Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mình lại gặp ác mộng :( mà còn bị bóng đè nữa :(
mình bị ám sao? :((

Hôm nay chẳng vui, chẳng buồn, không nặng lòng suy nghĩ mà cũng không hẳn là trống rỗng. Một cảm giác muồn vướt phéng nó đi mà không vứt được vì cũng chẳng biết là phải vứt cái j.

hu hu thật Bình ạ :(( hôm qua bị sợ lắm :(( mà trong 2 tuần vừa rồi Nuga gặp ác mộng 4~5 lần, bị bóng đè 2 lần rồi ý :((
Nuga sợ bị ám thật ý :((

- chị họ bảo mình chưa serious about life 8-| có lẽ cần chỉnh đốn lại bản thân thật rồi :))
- đã thik xấu thì cho xấu luôn, ko việc j fải xoắn cả :))
- messy
- đau đầu kinh khủng x_X

đời vẫn nhạt như nó vẫn fải thế :))

hu hu thật Bình ạ :(( hôm qua bị sợ lắm :(( mà trong 2 tuần vừa rồi Nuga gặp ác mộng 4~5 lần, bị bóng đè 2 lần rồi ý :((
Nuga sợ bị ám thật ý :((

Hix=(( em cũng đang bị sợ mộng mị quá chị ạh=(( mơ liệu nó có ứng nghiệm ko hả chị:-s:((

Phát điên mất:-< Mình biết là mình làm mọi người lo lắng, mình biết là nó chỉ là mơ và vô căn cứ, mình biết là mình làm cho bố không chỉ lo mà còn thực sự bực nữa:-< Cơ mà mình chưa bao giờ mơ nhiều, liên tục trong nhiều ngày và nhớ rất rõ ràng chi tiết như thế:|Đã thế các giấc mơ đều như có điểm liên quan:|

Cái vấn đề là ko chỉ mình mình mơi mà tới mẹ cũng mơ với cùng nội dung và thậm chí còn người này mơ cho hệ quả của người kia:-s Lại còn 5h sáng vùng dậy, con bạn thân post lên fb là nó mơ thấy mình:-s Cái vấn đề kì ảo là mình, con bạn và mẹ ở 3 nơi khác nhau...xong giấc mơ của 3 người diễn ra ở ú, uk, VN...loạn châu chấu cào cào@_@

Cái giấc mơ đầu tiên trong chuỗi mơ mặc dù ko bao h có thể thành thật nhưng nó cũng có phần nào đó ứng nghiệm r`@_@ chết mất:((

Hôm nay theo lịch hẹn tí nữa một trong các giấc mơ sẽ có hoàn cảnh tương tự xảy ra:| Chả hiểu sao sáng mở mắt dậy rồi, ngồi tỉnh táo sợ hãi một lúc rồi lại lăn quay ra ko biết trời đất là gì:-s Bỏ học luôn cả ngày thế là hủy luôn cái hẹn. Vấn đề là rời hẹn sang ngày mai...:-s

Cảm thấy bị hoang mang:-s Thôi chắc sống chết gì cũng có số rồi. Mình ăn ở hiền lành, chẳng làm hại ai bao giờ:-s

mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi:-s

@Chị Thương ( đùa, em bị thích tên chị quá): may mắn là tất cả đều là mơ chị nhỉ<:p <:p <:p chắc tại căng thằng xì trét quá:-s rồi sẽ qua thôi phải ko chị>:D<

Hix=(( em cũng đang bị sợ mộng mị quá chị ạh=(( mơ liệu nó có ứng nghiệm ko hả chị:-s:((

Phát điên mất:-< Mình biết là mình làm mọi người lo lắng, mình biết là nó chỉ là mơ và vô căn cứ, mình biết là mình làm cho bố không chỉ lo mà còn thực sự bực nữa:-< Cơ mà mình chưa bao giờ mơ nhiều, liên tục trong nhiều ngày và nhớ rất rõ ràng chi tiết như thế:|Đã thế các giấc mơ đều như có điểm liên quan:|

