Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đỗ Việt đã viết:
Ta vừa lộng quyền bạo ngược edit tùm lum, chư vị thông cảm nhé :D
Như thế này có thoải mái hơn không :p

Thôi nói thêm:
@ Shin: bị mắng cũng phải chịu chứ, còn hơn mặc kệ không ai dẹp :D

À nhân cái vụ "lộng quyền" đó thì đây là bằng chứng cho thấy "sức nặng" của anh Việt mà :p (hôm nay thì em có bằng chứng rồi nhá ;) )

À nhân cái vụ "lộng quyền" đó thì đây là bằng chứng cho thấy "sức nặng" của anh Việt mà . Ko phải ai cũng có lòng đi giảng hòa như anh đâu

Diary : sáng nay bà ốm, ban đầu còn ko ngồi dậy đc, cả nhà bây giờ là mùi thuốc bắc và dầu , mẹ mệt mỏi, ba mệt mỏi, cả nhà mệt mỏi :(
Đến bao giờ đủ lớn để lo được cho cả nhà thì ko biết có còn đc bên gia đình thế này nữa ko ...
Hoang mang ...

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh Việt: cám ơn anh nhé! Bắt đầu lấy lại lòng tin. khó khăn nhưng sẽ qua thôi!
Đã cố gắng hết sức rồi, mà sao mọi chuyện vẫn chẳng khá hơn? :(( Phải làm gì nữa đây, ko thể buông xuôi dc, nhưng cứ cố gắng quá sức thế này, liệu được mấy ngày đây! :(

Hôm qua vào xem box L1

Cãi nhau xóa bài tùm lum

Nhưng chung quy , anh là người ngoài nhưng cũng xin đc góp ý kiến , anh thấy em Linh ở trên nói rất đúng , lẽ ra em Phương nên nói với bọn nó trước .Người trong nhà nên bảo ban nhau trc, có phải bây h tự nhiên mang tiếng ko . Mà mem ko vào box nữa là cả 1 vấn đề đấy , có thể em thấy là đấy là điều bình thường , ko vào thì thôi , nhưng em ạ , nếu 1 việc như thế mà ko giải quyết đc thì sau này những hoạt động khác của lớp em , liệu bọn nó có chịu tham gia nữa ko ?

-------------------

Chết , quên ko đọc tr148 , thôi bỏ qua nhá

Hôm nay chán nản , mệt mỏi , làm gì cũng thấy khó chịu

Trời thì nóng. bố thì ở nhà , bị cấm cửa , chán ghê cơ !

Chỉnh sửa lần cuối:

@ anh Hiếu: khổ lắm anh ah, lý do tế nhị nên chúng nó chả vào, mà lúc nào bọn em chả cãi nhau, lúc nào kêu gọi mà chúng nó chả làm... 8-| những thành viên tích cực của lớp em ko vào HAO đâu.. 8-| nói chung là bây h nhìu lúc em thấy chán chán bọn con trai, chán chán lũ lớp em rồi đấy... 8-|Mà anh không đọc kỹ là em bảo chúng nó từ lâu ah? bảo nhiều rồi nhưng càng bảo chúng nó càng tưởng như mình đùa cợt càng cợt nhả hơn, dùng biện pháp mạnh rồi thì nó quay ra phản ứng người khác..
Nói chung là đến 18-6 em vào topic lớp em 8-| chán rồi... lock luôn cũng được.. 8-|

1..2..3..4..5 chán... nhiều khi thất vọng toàn tập về bạn bè lắm ý... nhìu khi bạn bè chả giúp gì được cho mình, toàn tự mình làm cho chúng nó, nhưng thành công thì chúng nó cheer còn mình bị bỏ xó ý... có chuyện gì thì chạy ra theo người ngoài ... 8-| 8-| ...
6..7..8..9..10 nhớ bạn HLABTL nhiều nhưng bạn ấy chăng onl nữa, tháng 7 mới gặp 8-| người mà mình thấy thật :x....
11..12..13..14..15 không lên đc YM ... ko chat đc với anh Việt và thằng bạn thân :x chán...

Em nên làm quen với những việc như vậy đi là vừa

Trong cuộc sống có phải lúc nào mình cũng có thể làm hài lòng cả đôi bên đâu

Đi học cũng thế mà đi làm cũng như vậy thôi , ý muốn của em là tốt nhưng đáng tiếc là có nhiều người ko thích sự đúng đắn ấy ,

Như box lớp anh , từ khi anh lên , là cãi nhau suốt ( ko phải do anh đâu ,chắc chỉ 33% là do mình thôi ) , cứ đc 5,10 trang là bắt đầu cuộc khẩu chiến mới , nhưng có như thế thì mới giải quyết đc vấn đề em ạ .

