Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đỗ Việt đã viết:
Cái Phương có nghe lời đâu cơ chứ, lại loạn xị ngậu lên rồi, đáng đánh quá [-(

Nếu người ta không muốn nghe, thì đừng cố nói, vì khi cả hai bên cùng cho mình là có lí thì có nói hoài cũng vẫn thế thôi.

Đến trường theo dõi tiếp.

Loạn.

Anh Việt đi đến đâu cũng dẹp loạn nhưng xem ra vẫn còn fải vác tù và nhiều lắm :)
Hơi thất vọng, mọi người để box Nối vòng tay lớn trở thành chiến trường rồi, người khác nhìn vào buồn lắm, hai bên ko ai chịu ngừng thì cái box NVTL sẽ chả ai dám vào nữa đâu :|

@ Linh: bình tĩnh mới giải quyết được, mong là dần dần Phương sẽ quen với áp lực khi làm mod.

----------

@ Trang: biết làm sao được hả em, đời nào chẳng có người thích làm to chuyện, tại ai cũng nóng tính cả.

Chỉnh sửa lần cuối:

Đôi lúc người dẹp cũng bị mắng đấy người dẹp biết ko /:)
Em ko tham gia vụ cãi nhau đấy, nhưng em là người vào Nối vòng tay lớn thường xuyên nên em chỉ biết dùng từ "thất vọng" khi vào topic lúc này mà thôi :-<

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

@ Minh Trang: vào xem lại đi hí hí, tớ ngừng rồi nhưng có người ko ngừng..
@ Link: tao đang hạ hỏa, đang xem phim có anh Cổ Thiên Lạc là tao iu đời rồi :x bật sang kênh kia lại thấy anh Lâm Chí Dĩnh... ức chế quá.. cả 2 anh đều hay mà tao chỉ được xem 1 :x.. xem xong 2 anh này là tao sướng... chờ ngày bốc hỏa típ
@ anh Việt: hí hí đừng có đánh... em nghe lời anh Việt xóa mấy bài đi rùi, nhưng mà cuối cùng em phải viết 1 bài (hí hí 1 bài thôi anh ah) là vì em ko nhịn được nữa [-( không được đánh em.... :D:D:D.. hí hí mấy hum nữa em sẽ im re.... em ngoan lắm :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

@ Minh Trang: ấy cứ thử 1 lần đi rùi bít liền :D:D:D sẽ bít cảm giác bây h của tớ thế nào :D:D chưa trải nghiệm thì đừng nói :D...Khó khăn lắm tớ mới :D được khi viết bài này đấy :D
anh Tâm ko nói thì anh Đức vẫn không ngừng... vào lớp tớ mà ngắm :D:D:D hay lắm, đang hỗn chiến... nhưng mà tình hình là stop rồi...
chỉ có mỗi anh Việt chạy lăng quăng dẹp loạn :eek: :x :(:(( 8-| /:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Vũ Thu Phương đã viết:
@ Minh Trang: ấy cứ thử 1 lần đi rùi bít liền :D:D:D sẽ bít cảm giác bây h của tớ thế nào :D:D chưa trải nghiệm thì đừng nói :D...Khó khăn lắm tớ mới :D được khi viết bài này đấy :D
anh Tâm ko nói thì anh Đức vẫn không ngừng... vào lớp tớ mà ngắm :D:D:D hay lắm, đang hỗn chiến... nhưng mà tình hình là stop rồi...
chỉ có mỗi anh Việt chạy lăng quăng dẹp loạn :eek: :x :(:(( 8-| /:)
đã xem hỗn chiến ngay từ ngày đầu, và có xích mích từ khi ấy còn chưa lên làm mod kìa
đôi lúc đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng dừng
stop nhá, ko muốn nói chuyện này nữa, đủ rồi, topic L1 cũng đọc hết rồi, sau vụ này thay đổi nhiều lắm đây :)