Cái vấn đề là ko chỉ mình mình mơi mà tới mẹ cũng mơ với cùng nội dung và thậm chí còn người này mơ cho hệ quả của người kia:-s Lại còn 5h sáng vùng dậy, con bạn thân post lên fb là nó mơ thấy mình:-s Cái vấn đề kì ảo là mình, con bạn và mẹ ở 3 nơi khác nhau...xong giấc mơ của 3 người diễn ra ở ú, uk, VN...loạn châu chấu cào cào@_@

Cái giấc mơ đầu tiên trong chuỗi mơ mặc dù ko bao h có thể thành thật nhưng nó cũng có phần nào đó ứng nghiệm r`@_@ chết mất:((

Hôm nay theo lịch hẹn tí nữa một trong các giấc mơ sẽ có hoàn cảnh tương tự xảy ra:| Chả hiểu sao sáng mở mắt dậy rồi, ngồi tỉnh táo sợ hãi một lúc rồi lại lăn quay ra ko biết trời đất là gì:-s Bỏ học luôn cả ngày thế là hủy luôn cái hẹn. Vấn đề là rời hẹn sang ngày mai...:-s

Cảm thấy bị hoang mang:-s Thôi chắc sống chết gì cũng có số rồi. Mình ăn ở hiền lành, chẳng làm hại ai bao giờ:-s

mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi:-s

@Chị Thương ( đùa, em bị thích tên chị quá): may mắn là tất cả đều là mơ chị nhỉ<:p <:p <:p chắc tại căng thằng xì trét quá:-s rồi sẽ qua thôi phải ko chị>:D<

ừ chị cũng nghĩ là do căng thẳng xì trét gì đấy. Mấy hôm nay chị cũng đang ốm, chắc tại sức khỏe mình không ổn thôi. >:-D<
Còn cái mơ ứng nghiệm hay không thì chị cũng không biết nữa. Chị chỉ thi thoảng bị dejavu thôi, nhưng cũng toàn chuyện nhỏ nhặt, ko ảnh hưởng gì lắm. :D
À chị thích cái câu Mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi :D
và chị bị thích phần in đậm quá :"> hie hie :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm này có chuyện gì ư,
à có,
tôi chia tay

tôi muốn khóc nhưng ko muốn ai thấy nên tôi chỉ đặt tay phải lên ngực và ghì chặt

tôi ước rằng em luôn sống thật thoải mái và có 1 ai đó thật dở hơi thật dở hơi nhưng tuyệt vời hơn tôi đến với em để em luôn được vui

tôi chúc cho tôi sớm mỉm cười

.

p.s: tình yêu của bản thân, đặt sau hạnh phúc của người mình yêu

:( hết ác mộng với bóng đè thì lại là chảy máu cam :(
Mình ghét cái tình trạng sức khỏe thế này lắm :( Mình hết ốm, nhưng mà cứ thi thoảng bị thế này thì sợ bỏ xừ :-< chả biết là mình ốm hay khỏe nữa 8-}
8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Thương :D E sẽ khỏe mả ^^ Nếu hay chảy máu cam thì nên theo dõi, có thể nóng trong người thôi ^^

dạo này đá bóng mình bắt đầu lấy lại phong độ đỉnh cao :>

errr... it's not really good when i think of someone fot just a few seconds then smile =.="

so,forget him - right-now.

khiếp lại có vấn đề với chuyện ngủ ngáy rồi, khó chịu quá đê =.=

Bóng bay bóng bay :x

Sn đầu tiên xa nhà:x
Sn đầu tiên tự nấu nướng đồ ăn VN
Sn đầu tiên thực sự hiểu được tình cảm của những người ở gần và ở xa:x
Sn tuyệt vời ( có thể nói là nhất từ trước tới giờ)
Một buổi party vui ngoài sức tưởng tượng. Mệt phờ kết thúc dọn dẹp lúc 2h đêm

Vẫn phải vào HAO bằng được:x đáng yêu quá:x bị yêu:x

Tạm biệt tuổi 16. Thế là mình 17t rồi!!!

nhiều khi có khúc mắc nch vs c càng làm t thêm bực mình, nh khi nổi dóa lên í chứ :)) :|
c khác thật r :|
đ** mua thêm bực vào người nữa :)|

Back
Bên trên