Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chó thật, sống ở đời phải biết nghĩ chứ :|

...............

Cảm thấy bất an và có chuyện :|
sao mọi thứ cứ đến dồn dập :|
NÓ không hiểu nối nó đang nghĩ cái gì , với nó, với bạn bề nó, với đứa em mà nó quan tâm :| Nó sợ điều nó suy nghĩ xảy ra ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều nay đi xin nốt mấy cái dấu nào, để cả tuần còn tụ tập cà phê phim phọt các thứ :))

chim sẻ gọi đại bàng
chim sẻ gọi đại bàng ...
ơ bỏ mẹ k thèm nghe =)) thế kệ mẹ đại bàng :-h
vào Sài gòn quên anh em [-(

hôm nay trời trong xanh, gió thổi vi vu... đi lang thang bất chợt lọt vào một ngõ nhỏ mang tên Nhật ký....
các a/c cho em hỏi vô cái ngõ này để làm chi. Sao thấy k2 trong này thật ảm đạm và toàn lời trách oán!!!

Ta đã trở lại=))

Chết thôi:-s giờ bị hứng thú trò lên tán nhảm với các em 0912 và 1 vài em 10-13 rồi.

Hự àh hự bị thấy mình giá quá:(( sắp già thật:(( 2 tuần nữa là đi mất 1/5 cuộc đời mà chưa làm đc gì ra hồn:-< bắt đầu sợ sinh nhật:-s mình già thật rồi:-s=)

Tự bỏ fb và ym lấy mỗi HAO làm chỗ nương náu:-s kể cũng có tí bần thần=((

Mấy hôm nay HAO có vẻ nhiều bài mới hơn =) Mong là có thể phần nào giống như xưa 8->

Chết chết dạo này thấy các em nhỏ tuổi hơn mình mà cũng than là già @__@
Các anh các chị lớn hơn mình thì toàn đã có cháu bế ( và các cháu gọi mình là chú @__@ ).

Thế mà mình nhìn vẫn giống freshman in high school thế này @___@

chắc tại anh Hưng tuy tuổi ko quá già nhưng tâm hồn vẫn còn trẻ đấy ạh:-<

hôm nay trà chanh nhà thờ với các bạn trẻ thật là xôm :x

How can I think I'm standing strong?
Yet feel the air beneath my feet.
How can happiness feel so wrong?
How can misery feel so sweet?

How can you let me watch you sleep?
Then break my dreams the way you do.
How can I have got in so deep?
Why did i fall in love with you?

I know that I should not have been like this, and that I am stupid. Now it's truly the time that I must totally get over you.
But please, let me be weak for a moment. Let me be stupid and lose my mind for a moment. And I will be okie tmr.

mmmm, truly hate myself like this. Like a supporting character in Korean drama=)). Noone would care what she truly feels and wants=))

tại sao, tại sao, tại sao...???

Cuộc đời là một cuộc thi khốc liệt với vô số các câu hỏi:-<
Mình học chả kĩ và làm bài cũng chẳng tốt lắm:-<
Đã thế còn không trả lời được hầu hết các câu hỏi hóc búa:-<

Tệ lắm! Phải cố mà học tập, rèn luyện và sửa đổi thôi:-< chả biết có retake được không nhưng mong là còn đủ thời gian làm bài:|

Write every sentence as if you were going to publish it, treat every word as if you bet your life on it.

aigoo tại sao có những đứa chả quen biết mình mà cứ thích la liếm add FB với YM thế nhỉ =; bọn mày bị rảnh sao :-/

Back
Bên trên