Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Buồn cười quá tức là hay quá huh? ;;)
Mẹ tự nhiên nhớ con gái hay sao ý, mà sao chả nhớ lúc khác, đến đúng hôm qua thì lại dở chứng thế nhờ? :)) Tiếc! :))

@ Nam: :)) được rồi, ấy ơi cho tớ dùng chung với, tớ quý ấy lắm :x8-} (joking only :)) )
@ bdeo'
Tao viết cho mày xong rồi, nhưng mà tao đang tính mỗi ngày viết choa mày một ít... 8-|
mà cái mớ kia là mày vít cái gì mà tao chả hiểu thế mày.., mày tự dưng lại bức xúc chú bé ah... chú bé hay chứ, tính hơi điên điên tẹo thôi 8-| khỏi phải lằng nhằng... tao thấy mày với chú bé là hợp nhắm rồi... đừng có mà điên điên nữa... ko tao b-(... chúng mày chia tay mất công vun vén của taop :(( lại làm tao mất cả cái ambition nữa đấy 8-}, mày mà ko tóm được chú bé thì hope của tao về LBL sẽ thế nào :(( ...mày là hình mẫu lý tưởng để sau này tao áp dụng với LBL đấy :x cố lên nào :x

@Phương:Cái tình hình là bức xúc lắm đấy. Hum qua đi buồn lắm đấy, giận lắm đấy. Tùy mày thôi, mất công mày chứ có mất công tao qué đâu. Tao thôi đấy, chán bỏ mẹ b-( Mày có định j với LBL thì xúc tiến khẩn trương tao giúp choa, quân sư quạt mo :)), ko rùi đến luk tao đi lại chat mỏi tay với mày :D
Khổ thân thằng cháu mình hum qua. Đang mải buôn bán với bà học cùng lớp thấy thằng bé lơ ngơ ở của phòng mình :eek: ko hiểu nó làm j ở đấy. Nguyên văn cuộc đối thoại:
- Mày làm cái j ở đây hả cháu.
- Chờ dì, đón dì về.
- Đón cái j, sao ko bảo trc. Mà sao tự dưng hum nay lại đến đây?
- Học.
- Học cái jề, sao hum trc bảo mày học T6 cơ mà.
- Nhầm lịch. Học T5. Luk đấy cháu cũng ko bít.
- Ko bít thì cứ nói ko bít.
- Chả lẽ lại bảo mình không bít.
8-} :)):)):)) Bó tay. Tốt nghiệp đại học òi vẫn nhứ trẻ con. N mà chơi với nó nhộn quá :D

Trời nắng quá...
Đi đá bóng về mệt quá...
Qua hàng đĩa chẳng có trò mới nào...
Chán quá... :(

@ Link: mày bỏ nó tao b-( .. còn chuyện LBL thì vô phương , mặc dù hum nọ tao khoái LBL lắm, LBL tốt lại ra dáng đảm đang ra trò :)):)), LBL đèo tao làm tao suýt văng xuống hồ GV 8-} ... b-(Cái đoạn hội thoại ngu thế 8-|8-}

Vũ Thu Phương đã viết:
@ Link: mày bỏ nó tao b-( .. còn chuyện LBL thì vô phương , mặc dù hum nọ tao khoái LBL lắm, LBL tốt lại ra dáng đảm đang ra trò :)):)), LBL đèo tao làm tao suýt văng xuống hồ GV 8-} ... b-(Cái đoạn hội thoại ngu thế 8-|8-}
Hehe, Thách kẹo mày cũng ko b-( tao. Tao đáng iu mà :D Đằng nào chuyện cũng chả đi đến đâu. Thà bỏ lun, tao ko chịu đc cái cảm giác này. Ức chế vãi lều, ah, mà theo chị mày là ức chế bỏ bu ý 8-}
Mà cái tình hình là ko có j tên là vô phương ở đây cả. Có mày ở đấy cơ mà, 1 phương thì ko thể gọi là vô phương đc :)) Cố lên. Tao đã bảo mày là tao giúp mà. Mà LBL như thế thì khác đêk j cái còn lại trong sign mày hả con kia, hay tao nhầm :p Hum qua nó suýt cho mày xuống hồ ah? Chưa bằng tao bị cái trò nó vừa ăn bánh mì vừa đèo tao = 1 tay, tí thì hít đất, công với bao nhiu lần từ Đạt về mụn học nữa :D Nhộn vật. Đảm đang lắm, xứng đáng chồng tương lai đấy, bỏ phí :D

