Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Bé gấu u uất thế :D hôm qua vừa đi chơi còn gì :D cười lên đê
u B đừng điên nữa đi , hâm vừa thoai kẻo ma nó yêu :)) lo học hành đê :p
@ em : em là con maid của đời anh :))=))

Bình là thể loại nào mà mình nói leo lẻo đc :)) hâm với điên vô đối rồi >_< => a còn tiếp tục thế này thì e rút lại mấy lời e nhận xét về a trc mắt 1 ng đấy :p

@Vợ : vui ghê :x

Hôm nay thật vui :x mình ko ngờ nó lại vui như thế, LAC vui hơn HVĐ rất nhiều :( dù mình đã cố gắng nhưng LAC đoàn kết hơn bao nhiêu, dù toàn bộ tình thần công sức của mình đổ vào HVĐ nhưng rõ ràng chẳng thu lại đc kết quả = 1 nửa những j` LAC dành cho mình :((

Tủi thân khi cầm bóng ném :(( suýt khóc thét đc :((

Hum nay là một ngày thật buồn cười... lượn đi lượn lại mãi rồi cũng mượn được bộ truyện để đọc... truyện hay thật, làm mình lại nghĩ về những chuyện xảy đến với mình trong suốt một tháng vừa rồi
Một tháng trôi thật mau, một tháng ấy mình chỉ gặp LBL đúng một lần vào ngày hôm nọ... một ngày mà mình được nhìn và chơi thoải mái với LBL cùng mọi người... nói chung bây h mình cảm thấy thật yên tâm về cuộc sống khi nghĩ rằng sau này mình còn những 2 năm làm bạn với nó 8-| ...nhưng mà hình như nó chỉ coi mình như một đứa bt không hơn không kém 8-|.. điều này thực sự làm mình hơi buồn và có chút đố kỵ mỗi khi thấy nó nói chuyện thật vui vẻ với bọn con gái 8-|...mình ích kỷ quá...
Một tháng là một vụ cãi nhau động trời ... một người thân thiết và gần gũi với mình , người mà mình tin tưởng nhất... không tin nổi nữa 8-|.. mình không tin nổi tại sao mình cãi nhau... mình không biết mình đã sai gì....8-| mình không biết rằng trong đầu anh ta đang nghĩ cái gì mà lại hành động như vậy...8-| điều đó làm mình nản lòng trong việc làm lành với nhau, bây h thì mình thất vọng... buồn... tuy nhiên từ vụ này mình lại làm quen được với nhiều người tốt, an ủi mình 8-|... nói chung mình lại có một bài học mới về cách nhìn người...8-| nhưng ko biết sau này, có lẽ chỉ là hè này thôi hoặc năm sau, khi gặp lại anh ta mình sẽ nói gì....

Chỉnh sửa lần cuối:

Chiều nay...
It has risen again... More powerful and more terrible than ever it was...
Lạc lối... Mất phương hướng...
Cuộc chiến chưa bao giờ chấm dứt...

Đã đấu được tổng cộng 66 trận trong vòng 4 ngày qua... Kết quả:
Thắng 45, thua 21... Ko tệ lắm...

Bây giờ phải vượt qua thôi... Chẳng còn tâm trí đâu mà để ý đến những chuyện kiểu như thế nữa...
Mặc kệ... Thik nói j thì nói... Nếu đã ko hiểu thì đừng có nói j...
Vẫn còn ở tháng 7...

Chỉnh sửa lần cuối:

Học lắm quá chỉ mún chết cho rảnh.. 8-|
nhưng không học thì bít làm gì đây, càng mún chết hơn 8-|
Mún thoát khỏi cảnh bây h nhưng không bít làm thế nào 8-|..
Sắp hết mấy tháng hè rồi lại phải đi học... lại bận tít mù... 8-|
mún chít thôi 8-|

Anh: anh có bị điên ko? Đã bảo là em đi làm, anh ở nhà làm maid rồi còn gi! Có gì tối anh nấu cơm, em rửa bát cho! :))

:)
Chắc em sẽ rất nhớ............
Rất rất.....
:)

Cô Laura nì tuyệt thế, hát hay gần bằng Lara Fabian rồi :x mỗi tội dân nghệ sĩ hơi bị kiêu :D
Chờ đấy, lần sau mà tới nữa, nhất định ta có mặt ^^

