
Còn burn ra đĩa nữa...
Tít mù... 8-}

Ầy za` :D Sao Trang bẹn lại hỏi mình câu đấy cơ chứ :))
Tự nhiên làm mình nhớ đến nó 8-}
Chết tiệt [-x Nó ko nhớ đến mình, đã loại mình ra khỏi đầu óc thì mình làm gì phải thế này chứ 8-}
Thê thảm :(

Mạng dial up mà down thì quả là 8-} Biết rồi mà vẫn phải chịu, vì mạng nhà mình là mạng dial up :(( Nhục vãi :((
Bao h bé gửi cho chị để chị còn làm bài chứ. nhìn bé iu vãi :*

những ngày ở hàn là những ngày tuyệt vời
ko phải ngồi nghe mẹ nói nhiều quá 1 thời gian thật là bình yên :))

dc đi thăm quan nhiều nơi,chơi,mua sắm,ăn uống
mình thấy mình hợp với hàn quốc rùi đấy ;;)

Mẹ ơi ... Con đói quá thể rồi đấy :(
Khốn nạn cuộc đời này >.<
Ngay xưa tc thật :p
1
2

Chỉnh sửa lần cuối:

sắp phải đi rồi , chả muốn chút nào đâu nhưng .... Phải vững vàng lên chứ nhểy ,mình bảo bao nhiêu người như thế roài ...
Hôm nay đi chơi với con bạn , như là 1 đôi ý :)) đi megastar xem phim cũng hay đấy nhỉ , xem phim là 1 phần , xem .... còn hay hơn các rạp khác :)) can tội đi có mỗi 6 người 1 phòng chiếu . 2 đứa đằng trước mình thì không nhìn thấy làm gì chứ 2 đưúa bên trái thì đúng là , 45k được cái nhà nghỉ ngon lành. Ai đời , " ăn cháo" đã đành , đằng này hình như mình còn thấy chúng "dập dình" " nhún nhểy " thì phải :)) mk , hình như còn nghe thấy tiếng ... :))
Chưa học hành gì cả ...

Oài, nhiều lúc không hiểu nổi mình muốn cái gì, và đang mong chờ cái gì nữa8-| . Đôi khi thấy tất cả những thứ đó đều rất rõ ràng, rõ ràng, nhưng bây giờ, những cái rất rõ ràng rõ ràng đó tự nhiên trở nên vô nghĩa lắm, cảm giác như mình cố gắng chỉ đơn giản là vì mình có trách nhiệm phải sống, mà một khi đã làm cái gì thì tội gì không cố gắng hết mình để cho nó tốt nhất có thể, thế là cố gắng thôi.
Trời, lại ăn nói vớ vẩn kiểu chán đời, tự vả vào mình bây giờ:)) . Khi người ta đầy đủ quá thì người ta cảm thấy không mong cái gì cả, thậm chí chỉ mong cho mình thiếu thốn bớt đi8-} . Mình thích một cuộc sống thế nào nhỉ/:) , an nhàn không lo nghĩ, thảnh thơi thoải mái, không bon chen, hay phải cố gắng, phải tận hưởng từng ngày, tận hưởng mọi thứ, phải cố hết khả năng nhỉ/:) . Thôi không nghĩ nữa, lèo nhèo đau đầu:))

Giờ mình chỉ mong sao có 1 điều kì diệu xảy đến ước chi cô Hạnh khỏe lại:((

hôm nay thi môn cuối hix, nhanh nhanh sắp về rồi....hehe , nghĩ đến mà thích , hè này về nhà cùng em yêu lượn phố, ăn kem , hehe đủ trò , thích ghê :x

1 ngày mát mẻ , buồn tẻ ko có việc gì hay ho để làm

Giá như mà mình nghĩ ra đc cái gì hay ho hơn là quấn lấy cái bàn học và cái máy tính thế này

Đến chán !

Mong mai đi chơi sẽ cải thiện tình hình 1 chút!

Cuối cùng mọi việc cũng đã đâu vào đấy...
Đã nâng cấp máy đợt II...
Đã download xong FC5...
Chuẩn bị cài thôi... :-$

Hãi, thác loạn, ăn uống no nê, phè phỡn, chơi bời đú đởn, sau bao lâu mới đc như thế :), mỗi tội đi chơi xúc xắc bị chúng nó đánh u đầu :((

:)) Hôm nay em đi lấy chồng, chồng thứ 4 rồi. Đầu tiên cũng ko định lấy nó, nhưng mà.. ! :))
Bao ước mơ 1 thời thiếu nữ..... :))

Dịch gần xong 2/8 => 1 núi công việc mà chẳng ai gánh dùm .., >_<

Bố xem đá bóng kiểu j` mà ngáy o o :(( sợ thế :(( mình xem 1 mình ko dám hò hét to -> bố dậy bố tẩn chết mình :((

Tại dao mình cứ hay để ý đến những điều nhỏ nhặt lien quan đến a chàng đó nhỉ :)) ngộ thế :))

Kết thúc 1 ngày = 1 mớ công việc >_< mệt ghê :D mì tôm chiến :)) =P~

Back
Bên trên