Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ồ ôi, sao phải thế =;

thôi đi
thôi đi
thôi đi

không có gì là không thể
có gì là không thể
gì là không thể
là không thể
không thể
...

Thôi quên hết đi...
Bạn bè đâu phải lúc nào cũng kè kè...
Thôi quên hết đi...
Mọi thứ cũng qua rồi mà...
Sẽ lại có bạn mới, lại có kỉ niệm đẹp...
Sẽ bắt đầu lại từ đầu...

1 ngày mệt mỏi vì bị đánh thức đến mấy lần , khổ thế đã bảo là 9h mới tập trung thế mà mẹ đánh thức từ 6h30 , xong 7h30 , rùi 8h..:(( Hôm qua ngủ còn muộn nữa :((

Từ sáng đến h chỉ ngồi net, mình hư wa' :(

Đi ChƠi VỚi BỌn LỚp CẤp 2 ThẤy ĐỨa NÀo CŨng CÓ Ny RÙi LẠi Con Khoe Loan LÊn
CÚ SƯỜn LÀm 1 HỘi ĐỘc ThÂn Cho LỚp Thi MÌnh LÀm ĐỘi TrƯỞng ĐỘi ĐỘc ThÂn
Ôi BuÒn Đau Ôi CÔ LẺ

hôm nay cực kỳ bức xúc với môn Cấp cứu ban đầu và y học cổ truyền. Sẽ phải "đi Văn Điển" 1 trong 2 môn này :(( :(( :(( buồn ko còn gì buồn hơn nữa :(
PS: dạo này rất chăm chỉ vào web Ams post bài :p

Chẳng biết nói gì nữa ...
Nói muốn hay ko muốn đây :((
Thương người ta quá :(
Nhưng mà ... kệ :)) Người ta tự nguyện mà :x :p

nói đúng ra thì bất cứ cái 4rum mà tôi vào đều có cái topic kiểu như thế này và luôn chiếm áp đảo về số bài ^_^; Nói chung cái gì cũng vậy, nếu quan tâm thì thấy hay, thấy thik còn ko thì sẽ nghĩ nó thật vớ vẩn hoặc ko cần thiết

Ngô Tuấn Việt đã viết:
nói đúng ra thì bất cứ cái 4rum mà tôi vào đều có cái topic kiểu như thế này và luôn chiếm áp đảo về số bài ^_^; Nói chung cái gì cũng vậy, nếu quan tâm thì thấy hay, thấy thik còn ko thì sẽ nghĩ nó thật vớ vẩn hoặc ko cần thiết
Bác bức xúc ai mà viết cái này thế ? :D

---
Không ghét ai, không ghét ai, hehe, không biết tới bao giờ mới có thể không ghét ai cả :D

số đẹp
rất ưu ái box nhật ký, vào post bài :p
đang xem lục vân tiên , buồn cười chết mất
thằng công tử có 1 nụ cười rât dê :))

từ ngày mai quyết tâm bận rộn
đăng ký tất cả nhũng lớp có thể học dc mới thôi :D

Ệk, mày vui nhỉ, tao đang có chuyện, ôi Xíu ơi :(( sao tao chán thế nhỉ, giá đời bớt mực tí thì hơn :(

Từ sáng, ah ko từ trưa đến h, bao nhiu chuyện ko hay xảy ra, chẳng ai muốn cả, cũng chẳng phải do lỗi hoàn toàn của mình... vc ko hay nhất thì cứ nhè đầu mình mà bổ ... ghét ko chịu đc >_<

Loanh qua loanh quanh đớp đớp ngáp ngáp >_< chán khó tả ...

Giá tìm đc ai đó trút hết mọi thứ thì thoải mái hơn ko ... :|

em thân yêu
thân phận hẩm hiu của chị thì vui vẻ dc với ai :(
đấy là nhờ cái thằng có nụ cười dê trong phim LVT nó làm tao vui lên 1 tý đấy chứ :))

rất kết câu cuối cùng của mày :p
tối nằm không ngủ dc chỉ muốn tìm đứa bạn nào trút ra cho nó thoải mái :). mà ai cũng đi ngủ hết rùi :(

----------

em thân yêu
thân phận hẩm hiu của chị thì vui vẻ dc với ai :(
đấy là nhờ cái thằng có nụ cười dê trong phim LVT nó làm tao vui lên 1 tý đấy chứ :))

rất kết câu cuối cùng của mày :p
tối nằm không ngủ dc chỉ muốn tìm đứa bạn nào trút ra cho nó thoải mái :). mà ai cũng đi ngủ hết rùi :(

