Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Những câu mình phì cười vì đọc ( or nghe được ) trong hai ngày qua

1- "giông bão đến nơi rồi, cháu nó vẫn say nắng"

mình rất quý ban, thủ heo bếu của mình ạ :x =))=))

2- "đi bộ mà cháu nó cũng say sóng"

khổ quá :"> người ta còn bé mà :"> =)) tâm hồn ng` ta còn nhạy cảm non nớt :"> mà hơi bị nhiều người mong ước tìm được kẻ xa lạ đấy :"> =))

3- " em béo lên đúng ko :("
" phù, cuối cùng e cũng đã tự nhận ra "
=)) phũ vãi =)) đáng ra fải là " em càng bếu càng kuchoe " mới fải chứ =))

4- " ghét ấy lắm T ạ "
=))=))=))
cái này vừa thấy buồn cười vừa thấy hãi =)) khiếp =; ai bắt iêu ^:)^ :p

5- " kẻ xa lạ của mình ở đâu, đến mau đến mau"
giữ vừng niềm tin nhá :x sống tốt thể nào cũng có ngày gặp hoàng tử :"> hok fải lo :x :"> =))

6- " thôi, ko fải nghĩ nữa , em thắng chắc rồi "
=)) nghe câu này sướng cứ gọi là phát điên =)) khổ thân bạn áo kẻ :">

Hầy ngày càng tự kỷ vì chiều cao T__T chả nhẽ cứ làm trẻ con mãi :(( thôi :-< còn nhiều thứ khác cần lo ...

------

Đồng ý với em Nguyễn Hưng :( có một số điểm em đồng tình với anh Long nhưng riêng chuyện này cách làm của a Long không khiến e Trần Hưng nhận thực + tiến bộ hơn :( cứ xóa + nói những lời lẽ không hay thế này biết đến bao giờ ... :(

------------------

Nhân tiện hn đọc kênh 14 thấy c Nguyệt Đùi :p cảm giác như những nhân vật đình đám HAO thuở nào chắc sẽ lên kênh 14 dần ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua mình ngủ nướng nên không kịp ra chợ tranh cướp lương thực dự trữ.

Hôm nay sung sướng vì được ăn đồ tươi.

Trời mát quá. Cơn hâm đã nổi lên, lôi chăn gối ra giặt.

Thuốc đâu? thuốc đâu?

Chả có thuốc đâu=))

có hỏi 1 nghìn lần nữa em cũng chịu k biết rốt cuộc tình cảm của mình nó đang như thế nào=)). nói gì đến việc tự hỏi xem tình cảm của anh như thế nào:-J (thật ra k hỏi thì cũng biết rồi).

Thật xấu hổ nhưng mà mong đến 1 tháng sau quá, mong quay lại Hel quá:"> :))

Nhật kí.
1. Dù j iêu vẫn sẽ là iêu, dù có thay đổi nhiều r. Có lẽ tại m cố chấp và quyết định đứng vòng ngoài thôi.
2. Uhm mai phải ra đấy, cố gắng thôi, don't let any one tell you that u're not strong enough b-)
3. 1 ngày cho bà nhé bà iêu của t.
4. Cái j của m thì phải níu lấy thật chặt.
5. Đag dần bị nghiện trà đá vs bắt đầu thú vị ngồi cafe. Anw k hơn thế dc đâu :p. Khó nhỉ >"<

Dù j thì t vẫn iêu c lắm.

ôi giời ơi, có tí việc cỏn con mà làm mãi không xong, toàn đi làm cái lăng nhăng gì ấy >"<

ngày ngắn, và đêm dài :)

thế là tốt lắm rồi.. ngày đừng kéo dài ra thêm nữa.

sống đơn giản là chấp nhận..
vâng,cũng đơn giản là ngày trước đêk bao giờ biết chấp nhận gì cả,đúng là nông cạn hem =) lol ..nên là phải tập quen thôi.

những bài học đầu tiên.
im lặng mà quen.

ôi dời ơi mìh lại lên cơn chán đời rồi ~x(
ôi cứ thế này làm sao mà tiếp tục học lên tiếp bi h
sao nhiều lúc thấy mình chả thông minh j thế.
hôm nay groupwork dã man quá, khó vãi đái
ước gì như 1 phép màu, học đến đâu hiểu đến đấy :|
mệt thật đấy, chỉ muốn ngủ thôi :(

Tự nhiên buồn thế :-<

Nhiều lúc cần một lời hỏi thăm :-< nhưng dường như toàn mình đi hỏi thăm người khác :-<

biết ngay xem film hay là kế hoạch học tập tiêu tan hết mà :((
ôi Mr.Duke :((((((((((

xem Flash of Genius thương ông Kearns quá, bị bọn Ford nó ăn cắp phát minh, phải đi kiện mấy chục năm, bị gia đình ruồng bỏ. May mà cuối cùng cũng thắng được và được bồi thường 10 triệu đô chứ mà thua kiện nữa thì ức ói máu mà chết mất :-s

xem Flash of Genius thương ông Kearns quá, bị bọn Ford nó ăn cắp phát minh, phải đi kiện mấy chục năm, bị gia đình ruồng bỏ. May mà cuối cùng cũng thắng được và được bồi thường 10 triệu đô chứ mà thua kiện nữa thì ức ói máu mà chết mất :-s

Nếu là người ở trong ngành thì sẽ biết những trường hợp như trong phim không thiếu, có thể không đến mức fight against big company like Ford nhưng những trò đấu đá, cặn bã, bẩn thỉu để tranh dành tiến bạc bất chấp lương tri khiến dân ethical Scientists and Engineers tốn rất nhiều nước mắt, tức giận, chán nản mà người ngoài ngành không thể hiểu được. Trường hợp cổ điển về intellectually property infringement là Nikola Tesla và Thomas Edison, chú tự tìm hiểu.

So I missed her show tonight.
It has been 2 years since I last went to her concert. Two more years will follow since I may not be home next summer. I know I will regret it later..
..but for now I don't.
Sigh

Back
Bên trên