Bây h cứ từ từ , em để chuyện lắng lại 1 thời gian đã , để mọi chuyện xong xuôi thì bắt đầu lại có sao đâu , mà box lên 7K bài đứng thứ nhì 05-08 rồi còn gì .

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Tự nhiên chán, thế thôi! :(
Thôi ngay đi, sao ko bao h yên bình được quá 1 tuần? :(( Mệt mỏi lắm rồi, cố gắng hết sức rồi, chẳng còn nước mắt để khóc nữa rồi! :(( Muốn đi khỏi đây ngay, càng nhanh càng tốt, sao những người tôi yêu thương cứ làm cho nhau mệt mỏi thế này? Cái nhà này làm sao thế? :((
:(( Đủ rồi, hết sức chịu đựng rồi. :((
sao thế em , bố mẹ lại cãi nhau à ???
@ bé Thảo :D em đã hỏi thì anh xin nói :)) anh học piano chính qui :D học 7 năm rồi nhưng mới vào trường được 4 năm thì anh chán quá anh bỏ :))=)) đúng đợt thi cấp 2 nên lười nên phắn :D còn chuyện kia anh không quan tâm , coi như không có đi , bỏ qua hết ,xí xóa hết , quên hết em ạ :D

@Shin: vẫn là cái thói bon chen của Mr An em nhỉ :p ngượng mặt quá :p

Đến hôm nay là đúng 2 năm rồi đấy. 2 năm cơ đấy. Sợ quá :((

Chẳng ai để mình đc yên, chẳng ai thèm quan tâm xem mình nghĩ gì. Bố mẹ cứ như bị thừa hơi ý. Mà cáu nhau chưa đủ ah lại đổ lên đầu nữa. Đúng là dở hơi.
Bây giờ muốn lên forum lớp mà chửi nhặng xị để cho bọn trẻ con mỗi đứa góp 1 câu cũng không đc. Ít nhất nghe chúng nó nói mình cũng thấy tình cảnh mình đỡ thê thảm 1 tí. Chúng nó bây giờ mỗi đứa đi một đằng rồi. Chả biết cứ theo cái đà này có thèm nhìn mặt nhau không. Tự dưng lại bỏ forum lớp, trông chả khác gì đất trống đồi trọc cả, trong khi bình thường câu năng suất ko chịu đc, 5-6 trang/ngày. Chúng mày bị làm sao thế. Tao bây h chỉ có chúng mày thôi, tao chán phụ huynh tao lắm rồi mà chúng mày nỡ đối xử với tao thế ah? Lớp mình bình thường đoàn kết đã thấp như ngọn cỏ rồi bây h lại vì 1 lý do không đáng mặt lý do cãi nhau như đúng rồi. Chẳng đứa nào đúng hoàn toàn đâu, n đứa nào cũng hiếu thắng cơ, cứ phải chọc ngoáy nhau, cãi cọ nhau mới yên ah? Chúng mày điên nó vừa vừa chứ. Vì con bạn thân mà tự dưng đâm ra chành chọe với xyz, khốn nạn. Xyz sai, nhưng không n`, chỉ mỗi cái tội ngang, mà điểm này thì con kia chả hơn thì thôi. Xong, tao đầu hàng chúng mày rồi. Chúng mày bớt cái năng lượng chúng mày dành ra để cãi nhau chắc Hà Nội hè nay không mất điện đâu.

@ anh Việt: :( thế tên thật của anh là cái gì thế hả anh :( .. Mr Thanh Mr An hay Mr Việt 8-}
@ Link: chịu rồi, tao quyết định vào đây post bài đấy... nói cho mày bít chứ mày câu ko sao chúng nó chả đả kích đâu mà sợ :)) còn cứ có 1 bài của tao chúng nó lại bảo tao câu ý mà... 8-| nói chung là càng ngày càng nhỏ nhen.. nói thẳng ra cho nó sướng lỗ tai , chửi thì chửi thẳng vào tao chứ đừng làm trò đấy.. ở đời ghét nhất là thói bóng gió, cáu nhất mấy thằng mất dạy ngoài đường tệ nạn xã hội, và thất vọng nhất là bạn bè nhỏ nhen chán lắm rồi ý... 8-| vào lớp mình chỉ thêm cáu..
mà tao thấy thằng Xanh khá E lên rồi đấy :)) lấy E ra mà nói chuyện với tao như kiểu chú là thiên tài ý nhở 8-| nói chung là nó thấy bức xúc cứ cho nó nói... dù gì cũng là bạn của Hiếu, Hiệp... vs anh Đức khách quý của lớp mình mà 8-| tao cãi sao được..8-|

