Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Oh yeah...
Một mũi tên đã trúng được 2 cái đích:))
Ko bõ công nửa tiếng ngồi viết:))
Thế mà vẫn có đứa đặt ra được 1 cái đích thứ 3 cho mình:))
Giỏi thật =D>

Chán! Mai sẽ thế nào đây? Mình muốn qua nhanh ngay 17/6 quá. Mình sẽ được gặp những người mình yêu thương, đi chơi, ăn uống, kara, thác loạn cùng họ.

Giọt nước mắt em sẽ làm vơi đi nỗi buồn:x
Và bình minh ấm êm|-)
Ngón chân em rất khẽ khàng...>:-D<

Giọt nước mắt em sẽ hòa trong tiếng cười:x
Nhẹ nhàng như giấc mơ|-)
Sớm mai đây, em thức dậy|-)
Cuộc sống này thật đáng yêu:*

^^
Cám ơn bài hát của anh:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Thời tiết giữa hai nước hơi khác nhau, về đây lại phải thích nghi với thời tiết nắng nóng cực độ của Hà Nội :)
Sáng nay chia tay anh Vĩ, ko khóc thành tiếng mà nước mắt cứ chảy ào ào, qua cửa xuất nhập cảnh còn vẫy tay chào nhau :(
1 năm nữa hẹn gặp lại anh nhá A Wei, Vĩ ca :)

Hôm nay chẳng hiểu mình thế nào, thi đàn cực tốt :x

1 ngày khá là bận rộn sáng chơi bóng , đi bơi , chiều lại đi học

1 ngày như thế thì nên thấy vui chứ nhỉ

Nhưng ko hề cảm thấy vui , mình đang đợi chờ cái gì thế ko biết.

làm xong visa đặt vé rùi
nhớ quá :)

Sang tuần lại online 18/24...
Một mùa hè khá là nhàm chán...
Dù sao còn lâu mới bắt đầu học...
Cứ chơi cho sướng cái đã... :-$

Thời gian cũng còn xông xênh chán... b-)

Chị Xíu sắp đi Korea ah? Sướng :(
Hum nay vô bổ ko chịu đc. Đời càng nghĩ càng thấy chán.
N mà mai đc gặp... òi
YO

sáng ra có nhắc đến ấy nhưng mà tớ chả có cảm xúc gì...:)) nhạt nhẽo..

h ngồi đây thấy nhớ ấy quá mylink ạ...:D muốn buôn mà lại ngại...:( tự dưng chỉ mong khép mình...:( điên loạn đây mà...:-? :))

Cùng 1 lúc vì 1 chuyện và tất cả đều... Hình như trong bất cứ lần nào cũng đều như thế từ xưa đến nay rùi...Dù gì thì nó cũng ko phải quan trọng nữa nhưng vẫn gây cảm giác khó chịu... Hình như để qua được những chuyện kiểu này ko phải là dễ dàng đối với mình :(

