Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

yêu để chết thì b-(... X(
chẳng yêu thằng nào hết X(
cái thằng bạn thân thì ko onl... X( hẹn onl h này thì cứ chạy đi đâu ý,...
lão abc thi ko thể chấp nhận được...X(
lên topic lớp thì được 2 thằng chưa bị warn đã đời hay sao mà cứ spam như trêu ngươi mình X(... mà lại còn ko phải mod box đấy nữa X(
hum nay đi về nhà thì bị mắng 1 trận X( cáu X(
:((

Mày đáng bị mắng n` hơn 1 trận P ạ
Cả đời tao chỉ gọi đến nhà mày mấy lần thôi, và trong cơn nc sôi lửa bỏng cần mày vô cùng thì mày đi lượn :((
IU... và nhớ...

Đi chơi với con bạn thân ...càng ngày càng iu hơn...đúng là cái lần ôm nhau giữa sân hôm mi12 rất đúng ..:)

In a world of lies, you are the truth............:x

Hôm nay trời nóng hơn hôm qua một chút. Nhưng ghét mùa hè, thik mùa đông hơn, mặc dù mùa đông tay rất lạnh, lạnh đủ để biết rằng vẫn phải tik cái ô đầu tiên của "marital status" (hay chưa có dấu hiệu gì khả quan chứng tỏ có thể tik được ô bên cạnh).Nhớ cái mát mẻ, nhớ trời gió to, nhớ mùa đông...
Nhớ hồ Tây nữa, nhớ cái cảm giác ngồi ở nơi trước mặt là nước, đằng sau cũng là nước (y như ngồi ở đảo hoang giữa biển vậy), xung quanh là bao nhiêu cây, mát, không chỉ bên ngoài. Nhớ cốc trà sữa lành lạnh uống vào càng khẳng định cái lạnh vốn có, nhớ gói Zonzon có lẽ hai tháng rồi không ăn lấy một miếng. Muốn lên hồ Tây quá, nhưng đã thề là một mình lên hồ thì chỉ làm cái "thú vui tao nhã" ấy, và chỉ làm cùng với 2 người thôi. Một người thì chắc chắn là không có 2nd time rồi, còn một người nữa... Cứ tính rẻ là 7 năm nữa sẽ hoàn thành trọn vẹn được cái mơ ước ấy (liệu có sớm quá không nhỉ?)
Cứ tưởng là trời mưa, hóa ra không mưa, mưa thì chạy từ lớp học về nhà kiểu gì cho không bị ốm? Dạo này bị ốm nhiều đến mức phát chán cả lên. Ngay cả thời tiết cũng dọa được mình, đừng nói là cái khác. Phải thay đổi thôi. Làm thế nào nhỉ? Chẳng lẽ lại làm như thế?
Kể ra thì tập trung vào học Toán cũng không khó lắm, có thể làm được, và đã bắt đầu làm được. Có lẽ viết luận thì không sợ nữa, tu luyện thành tinh rồi, nhưng tai thì vẫn chưa theo ý muốn. Tóm lại, vẫn phải cố gắng rất nhiều.
Nhưng rồi lại hỏi cố gắng để làm gì? Đi. Đi để làm gì? Học. Học để làm gì? Kiếm tiền. Vô vị, nhạt nhẽo. Sẽ phải đi một mình đấy. Sẽ phải xa rất nhiều người, rất lâu. Rồi chẳng biết sau 5 hay 6 năm nữa có còn đối xử với mình như xưa? Sợ lắm, rất sợ, nhưng ai mà chẳng có nỗi sợ của riêng mình. Nhiều lúc viết rất bản năng, viết theo thói quen, viết rất nhiều, nhưng không nghĩ. Đầu óc dạo này trống quá, không có nhiều cái đáng bận tâm, suốt ngày quanh quẩn bên cái bàn học, tay cầm một xấp giấy, hai trăm từ một ngày, chán thì lại đọc truyện, mà mấy cái thằng mất dạy, viết thật là ích kỉ, nhiều idiom và slang quá, hiểu thế quái nào được. Thế đấy, quyển sách cũng bắt nạt được mình.
Thôi, chán rồi, không viết nữa, viết nữa thì ai học nốt đống từ mới đấy đây? Chỉ cần thi xong TOEFL, thi xong rồi sẽ có nhiều thời gian làm những cái khác, mà cái khác chắc cũng chỉ là học Toán là cùng. Ừ, chắc cũng chỉ đến thế. :))

"Suốt ngày lo lo lắng lắng".
Ok, giờ em lo tiếp đây :(

Cả ngày ngồi chán
Hóng mưa như hóng người yêu thế mà nó ko thèm mưa cho
Tự nhiên lại ko còn gì để lo nữa mới chết chứ
Cuộc đời tẻ nhạt thật !

Đã về đến vn :D sướng quá :D chuẩn bị đi chơi nào :*

@ Link béo: điên ah.... tao lại b-( mày.,..
Lão Đuk điên X(....
thằng Trường ko onl làm sao tao chơi được...
được 1 hum ra khỏi nhà mà thế này X(

Re: ôi

Anh Khải làm mấy bài "giảm cân, dáng đẹp" đê, lăn ra ngủ như chết ngay có gì đâu :D

Buồn cười thật
mới đầu cuồng loạn cả lên
tưởng bở mấy lần
xong rồi
tự nhiên
băng luôn
chẳng cảm xúc j nữa
mình dạo này cứ làm sao ấy
nắng mưa thất thường, lúc thì thế này lúc thì thế nọ...
tuổi mới lớn là thế ư 8-} 8-} 8-} >_< ... bùn nôn >< >_<

Re: ôi

Buồn quá :(
Mình bị bệnh buồn ngủ :(
Mình muốn đi ngủ 8-|
Buồn quá :((

:x

Thật là, ko biết nên vui hay nên tức nữa [-(

nghị lực
nghị lực
:((
buồn tình quá cơ
động lực thì lớn :) thật mà, hồi xưa thì kho nhưng mà bi h thì lớn thật :)
nhưng mà vẫn ko làm dc :(
tại nghị lực ko quá
con người thát bại

Re: hic

làm mod tiện thật
tiện tay post vô tư, chán thì lại xóa :p

Đời thật là thê thảm.
Bao h mới đc đi chơi :(

Hum nay LBL mãi không onl, chơi với ai bây h...
cả thằng đấy cũng chẳng onl, ko có ai tán phét...
Link ơi ra ngoài hàng onl đi... :)|

:-< Vẫn thế sao ...
sau tất cả những gì mình đã trải qua ...
Có vẻ như là mình vẫn một mình ...
Chẳng biết làm j` nữa ...
Thi xong sẽ tính...
ĐÚng rồi ... Vào ĐH rồi sẽ khác :D Tin là thế ... :D

Back
Bên trên