Ngày j mà ức chế thế này, ức chế mạnh.
Tại cái tội nhớ sai năm mà down nhầm album òi đấy này. Khổ chưa, lười ktra lại cơ. Cái lão điên, tự dưng giao bài khó thế, phải down đến 5 albums để làm 1 essay nhục ko cơ chứ.

@ bdeo': mày mà thế là tao b-( thật đấy chứ chẳng đùa... xyz vừa xấu vừa điên, dù chú bé điên không kém 8-} nhưng mà còn hơn chán....
Về chuyện LBL thì tao thất bại thảm hại thôi yên tâm... LBL chưa từng gục đâu :)) ... mà hum qua sém tý nữa nó cho tao bay vào giữa 2 cái ô tô, may mà (theo như nó nói) nó vừa ăn xong + tao nhẹ chán so với nó (8-} cái này đúng :))) --> nó lách dễ dàng 8-} ...
Hum nay anh Tâm làm mình ức chế :(( gán ghép cái kiểu gì đấy :(( cứ gán ghép lung tung thoai :(( mà gán thế nào cũng được, mà sao lại gán với thằng mà mình thề không đội trời chung X( nhìn thấy thằng đấy chỉ mún b-( chỉ mong hắn fail trong vụ thi ĐH cho mình nhờ X( mún b-(... thế mà còn bảo mình ngốc :(( mình mà ngốc ah... :(( ai cũng bảo thế, nhưng mà tại vì ko ai chịu nói cho mình, cứ lấp la lấp lửng :(( anh Việt thì bảo mình hâm + ngốc 8-} thế đấy... :((

Nói mãi mà ko hiểu con dở này. tao bảo tao bỏ nó về chính nó chứ tao bảo tao bỏ nó vì xyz hồi nào :( Nó làm tao thấy ức chế. Nếu ko đủ sức làm ng` iu tao theo ít nhất 1/2 yêu cầu thì đừng nhận từ đầu. Bực mình. xyz tao ko có ý định cưa nữa, thik thì vẫn thik. Nó ngang phè phè, nó hâm tao cũng chẳng quan tâm. vốn từ đầu tao thik nó chỉ vì nó rất trẻ con, nếu trẻ con mà ko hâm và không ngang thì đêk phải trẻ con nữa hiểu chửa. Túm lại, với tao, nó có giá hơn chú bé của mày. Chú bé của mày trình độ cũng đến thế thôi, làm tao rung rinh đến vài ngày là hết.
Mày ko phải lo cái vấn đề thất bại. Đời ng` phải có đích để phấn đấu chứ ko thể chùn chân ở n~ cái nền thấp lè tè đc :D Cố lên nào. Link cún ủng hộ 10 ngón tay, thêm 10 ngón chân nữa :D
Tao thấy anh Tâm hay vật lun. Đọc bài nào của anh ý cũng thấy phê ạ :D Nói năng vãi chững chạc :D Xứng danh điều hành viên thật đấy.
Anh Việt cũng hay mà, nói năng nhẹ nhàng. Các anh ý trêu mày cho mày đỡ căng thẳng thôi. Nói mày hâm và ngốc cũng chỉ là cách nói của những ng` lớn tuổi hơn với 1 đứa em mà ng` ta quý, thế thôi. Mày cứ phản ứng quá mức :D