@ anh Hiếu: nói chung là bọn con trai thì ko thèm nghe con gái góp ý đâu anh ah.. bực mình lắm, dù sai toét ra cũng cố cãi... nhưng khi bị dồn vào đường cùng thì chúng nó quay ra bật bạn bè nói bóng nói gió ai mà chịu được 8-| ... nói chung là go away... là an toàn nhất... 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:

Cứ mặc kệ bọn nó em ạ

Cãi nhau chỉ tổ chuốc bực mình vào thân , tổn thọ chứ chẳng lợi lộc gì

Lại thêm 1 ngày nữa papa ở nhà

lại chẳng đc chơi bời thoải mái nữa

Khổ thân tôi thế ko biết !

@ anh Hiếu; em ngoan nghe lời anh Việt nên kệ rồi, nghe lời anh Hiếu nữa 8-| ko thì từ lâu em đã b-( ... nhưng mà càng nhịn thì người ta càng làm tới b-( 8-|

Mai đi chơi với lớp rồi :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Kể ra thì em cũng sướng thật đấy

Ít ra còn có cơ hội đi chơi này nọ

Cứ như anh 2 năm 3 lớp khác nhau ( như mọi người thì 2 năm 2 lớp 9,10 thôi ) , nhiều khi anh chẳng hiểu mình thuộc về đâu nữa :((

Hí sao lại thế hả anh Hiếu :D
@ anh Việt: vào đây trả lời thắc mắc của em Phương ngoan đi B-) Mr Việt Mr An hay Mr Thanh B-) [-x[-(
Hum nay nóng, tối nay lại đi học thêm rồi...
mún ai chơi cùng nhưng anh Việt đi học :(( ở nhà ko có GB, LBL cũng chả onl 8-|

Cái Phương hâm lằng nhằng quá, gọi anh là gì chả được :))

@ anh Việt: em Phương ngoan ko phải Phương hâm :((
Hum nay chat với thằng bạn mà mún b-( lắm ý nhờ..
mai đi chơi không bít thế nào đây,... nhỡ quạt chả mà làm cháy nhà thì sao nhỉ 8-}

Hehe, ngoan thì ngoan, chẳng có lí do gì mà ngoan thì không hâm được cả :))

Radio tháng 6 hấp dẫn, mọi người nghe đi nào :D :D

Ngày hôm nay không tệ, kể cả môn mình không thích mà vẫn thấy hứng thú :D :D chiều thì không phải học TBN, về nhà được một lúc, nghe nhạc với dạo web. Thôi đi học nào, 5 tiếng nữa lại về nhà rồi ^^

Radio 6 >>> http://matdemangel.free.fr/diendan/viewtopic.php?t=2749 :p

TBN là gì anh? ;;)
Hic nhiều Bt quá, học mãi ko hết thế này! :((

Ngẫm lại mình mất nhiều quá rồi :))

Tại sao lại sinh ra bọ chó cái và bọ chó đực quấy rối thế gian nhỉ 8-|

HMT - thất vọng quá nhiều rồi >_<

Mai đi òi, yeye, đời thật là đẹp. Cứ đẹp thế này có phải tốt không. Chỉ buồn vì vài người :(
Hum nay tự dưng gặp ng` ta. Gọi là tự dưng chứ tại mình mò đến vì mình bít h ng` ta học đêy chứ :p Nói dối 1 câu để đi với ng` ta cũng vô hại mà. Đi với ng` ta đến là vui. Hum nay thấy ng` ta sao đáng iu thế. Ứ giận ng` ta đc. Ghét. N ng` ta thèm vào bít mình đấy. Ng` ta còn bận cái j cái j ý cơ, ai thời gian đâu nghĩ đến mình chứ. Ôi, j thì cũng chỉ làm ng` iu ng` ta có vài tháng thôi mà, có quyền j đâu mà tị với niềm đam mê cả đời của ng` ta chứ. Chịu ng` ta rồi. Thế này chắc đến luk mình đi ng` ta cũng chả thèm nhớ mình là đứa nào đâu. Ghét ng` ta lắm cơ ng` ta có bít không.

Back
Bên trên