Chết thật, làm mình lại thèm hát quá :((

Đấu tranh tư tưởng +_+
Soi mặt vào gương
Trông mình tang thương
Thôi, nhảy lên giường +_+

Chán lắm rùi...
Không thuê được DVD chuyện Hoàng cung :(( đọc truyện thì đến tập 11 là hết rồi...:(( bên Korea chưa sản xuất :(( chán chả bùn chết... chả lẽ phải đi thuê VCD ah, hơn hai chuc cái VCD lấy đâu ra thời gian :((

Với những người mình càng yêu thương tại sao mình càng không thể ngọt ngào với họ được?
Vì mất niềm tin quá, vì sợ phải cho quá nhiều thì sẽ mất nhiều, vì không muốn quỵ lụy ai?...

@ My : đấy là hậu quả của việc lười biếng ko chịu động vào bóng 1 thời gian + ngủ 1tiếng từ 4h-5h đấy , trách ai đc

Nói chung là LAC vui hơn rất nhiều , đấy là chưa kể đến chưa đầy đủ thành viên đấy nhá !

Hậu quả là ngủ 1 giấc 13 tiếng đồng hồ , mệt ko chịu đc

Hôm nay đành bỏ đi bơi vì dậy muộn

Chán thật ! :((

Cái mạng nhà mình thật là monkey x(
Bây giờ ko up file, ko send file được là sao :((
Lỡ bao nhiêu việc T_T

Anh Việt, Ku Nguyên với em My đọc thiếu à :D Ai muốn chết :D Đây gọi là sắp chết khao khát được sống :D Còn nhiều chuyện chưa là được mà :D
:) Hôm nay thật tuyệt... Viết hì hục mãi mới xong "Thứ đó" thế mà :(( Ko cho mọi người đọc được :D
:x 1 siêu phẩm thực sự :D
Thơ hay thật đấy ...
Làm mình nhớ lại cái bài ... "Mùi, hương và hình hài của gió" của Lynk ...
Dù sao mình cũng là một thằng tồi ...
Nhưng dù thế nào ... vì người đấy ... vì hi vọng đấy mình có thể tồi như thế ...
Chờ điều kì diệu ...

Chỉnh sửa lần cuối:

nghe tin cô mà :(( nếu thế thật thì .............. sang năm cô có CN nữa ko nhỉ :(( ko thì lớp mình teo mất :((

Ốm rồi...
Gắng gượng xem Ý đá...
Đêm nay lên chuồng sớm thôi... 8-|

Tốt lắm...
Đã đánh giá sai một con người...
Ghét những đứa vô cảm, không hiểu gì mà cứ nói linh tinh...

Ồ, cái tụi bên topic "Những lá thư..." toàn xài font trắng, giết mắt tui rồi nhé, huhu T_T

Đi siêu thị chút. Ôi hôm nay trời chẳng đẹp, âm u tù mù thế, nhưng được cái không mưa.

Té nhanh không trời đổi ý T_T

Haiz, thi xong. Nhẹ đầu. Nhưng cũng chẳng phải. Mong đến cái ngày báo điểm quá :|. Chẳng hiểu sao tự nhiên chán thế? Đầu tháng sau sẽ có bao nhiêu là chuyện, chính xác là 2 tuần tiếp theo đây. Hi vọng mình sẽ vượt qua như kì thi này

Hôm nay đi ăn giỗ, nghe những câu chuyện ko thể tin được là nó lại diễn ra gần mình đến vậy, sự thực kinh khủng, đau buồn, xã hội ko ra j, chả còn lấy 1 mảnh tự hào dân tộc +_+

anh Việt đã viết:
Ồ, cái tụi bên topic "Những lá thư..." toàn xài font trắng, giết mắt tui rồi nhé, huhu T_T

Kinh đây ;;) , anh Việt kêu thế này ngày mai qua bên đó là ko thấy có ai viết bằng font chữ sáng nữa đâu, HAO nhà mình ai cũng thương anh Việt lắm đấy :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Đỗ Việt đã viết:
Thế phải rút kinh nghiệm, ko A Việt ko đọc là ko đc + DCL :)

Back
Bên trên