Dở hơi quá, dở hơi không chịu đc. bài khó quá, ko biết viết thế nào, mà sắp phải nộp rồi.
Nhớ ai, muốn nói chuyện với ai, n cũng giận ai => ko gọi :(

@ mày: xyz có gì mà hay, nhìn mún b-(... chú bé hay hơn b-( mày làm tao thất vọng tràn trề :))...
Đời tao ko có đik đâu. kệ nó... tao cứ từ từ mà tiến thôi, cái gì cũng phải có quy trình :)) ko được thì cũng b-( LBL 8-} Mà nó là cái nền cao lắm ý, thấp cái gì... nó cao 1m75 chứ ít ah 8-}... hơn tao 15cm :((... cao quá mày ơi :)) nghe ghê bb 8-}

Nói thêm với mày là tao vừa trích cho anh Tâm đọc đoạn mày khen anh ý... anh ý sướng lắm đấy, viết típ đi mày :)) :))
Tao ko phản ứng gì đâu mà lo... càng phản ứng lại càng gật gù, uh anh hiểu rồi, anh hiểu là em ngốc lắm ý không chữa được 8-}
Đồ dở, mún gọi cho chú bé cứ gọi, hay để tao gọi cho nó bảo nó gọi cho mày 8-}
mà sao mày không lên Ym :(( nói chuyện thế này lâu lắm :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Thôi ngay nhá, đừng có mà nói xấu xyz trc mặt tao :(( đấy. Tao còn quý nó lắm. Hay bb :D Ko khiến mày gọi, chú bé đêk có hứng nói chuyện với tao đâu, để cho tao yên x( Mún nói chuyện với xyz, nói chuyện với nó vô thưởng vô phạt n đỡ ức chế. N nó ko nói đâu, chắc chàng vẫn còn cáu vớ cáu vẩn. Như hồi
Tao ko lên đc YM :(( Cái trang kia net nhà tao đang ko ổn định, đêk dùng đc. ức chế về cái mạng nhà quá cơ. Bao h ADSL nhở? Điên tiết quá, cứ in roài lại out như đúng òi.
Đừng lôi ra cho anh ý xem làm j :( N mà mấy bài anh ý vít trong cái topic chuyện trong box nối vòng tay lớn hay vật. Anh nên làm luật sư. Tao thik vì nghe nó rắn, n đúng, phải chịu :D. Cái món này còn phải học. Hờ, trả lời hay quá, mày đúng là hâm ko chữa đc chứ còn thắc mắc cái nỗi j :D
Nghe lại soledad mún khóc quá.

@ A Nguyên: thì vấn đề là anh có học tiếp ko thôi mà, em mới lớp 9 mà sc7 rồi :))
Oài, hôm nay đề văn ko thể ngờ đến, dù sao thì mình cũng làm tạm ổn, hi vọng 7 trở lên :)

Đói quá T_T tuần vừa rồi ăn ít dã man, đói quá T_T

Ôi lại sắp phải đi học rồi. Hôm nay không có thuốc phiện, cũng không giết được ai, chán ghê!

chi muon danh cho minh mot khoang trong de tho, ngot ngat qua, minh thay kho chiu. muon noi that nhieu ma chang biet bat dau tu dau! BAo gio moi thoat khoi con ac mong nay day. bao gio chu. minh chan qua. minh so nua, rat so, xin dung bao h hoi nhung cau ay nua , ai cung hoi cung mot cau hoi lam minh phat dien, diem tn cap3 bang dung diem tn cap 2. the moi ngu. mie . sao minh ngu the. ngu ............ nhung cung chang biet ngu cho nao..........aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............cang ngu hon, se co gang co gang de dc cai quai gi chu, so phan, chet tiet, so phan no chi dc co the thui sao.:((

Chang muon nghi nua vi da nghi qua nh, tai sao, vet thuong ay h dau nhoi nhu mot nhat dao dam moi lan ai nhac den........"...".........dau qua, ko biet lam the nao. h cam thay yeu duoi qua, met moi qua, sap nga xuong rui.

