Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

dạo này thấy văn của mình và giọng văn của mình ở khắp nơi =))
mình được suy tôn là thần chém gió mới kinh chứ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
chú cũng chỉ là kiểu chém gió vớ vẩn thôi, còn anh chém gió thành thần rồi =))

bây giờ trưa nào cũng phải mở Gia tộc Kim Phấn lên xem :x
Cả tỉ năm rồi mình ko xem phim truyền hình dài tập :))

t yêu nhớ đến nhìn thấy ngàn vạn lần trong mơ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày giỏi, đạt đc mục đích r đấy :)

Tuy m k muốn có bạn thân, nhưng đã nhỡ dính vào t rồi thì k thoát đc đâu. hehe

từ bé đến giờ mình vốn vẫn là đứa hiếu chiến và hiếu thắng.
đã không tranh chấp gì thì thôi,đã nhường là nhường hết mình chả bận tâm gì ai. cơ mà,trong nhiều chuyện, đã muốn chành chọe ăn thua,muốn đạt được hơn người,thì ít nhất, mình cũng sẽ là cái rào cản lớn cho nhiều người.

ý thức đc điều đó, nên tôi chẳng mấy khi nhiều lời với các người.hãy đợi, và nhìn xem ^^
lol

Mệt rồi. :|
Nếu nó cứ sống theo kiểu thế này nữa, thì sẽ tới lúc, nó không còn người bạn nào nữa :|

Nó không thể cứ theo cái lỗi cũ đó được :|
nhưng phải làm gì// :-< vì sao vậy ~X(

Nó không muốn suy nghĩ nhiều hơn nữa ~X(

Buồn:(
Mệt quá:(
Mất cân bằng:(
Tự thỏa mãn làm cho con người ta tụt lại ghê gớm so với nhân loại:-<

Càng gần ngày về háo hức không tăng mà tự dưng cứ thấy lo lo, thấy hụt hẫng, thấy chán... Cảm giác về rồi sẽ phải đi. 13 ngày về là ko đủ:(

Bị yêu c Châu mạnh :x ko biết c ý có lượn lờ vào đây ko, nhg chắc là ko đâu :"> c ý bận đi làm + đi xả stress tối nay rồi

Bị yêu thêm e TH Mai :x kuchoe chết được ý :"> đúng là 2 đứa thèm xã hội mà lại :"> =))

Mình bình tĩnh thế cũng đủ đấy :-? cơ mà có lẽ nên bớt hằn học :D

Bị yêu c Châu mạnh :x ko biết c ý có lượn lờ vào đây ko, nhg chắc là ko đâu :"> c ý bận đi làm + đi xả stress tối nay rồi

Bị yêu thêm e TH Mai :x kuchoe chết được ý :"> đúng là 2 đứa thèm xã hội mà lại :"> =))

Mình bình tĩnh thế cũng đủ đấy :-? cơ mà có lẽ nên bớt hằn học :D

anh bơm đểu 1 câu là ra đường đấy =)) nịnh đi =)) nộp hết bạn bè ra đây =))

Khiếp e Mai kể nhanh thế =)) này Mr. Boss, e hơi bị cẩn trọng :> :"> e có đầy đủ phương án dự phòng nhé, em lại còn làm được sườn chua ngọt 3 kiểu nhé nên e có giá lắm đấy :"> =))

-----------

Bắt đầu đau đầu rồi đấy , nhà nhà cửa cửa, chung chung chia chia, cái nọ cái kia rẻ rẻ đắt đắt, mình muốn ổn định fát nào dưới 300eu tiền nhà rồi mình ở 1 mình ý :-< đau hết cả đầu

hôm nay đi chơi với soulmate vui quá, 2 đứa rỗi hơi ngồi bình phẩm đánh giá thiên hạ cũng vui phết :))

Back
Bên trên