Chán chả buồn nói.
Nhưng chán nhiều rồi nên thấy cũng bình thường :))
Bình thường nhiều rồi thì lại thấy vui :))
Rồi cuối cùng nhìn lại thấy cuộc đời vẫn còn đẹp chán.
Bởi vì thỉnh thoảng cầm di động đợi một cái rung nhè nhẹ...(mẹ ơi, con xin lỗi vì đã tiêu tiền của mẹ, nhưng chỉ có 350đ một tin nhắn thôi, đừng xót quá :D)
Bởi vì con bạn sang dạy mình bao nhiêu trò vui mà có lẽ nếu cứ như trước đây thì cả đời này mình cũng chẳng bao giờ dám làm...
Bởi vì sau những suy nghĩ lại nhận thấy bao nhiêu thông điệp được gửi tới, lời cụ Du thì bao giờ cũng đúng rồi, rồi lyrics, films, ...
Bởi vì cuối cùng cũng biết được mình đúng cái gì, sai cái gì, biết rằng có những cái sao bây giờ mới nhận ra? Sao bây giờ mới thấy là mình heo đến thế. Chịu...
Bởi vì nhìn lại mới thấy mình đã cố gắng hết sức, một số chuyện, cố gắng khá nhiều, một số chuyện, có cố gắng, một số chuyện, và một số chuyện thì chẳng cố gắng gì :D
Bởi vì thấy mình có những thay đổi, từng ngày, từng giờ, có khi chỉ sau một câu nói. Thấy mọi người thật thông thái và mình thật ngu xuẩn :((
Bởi vì lần đầu tiên trong đời ước ao được oánh chết một đứa nào đấy, thề, chưa bao giờ máu chiến như thế. Rồi thấy hiện trước mắt những dao găm, mã tấu, đao kiếm... thấy tiếc hùi hụi lần trước được thằng bạn cho hẳn cái kiếm 2tr mà còn từ chối -->dại :D
Bởi vì lần đầu tiên ước gì bát nước đổ đi có thể thu về nguyên như cũ, bởi vì thấy tiếc nước mắt mình đã bỏ ra, ước gì nó quay về, không thì thấy hơi phí :D
Bởi vì lần đầu tiên thấy tiếc mà không lấy lại, bởi vì biết chắc đã mất thật rồi, có lấy lại cũng chỉ là "đồ giả" mà thôi :( (so sad but true)
Bởi vì sau khi refresh lại bản thân thấy yêu mọi người hơn bao nhiêu, thấy mình phải làm x2 công việc, thấy có ít mà lại được nhiều.
Bởi vì cuối cùng rút ra chân lý là nói thật mất lòng nên tốt nhất là đi làm đẹp lòng mọi người thì mình cũng được lợi. Kể ra thế thì cũng không phức tạp lắm, cuộc sống khá là đơn giản và vui vẻ.
Vậy nên phải cố gắng học tiếng Anh thật tốt để còn cố gắng tiếp cái hồ sơ, đến lúc đấy sẽ không phải ở trong chữ S này nữa.
Vậy nên sẽ tiết kiệm từng ngày bên những người mà mình và họ yêu quý nhau thật lòng, bởi vì chẳng biết ngày mai sẽ thế nào...
Mình đã làm nhiều rồi, và bây giờ đến lúc hưởng thụ (Giang ơi, tao nhiễm nặng tư tưởng của mày quá)
The less I have, the better I am
The less I care, the better I am
The less I think, the better I am
So let it be...
Mission Impossible III hay we' :x

I will wait..................:)

Trời sắp mưa rồi đấy
Tự nhiên muốn lập box quá
Nhưng thôi , có lẽ cứ nên để từ từ
Ngày mai 1/6 rồi
Nếu mai cũng mưa thì chắc sẽ rất đẹp
Nhưng nếu là cho 1 ngày sinh nhật thì chắc nó buồn lắm ......

Lâu lắm rồi mới ngồi đợi thế này0:) . Thế mà lại không đợi được, cứ muốn đợi là sao nhỉ :(( , thế là ko tốt[-x . Ôi, đang chơi game mà bị mình disturb như thế thì đúng là khó chịu đấy, tại lúc nãy mình tưởng là đã về rồi, mới dám nhắn sms chứ :">. Tự nhiên lại có 1 cú điện thoại gọi đến lúc 11h:| , hết cả hồn, mình có ý bắt phải gọi điện đâu, thấy tội lỗi quá :(. Mình không cố ý, hôm nay ko cố ý đâu, ko muốn để cho ... phải thấy ko thoải mái đâu, cũng ko định bắt ... onl đâu, cuối cùng vẫn :((. Ko tốt[-x . Đôi lúc mình thấy hơi ghen với game và bóng đá đấy :"> :p
----
Nếu mà ko về thì mình định thức trắng đêm luôn à :((.

Chỉnh sửa lần cuối:

Sướng nhất hôm nay đến lớp mà thấy nó ngồi lù lù ở đấy
Hiz, chắc 100% là nó nghỉ
Thế mà vừa bước vào cửa đã thấy mặt nó => cười toe toét luôn
Ờm, đùa chứ càng ngày nó càng dễ thương
Dễ thương lắm ấy
Nhìn chỉ muốn ôm thôi ><

con này zee thế
càng ngày càng zee

Back
Bên trên