Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mai là ngày tụ họp của chị em mình :)) sau gần 2 năm ko tụ tập đông đủ cả 4 con 8-|
tứ đại mỹ nhân của 5-6 năm về trước =))
xem salt này, đi ăn Lotteria này, nếu trời quang mây tạnh thì qua Ams chơi luôn thể \:d/
cứ sinh nhật mỗi đứa lại là dịp để họp nhau lại
vui vãi vui vãi :x

Mình đek biết nốt nhạc gì cũng học được piano, ôi ta phục ta quá =))
Friends FB của mình đang là 666, số đẹp :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả ngày tất ta tất tưởi ><"
Hi vọng tối hết mưa còn đi chơi cho vui vẻ nào :(

Tay phải nắm lấy tay trái... Đơn giản thế thôi là người ta đã có hơi ấm rồi... Tìm kiếm đâu xa?

phát hiện ra 1 điều mình là con vô cùng lười vận động :-<
dù có dậy sớm thế này hay dậy sớm nữa thì cũng chả thay đổi đc j
đã ngồi dậy làm Toán nhg xong rồi vẫn nhất quyết ko chịu chạy ra khỏi giường tập thể dục =______=

Tớ xin lỗi, vì lúc chào không nói cho cậu rằng, có thể đó là lần cuối tớ chat với cậu.
Tớ quá quen với việc ngày nào cũng chat chit tâm sự với cậu, quá quen với việc cậu gọi dậy sớm để đi học, quen với việc cậu dỗ dành và sợ tớ dỗi, quen với câu "Tớ nhớ cậu" hay "Tớ yêu cậu".
Tớ xin lỗi, vì đã khiến cho cậu có tình cảm đặc biệt đến mức như thế này. Đáng lẽ ra mọi việc đã có thể bình thường hơn.
Tớ xin lỗi, tớ cần phải biến mất.
Tớ sợ tớ yêu cậu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồi sáng cái con CEO da đen cứ lén nhìn trộm mình suốt cả buổi họp í , chả biết nó đang âm mưu toan tính những gì để hãm hại mình đây...
Khiếp cái con ấy đi được , người ngợm gì đâu mà đen thui như đêm 30 ấy , nhìn cái body thì ổn mà nhìn đến làn da ...trâu thì đến là tỡm .

Hôm nay mình thấy bực mình với bà và mẹ X(
Mưa suốt từ đêm đến giờ mệt mỏi quá :(

Trên đời trong bất cứ việc gì cũng nên dứt khoát, kị nhất là đứng núi này trông núi nọ..
Nhất là trong chuyện tình cảm, do dự, yêu người này rồi lại thích người kia, nhưng lại đi chơi với người khác, rồi lại dựa dẫm vào một người khác nữa.... làm như thế là không tôn trọng ngừoi khác và chính bản thân mình....

Ghét nhất là loại ngừoi như trên

Tránh xa tôi ra nhé =; =; =;

Lần đầu tiên bấn nặng thế này >_____<
Ahhhhhhhh can't get him out of my head >_____<

[last chance: this Sunday >___<]

cứ gặp chuyện gì đấy thì xui là xui tới bến luôn
mà chả hiểu sao hôm nay đơ đơ quá. đen thế vẫn nhăn răng ra cười :))
giống như chết đến nơi thì thôi cũng mặc kệ, chả quan tâm :-j

Một ngày tình yêu chúng mình, dù vẫn còn giông tố nhiều... mà chẳng thể lung lay chia rẽ hai ta~

Em đang bị bỏ rơi đúng k? : ) việc quen làm đầu trò cũng có mặt trái của nó nhỉ : ) e k quen việc đc hỏi "ngày này giờ này, có thế này thế kia. Đi k?" Cảm giác mọi người vui vẻ bàn bạc vs nhau *như e đã từng*, còn e là người ngoài, và góp mặt như 1 khách mời, chỉ thế.

Back
Bên trên