viết riêng cho nhật kí hôm nay : Mẹ về rồi, em của chị về rồi, cả nhà là đông vui như trước, kết thúc du lịch :). Con gái và mẹ lại đi chơi, giờ cơm sẽ ko bị chỉ đạo nghệ thuật :p, và hơn hết là nhà ko còn trống trải nữa. Có đi xa mới thấy có mẹ thật khác biết bao :)

uh có hỗn chiến từ hồi còn VLVN cup cơ hay lắm :)):))
thoai ko nói nữa...
nói về nhật ký nào...
Hum nay đã buôn với Link béo... iu Link béo nhất :x Link ơi mày nghĩ lại vụ chú bé đi nhá... đừng làm nó buồn.. còn tao là tao dứt điểm là hất abc ra khỏi đầu rồi.... :x Bao h mày đi thì gọi tao :(:)((
Louiss Koo :x

Ta vừa lộng quyền bạo ngược edit tùm lum, chư vị thông cảm nhé :D
Như thế này có thoải mái hơn không :p

Thôi nói thêm:
@ Shin: bị mắng cũng phải chịu chứ, còn hơn mặc kệ không ai dẹp :D

Anh Việt lung tung quá :)):)) hóa ra anh edit ah :)) bây h mới bít ::D:D:D:D
@ Link: mày có đi chơi ko mày... nhớ mua than hoa và vỉ nướng :)) bọn mình hum đấy bún chả..
iu bạn LQM cho bọn mình chỗ chơi :x
iu Louiss Koo :x
ko iu anh Việt [-x ... :D:D:D (đùa thôi:)))
ngày hum này là một ngày hay ho.. thế mà tối phải đi học :(:( về nhà là có bóng đá liền :x ....

Hôm nay cố gắng viết xong cái USP essay././. chán quá ,ở nhà chẳng làm được gì, cảm thấy thật vô dụng. Đúng là mình, cả đời thật chỉ biết đúng chữ ngủ....

Proaction, thôi, cố gắng làm được một cái gì đó để còn motivate chuẩn bị cho cái interview....

why is this life so intimidating me....????
IT's not a big problem, though, because, I am proactive....Just kidding

Đỗ Việt đã viết:
@ Linh: bình tĩnh mới giải quyết được, mong là dần dần Phương sẽ quen với áp lực khi làm mod.

----------

@ Trang: biết làm sao được hả em, đời nào chẳng có người thích làm to chuyện, tại ai cũng nóng tính cả.
Oài, em cũng bít thế. Em chỉ bực mình cái loạn ko chỉ ở Nối vòng tay lớn mà vào cả lớp em ồi. Bọn nó bình thường đoàn kết đã thấp như ngọn cỏ bây h càng thê thảm. Thực ra nếu con P cảnh cáo bọn trẻ con lớp em trc rồi hãy lôi mod khác vào warn là một chuyện. Bây h... Cả 1 lũ phản ứng = cách không vào forum lớp nữa, mà cũng chẳng vì lí do gì đáng là lý do, ko bình tĩnh nổi.

:)) đừng nhắc đến không tao lại xổ bây h .. tao đang vui đây, :)):)) sáng nay vừa thắng một bà UK, 1 thằng USA thì chạy, thằng India thì hòa 8-} ...
Chúng nó không vào càng tốt chứ sao :D:D:D càng trật tự...
Thề với mày chúng nó không nhịn được lâu đâu.. :x
:x mún xem phim "Hoàng cung" DVD quá :((

Vũ Thu Phương đã viết:
uh có hỗn chiến từ hồi còn VLVN cup cơ hay lắm :)):))
thoai ko nói nữa...
nói về nhật ký nào...
Hum nay đã buôn với Link béo... iu Link béo nhất :x Link ơi mày nghĩ lại vụ chú bé đi nhá... đừng làm nó buồn.. còn tao là tao dứt điểm là hất abc ra khỏi đầu rồi.... :x Bao h mày đi thì gọi tao :(:)((
Louiss Koo :x
Tao bít roài, chuyện trẻ con :))
abc của mày tao tưởng bị phăng teo từ cái thuở nào òi cơ mà :D Vụ chú bé á. nghĩ chán òi. Hum qua chú bé nói chuyện với tao phang cho 1 câu chuyện học hành, đọc truyện với bóng đá chiếm hết thời gian của nó rùi. Thế thì nó tống tao vào đâu, sọt rác ah :(( :)) Hé hé, đùa mà, tao thề với mày sợi dây sẽ đứt trc cả khi tao đi nữa :( N không sao, tao biết là nó sẽ không buồn. Tao sẽ không phải ăn năn hối cải vì đã làm cho một đứa khác buồn đâu :D