da mo thay ba, ko nhin ro ba nhung chau cam thay su hien tu va yeu thuong ma ba danh cho chau vi the chau doan la ba, neu ba dc o cai ho to nhat ay thi suong lam ba nhi? chau moi chi dc nhin, nhung ba can than nuoc o giua ho sau lam, can than ba nhe. chau hanh phuc lam khi cam thay ba ngay ben chau.........nhung ba ah, chau cung ko the nao chiu dungnoi cs nay nua. gia ma chau chi la chiec la de ba quan di theo..........cx cua chau h lan lon dan xen chong cheo va............ co the noi la 1 thung cam lon...........oi, ba, chau se song de den ngya hom do, gap ba se ko buon, buon!

HAO có vẻ ghét mình, suốt mấy hôm rồi bây giờ mới vào đc HAO X(
Tình hình là hè mà ko lên HAO cảm giác như ở Mù Cang Chải ý :((
Rồi ko hiểu sao sáng nay làm sao mà số friends trong blog tăng vù vù rất bất ngờ 8-}, mà muốn deny 1 người quá mà ko biết chạy đâu cho thoát, hix hix :(
Cũng trong sáng nay, nhận đc email của 1 ng bạn mà ko biết fải làm j để giúp họ, buồn quá đi mất, tiếc là mình chưa đủ lớn :(

Họp off đã thành công

Ít nhất là từ khâu ăn uống

2 đĩa salat Nga ú ụ + 1 đĩa khoai rán

Chẳng hiểu thế nào nhưng bụng dạ mình đang biểu tình :((

Hôm nay vui thật !