Thấy thương mẹ quá:-s . Ông ngoại ốm nặng lắm rồi, mà ngày kia và chủ nhật thì Hằng thi. Mẹ mình, mạnh mẽ và cam chịu0:) :x |-) . Càng thương mẹ thì càng thấy bực cho bố hơn :(. Bố đúng là vô tâm vô tính, chỉ làm khổ mẹ thôi8-| . Ừ thì bố thông minh, rồi là bố giỏi giang, tốt bụng, tính tình thẳng thắn, nghiêm túc, tử tế, không thuốc lá bia rượu, đi làm về đúng giờ, không đàn đúm bạn bè, không cờ bạc gái gũ 8-} , nhưng mà mẹ vẫn cứ trơ trọi một mình, bố đi bên cạnh mà cứ như không :(.
Chẳng phải là bố không yêu mẹ, không thương mẹ, nhưng mà sao cái cách bố quan tâm đến mẹ, cứ hờ hững thế nào:(( . Có lẽ cả cái họ nhà này như thế, sống không tình cảm gì cả:(( . Mình biết là bố không quen thể hiện tình cảm ra ngoài, mình biết là bố cảm thấy những cái đó sáo rỗng và gượng ép, nhưng mà chỉ 1 ít lời nói quan tâm thôi cũng được, một ít cử chỉ thôi cũng được. Mẹ nói với bố là ông ngoại nguy kịch lắm rồi, rồi mẹ khóc, thế mà bố, thản nhiên như không, mình biết bố bối rối, mình biết bố lúc đó cũng không biết nói cái gì, nhưng mà phản ứng như thế thì đúng là, không biết động viên an ủi gì cả:(( . Ghét bố quá, toàn thế thôi, cứ mỗi lần mẹ mà khóc là bố lại đi nơi khác, im lặng, im lặng, ghét quá:(( . Không vỗ về, không dỗ mẹ gì hết, đúng là chỉ có bố mới như thế:((.
Ôi, mình yêu bố thật, nhưng nhiều lúc, sao mà bực bố quá, bố toàn làm mẹ khổ thôi:| . Mà cũng tại mẹ nữa, lúc nào cũng thu vén mọi thứ, lúc nào cũng biết nên làm gì, cần làm gì, nên bố chẳng bao giờ phải bận tâm, lo lắng. Bố cứ kệ mọi thứ thế thì mọi chuyện vẫn ổn nhờ có mẹ. Mà mẹ cũng chưa 1 lần giận bố, kể cả có lý hay vô lý, ừ, giận bố thì thà giận cái đầu gối còn hơn8-| . Mà hình như bố cũng rất ít khi bảo mẹ nên làm cái này cái kia, giúp mẹ quyết định ,thu vén mọi thứ, toàn để mẹ trăn trở, suy nghĩ, rồi tự lo lấy thôi:(( . Đến cả như chuyện của bên nội, rồi khi bà nội ốm, hay có việc gì bên nhà bố, bố cũng không nhờ mẹ cái gì, không phải bởi vì 1 mình bố có thể lo được, mà là bố không nhờ rồi mẹ cũng phải tham gia vào thôi8-} . Chuyện học hành, chuyện việc làm, rồi chuyện cưới xin, giỗ chạp... bên nhà bố, bố có mấy khi phải lo đâu, toàn mẹ bảo bố làm cái gì thì bố làm, cứ như là việc của mẹ ấy:| . Đến chán với bố được:(( .
Lúc chiều, mẹ nghe tin ông phải nhập viện, phải thở bằng bình oxi, mà mẹ thì không ra HN được vì Hằng đang thi, mẹ buồn lắm, lo lắm, mẹ bảo, chỉ sợ nhỡ có chuyện gì mà mẹ không ra kịp8-| . Thế mà bố cũng chẳng giúp được gì cho mẹ, có lẽ người ngoài còn vồn vã hơn:(( . Cuối cùng rồi cũng cứ mẹ sắp xếp mọi thứ, sao cho hợp lý, bố nghe mẹ nói làm gì thì làm, mà mẹ thì bao giờ cũng gánh khổ vào người thôi:(( . Mình thấy mẹ cứ bước đi một mình, lo toan mọi thứ 1 mình, bao giờ cũng không yên tâm với mọi người, việc gì cũng ôm vào, mà thấy thương mẹ quá, đã thế bố lại chẳng chia sẻ được gì nhiều cho mẹ, mà cả mình cũng thế:(( .
Nhưng mà dù sao mình biết, là bố vẫn luôn yêu mẹ, luôn quan tâm mẹ, dù không rõ ràng cho lắm, và đôi khi thì hơi vô tâm như trẻ con8-| , và mình vẫn tin là bố sẽ giúp cho mẹ được ít nhiều. Cả mình nữa, dù sao thì cũng lớn rồi:| 8-|
-----
Già rồi già rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Hôm nay chẳng hiểu mình thế nào, thi đàn cực tốt :x
Đừng nói với anh em học Nhạc viện nhá :))
Mai là first date :D over excited quá :)) Mai lang thang ngoài trời cả ngày chắc mệt lắm đây :)) không sao không sao , vui mà ;)):p:)>- :)>- b-)

this is my lesson, my big lesson =)) I must look at it everyday to tell myself not to be stupid and crazy=))

see, not feel, not ever...

Ay chà chà, mệt quá, đói nữa, buồn ngủ ghê, nhưng hôm nay chắc phải thâu đêm...

Suy nghĩ trong đầu như muốn túa ra từ tai. Hề hề.

Tệ quá. Cầu nguyện cho một điều may mắn. Có may mắn ở trên đời thật không? Chưa bao giờ tin, mà cũng chẳng tin vào điều huyền bí nào trên đời, vậy thì cầu nguyện với ai bây giờ? Đức Phật, Đức Chúa hay là Thánh thần? Dù sao vẫn cầu nguyện từ đáy con tim đang tràn ngập sợ hãi, cầu mong may mắn sẽ đến, điều kỳ diệu sẽ xảy ra...

Trong hôm nay phải capture toàn bộ gameplay của Hitman:BloodMoney mới được...
Cũng có thêm vài trò hay ho nữa...
Đợi mấy đứa bạn mua rồi mượn cho đỡ xiền... ;;)

Trần Bình Nguyên đã viết:
Đừng nói với anh em học Nhạc viện nhá :))
Mai là first date :D over excited quá :)) Mai lang thang ngoài trời cả ngày chắc mệt lắm đây :)) không sao không sao , vui mà ;)):p:)>- :)>- b-)
Sao lại hỏi thế? Đúng thì sao mà ko đúng thì sao? Em tưởng là anh phải biết từ cái hôm em nói cho anh cái chuyện ấy rồi chứ:). First date là sao?
Oài, mai thi CN, lỡ vào bài văn mình chưa học thì sao? Thôi, ko lo, kệ nó. Tối liếc quá tí. :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Ghê quá, chú Nguyên "dating" rồi cơ đấy ;;) chúc "first date" suôn sẻ nhé :))

First date là buổi hẹn hò đầu tiên em ạ .

Mình nên chúc cho anh ấy may mắn

Bởi vì thường buổi hẹn đầu tiên rất dễ mắc lỗi , toàn những lỗi ko đáng có .

Hôm nay lười quá , dạy tập thể dục xong lại đi ngủ tiếp , chán mình quá .

Back
Bên trên