Con khỉ, :(|) mày có bít vì chuyện của mày làm tao phải đau đầu nghĩ những kế lợi hại cho chú bé ko >:) rùi mày sẽ thấy khả năng của chú bé sau khi được tao huấn luyện.. >:) đừng bỏ nó tội nghiệp :(:(
- hum qua định gọi cho chú bé nhưng đoán thế nào nó cũng gọi mày để nói chuyện

Viết cho nhật ký: hum nay lại có anh CTL trên phim :x hum qua anh ý chết cuối phim :(( hum nay anh ý ko chết nhưng mà bị thương :(( xót quá =((
XIn mãi mới được ngồi vào máy, ngồi vào máy năm lần bảy lượt thử thì từng ấy lần bay ra khỏi HAO :-B vào đến trang cá nhân mà còn bị out /:) tức :(:)(( =((

Hờ, tình hình là HAO hay bị coi là hàng cấm lắm cơ. Tao bị có đến chục lần òi :)):))
Mày cứ ngồi mà nghĩ. Nó qua tay mày huấn luyện mún cưa tao còn khó, nói j bây h :)) Còn xem giữ chân ng` ta đc bao lâu đã. Thả ra 1 cái là có 1 đàn xông vào ngay :D

- Chán vừa định vào chơi pool thì anh Việt phải đi học...
- Online thì chả có ma nào.
- Chiều thì 4h đã đi học nắng nôi thế này... :((
- Tối thì onl phải lén lút như ăn trộm :((
- Khuya thì học để sáng T5 được đi chơi với lớp mình :x :((

--> :((=((

Tối nay mày có onl ko? 7h đến 7h30 nhé :D Tao chỉ lên đc h đấy thoai. Tao sắp out đây. Tao down xong bài òi. Tao muốn buôn thêm tí chuyện :))
T5 mẹ tao ko cho đi tao cũng cứ đi, về muốn làm j thì làm. Ghét vãi X( Con cái cho đi chơi mà cứ càu nhàu bực mình X(
Cái vụ tên Tiếng Nhật cũng hay đấy chứ. Chuyện điện tử và out tập thể khỏi forum lớp mình có thể là dở hơi chứ cái này thì ko dở hơi tí nào. Iu các chú lớp mình nhất :X

Đi PS2 với hội bạn cũ cả buổi...
Về nhà nghỉ một tẹo...
Chiều lại đi tiếp... b-)

@ Mai: mày biết gì mà nói. Im đi, tao ko muốn cãi nhau với mày. Mày đâu trong cuộc sao mày biết đc hơn tao
@ A Nguyên: Anh đã hỏi em xin nói. Em năm nay lên TC1-viola. Em ko biết cô Lan, em ít đến trường nên ko để ý mấy. Thế anh học thêm ngoài hay chính quy trong trường? Còn chuyện kia thì anh cũng có biết từ đầu đến cuối đâu mà nói linh tinh. Ko biết thì nên im lặng là vàng, okie?
oài, 3 ngày nữa thi. Tối thứ 7 là chơi rồi. Hi vọng thi tốt để đc ăn chới xả láng :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Tự nhiên chán, thế thôi! :(
Thôi ngay đi, sao ko bao h yên bình được quá 1 tuần? :(( Mệt mỏi lắm rồi, cố gắng hết sức rồi, chẳng còn nước mắt để khóc nữa rồi! :(( Muốn đi khỏi đây ngay, càng nhanh càng tốt, sao những người tôi yêu thương cứ làm cho nhau mệt mỏi thế này? Cái nhà này làm sao thế? :((
:(( Đủ rồi, hết sức chịu đựng rồi. :((

Back
Bên trên