tự dưng cư thấy mình lạc lõng thế nào trg cái lớp học ấy vậy :(( hay độ này mình ko còn quan tâm tới lớp ko còn ( hay nói chính xác là ko đc phép ) vui thú với những hôm thác loạn với lớp nữa nên ...... dường như mình bị mọi ng bỏ lại phía sau bị mọi ng cho vào quên lãng và dường như mình ko tồn tại :( mình thấy cô đơn lạc lõng trg lớp .......... trg năm học mình đâu có thế này :( mình luôn hòa đồng với mọi ng` cơ mà :( sao tự dưng gần đây mình cứ thấy chán ghét tất cả mọi thứ ......... chán ghét cả bản thân mình :((
mình cảm giác mọi ng nhìn thyấy mình là thấy chán là thấy 1 cái gì đó .......... chả ai nói chuyện với mình trừ nh~ đứa xưa nay vẫn gọi là rất thân với mình .... ngay cả "...." cgũng chỉ chat chit rất nhạt nhòa với mình :(( chả nhẽ là bạn thôi cũng ko đc nữa sau khi đã ..... :) mình là đứa đáng ghét lắm à ? Mình ko hiểu đc mọi ng đang nghĩ gì về mình :-s gia đình mình cũng ghét mình :(( Mhình tự hỏi tại sao hồi xưa bố mẹ lại sinh ra mình :( mình b rằng hiồi trước mẹ đâu định sinh mình nhưng vì mọi ng khuyên nên mới để lại mới sinh mình :(( và rồi mọi ng nói từ khi sinh mình ra mẹ mới vất vả hơn :-s Mình sinh ra là cái gì đó khó khăn cho mọi ng là cái gì đó ko đnags tồn tại ko đáng lớn lên ..... thế sao còn cứ sinh ra mình rồi giờ cứ coi mình như ng dưng nước lã :) mình đã cố hết sức làm mọi thứ để bố mẹ vui nhg nó chả có tác dụng gì :) mẹ thì cứ quan tâm cho nh~ ng` đâu đâu còn mình lúc nào cũng bị mẹ hắt hủi bị mắng :(( bố thì hiền nên ko nói gì mẹ :( và cứ bảo mình phải cố chịu đựng :) tại sao mình luôn cứ "phải" .......... 3 tháng hè mà cứ thế này thì mình ko b mình có chịu đc ko :(( mọi ng nhìn mình ở ngoài đều nghĩ mình mạnh mẽ chả bao giờ khóc lúc nào cũng cười cười nói nói như vẻ ko có gì đâu :) nhưng mà :(( thực sự thì .................... :(( buồn lắm .......... càng type càng khóc :((
gia đình như thế nhưng mọi ng ai cũng tưởng rằng gia đình mình đẹp lắm :) đẹp như trong những giấc mơ ý :) và mọi ng nghĩ mình cũng là công chúa trg cái giấc mơ đấy đc nâng niu chiều chuộng nên ng thì xa lánh mình vì nghĩ mình giàu có ----> có thể mình sẽ kiuêu căng nên chả chơi viới mình :(( ( mình có bao giừo thế đâu :(( ai mình cũng chơi cùng nhiệt tình và hết mình mà :( ) hay có những ng chơi với mình thì lại lợi dụng :(( mình cgũng chả b chỉ khi lợi dụng chán rồi :-s khi mà mình nhìn ra thì họ bắt đầu lẩn đi trốn tránh đi và ko 1 lời chào :) .................. Mình sinh ra và để bị như thế à 8-|
giàu có để làm gì ........ tiền của để làm gì :) có thể nó quan trọng nhưng thực sự nó có quan trọng hơn t/cảm gd , t/cảm của ocn ng với con ng` cửa những ng` bạn với nhau ko :( tiền mua đc 1 t/bạn thực sự trg sáng và đẹp à 8-| :(( .........................
Gấu ơi .... chả hiểu mày là ai nữa :) mày sinh ra và rồi sống đến tận bây giờ để làm gì :) sao mày cứ phải cố tỏ ra chả có gì xảy ra thế :) sao mày cứ phải cố tỏ ra mày mạnh mẽ lắm mày chả bao giờ biết đến từ "khóc" ..............
cuộc sông là thế :) có lúc này lúc khác :) .......
Gấu à :) chắc là sẽ còn nhiều ng tốt với mày >:-D< :x :x
mai này anh mày đi du học rồi mày sẽ còn phải chịu đựng nhiều :( phải cố lên thôi ......... phải nhìn thẳng vào sự thật ấy và phải đối mặt với nó ......
aja aja fighting :)

Gấu: cố lên mày! Sao nhà mày cũng giống nhà tao, lúc nào người bắt đầu những trận cãi vã cũng là mẹ. Bố hiền chẳng nói gì! Cố lên, sẽ qua hết thôi, tao cũng đã từng mệt mỏi, đã cố gắng, đã buông xuôi, nhưng rồi cũng ổn cả, vì còn nhiều người bên cạnh, nhiều người ko muốn thấy mình khóc, thấy mình buồn!
PS: Tao chưa bao h nghĩ mày là công chúa cả, cũng là 1 con maid như tao, như con Lít! :D

@ Link: mày thía nào thì tùy mày 8-| nhưng mà là bạn mày thì phải nói, xyz chán bb 8-| :D mày mún b-( thì cứ b-( cái màn hình ấy...

Dạo này bị chê béo, mặc dù mình đã giảm 1 cân 8-|
dạo này thường xuyên bị chê là hâm và ngốc b-(
dạo này là ức chế lắm, đi khắp các hàng truyện, cứ truyện mình cần là thuê hết rồi :((

Lại một người nói mình chết đi thì hơn...
Tuy là nói lúc tức giận...
Nhưng cũng đúng đấy chứ ...
:) Nhưng ko thể là bây giờ ... cho đến khi mình làm xong chuyện đó ...
Mong ... điều kì diệu ...

Thằng Bình suy nghĩ, ăn nói vớ va vớ vẩn, muốn chết thì để anh giết chứ đừng có tự chết [-(

Back
Bên trên