Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Khiếp e Mai kể nhanh thế =)) này Mr. Boss, e hơi bị cẩn trọng :> :"> e có đầy đủ phương án dự phòng nhé, em lại còn làm được sườn chua ngọt 3 kiểu nhé nên e có giá lắm đấy :"> =))

-----------

Bắt đầu đau đầu rồi đấy , nhà nhà cửa cửa, chung chung chia chia, cái nọ cái kia rẻ rẻ đắt đắt, mình muốn ổn định fát nào dưới 300eu tiền nhà rồi mình ở 1 mình ý :-< đau hết cả đầu
mà anh đếu hiểu 2 đứa thèm xã hội 1 đứa đi cai còn 1 đứa đi tìm xã hội là thế mẹ nào =))
à con kia có hộp ruốc ngon lắm mà nó dek cho anh bốc =)) ăn chết mẹ nó đê =))

Lil G của em ơi em chỉ muốn anh là của riêng em thôi :( Mong muốn của em rõ ràng là rất ích kỷ nhưng em chỉ muốn lil G là của em, chỉ của em thôi :(( G-King của em tại sao ko yêu ai tử tế lại quay ra yêu cái con người như thế chứ :( I hate her b-( Ai mà biết đc ng ta yêu anh vì cái gì chứ, biết đâu đến 1 ngày khi anh không còn nổi, không còn là hot issue nữa ng ta lại bỏ rơi anh ? Em chỉ sợ G-King của em lại phải đau khổ thêm lần nữa thôi :( Lil G của em, ước gì tất cả chỉ là một giấc mơ :( Lil G ahhh :(

Sống là không trở thành mối bận tâm của người khác.
Quả là ích kỉ và thiếu mạnh mẽ,khi cứ thích dựa dẫm và trở thành mối quan tâm lo lắng của ai đó.

17 tuổi rồi, thấy không phải cứ có người yêu kè kè lo cho mình mới là hay, chiều chuộng và nhiều khi bám lấy tình cảm của ai dấy để làm niềm vui cho mình, chậc,phải tự mình mà đứng lên thôi.

1 năm, nhanh í mà.

Chắc mình chỉ có đi làm broker thôi, mặc dù không biết có hợp không nhưng đấy là con đường sáng nhất rồi :-s

@ anh Boss : ôi a ơi e cũng ko hiểu sao 2 con người với 2 mục đích đối lập lại chọn cùng điểm đến =)) ở cái chốn buồn tênh ấy làm sao có thể tìm được XH chứ =(( =)) mà con bé kuchoe có bẩu sẽ cho a 1 dúm ruốc , bằng đúng dúm con bé sẽ cho em :> :"> =))

T__T cái tội ko chbị sớm nên bh cuống loạn cả lên, thiếu 1 đống thứ, mình đang tự hỏi mang j` lấp đầy 30kg, hay thôi mình cứ 25kg cho nó ... nhẹ=))

luôn ở trong trạng thái buồn ngủ T_______T dù chả đi học thêm mấy 8-|
banh mắt ra và làm việc thôi \:d/

@ anh Boss : ôi a ơi e cũng ko hiểu sao 2 con người với 2 mục đích đối lập lại chọn cùng điểm đến =)) ở cái chốn buồn tênh ấy làm sao có thể tìm được XH chứ =(( =)) mà con bé kuchoe có bẩu sẽ cho a 1 dúm ruốc , bằng đúng dúm con bé sẽ cho em :> :"> =))

T__T cái tội ko chbị sớm nên bh cuống loạn cả lên, thiếu 1 đống thứ, mình đang tự hỏi mang j` lấp đầy 30kg, hay thôi mình cứ 25kg cho nó ... nhẹ=))

con điên kia mang đến 40kg rồi =)) đang cuống lên xin thêm cân =)) hay em gánh hộ nó mấy cân đi =))

Ôi 38kg chứ anh =)) ok gánh luôn vài cân ruốc :"> =)) đùa chứ mang nhiều thì 4 chục thật ý :)) chẳng qua e ko kịp chbị + đi mua sắm bạt mạng, chứ ko thì ...

----------

Kiểu bị siêu buồn :-< tự nhiên lại ngồi nghĩ ngợi lung tung, đúng là điên =; cả 1 núi viêc đang chờ :-? kể ra thì nếu như có ai đèo mình đi làm núi vc ý có fải tốt ko :-< sao các b lại thi cử đúng lúc này :((

lại ngủ quên rồi
mình gặp nhiều vấn đề với việc ngủ nghê quá >"<
lại còn gặp ác mộng liên tục nữa, lại còn mơ trong mơ nữa, bị lẫn lộn giữa mơ và thực nữa :((

thượng lộ bình anh nhé Măng :x lời chúc từ chị Tre nhớn :> =))

---------------------

ngày mai em đi ... có những ai đến nhà e ăn thịt bò khô cùng e trc khi e đi nào ... :p

lại ngủ quên rồi
mình gặp nhiều vấn đề với việc ngủ nghê quá >"<
lại còn gặp ác mộng liên tục nữa, lại còn mơ trong mơ nữa, bị lẫn lộn giữa mơ và thực nữa :((

Ui em hiểu tình cảnh này. :(
May mà sau hôm em đem đi kể lể trên HAO thì ko còn gặp ác mộng với bóng đè nữa. :D Hy vọng anh Kiên cũng vậy :D

Back
Bên trên