Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hehe em gái casting thành công rồi, đợi nhận vai nữa là mình được khao \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy hôm nay gặp phải một số cá nhân rất là tởm :|
Phải nói là mình đang nghĩ đến câu "đã ngu không tiếp thu lại còn bảo thủ" :-w

3 cái finals đí ass liền nhau nhưng mà vẫn MW2 cả ngày, bắn phê vl =)) .

làm thế nào để những kẻ như chúng ta hết bất cần đời nhỉ :))
chị em thật là giống nhau đấy :))

Hà Nội hôm nay chẳng đẹp cũng chẳng xấu em nhỉ
đó là cái phúc của những thằng thích lượn hồ hay đó là sự nhàm chán thiếu cá tính, nhạt nhoà ít sức sống
chả biết được cái mùa sen tới đây, Hà Nội sẽ thế nào

tự dưng hnay đọc cái thư của một em trai gửi cho một em gái cu-te quá cơ :x mình cứ tưởng đàn ông như vầy tuyệt chủng rồi chứ :x

mình nghĩ là mình mất niềm tin từ lâu rồi. nhưng mà vài đôi sweet quá, cu-te quá, và vượt qua đủ các thứ hardships từ bố mẹ ngăn cản đến cãi nhau lung tung đến người thứ 3 đến long distance - lại làm mình muốn tin và hi vọng ý =)

đúng là nhiều lúc nhìn người khác hạnh phúc mà chỉ muốn cười toe toét theo :x

và thấy nực cười thay những đôi cứ 3 ngày chuyển relationship status một lần =)

ay dà đau đầu quá, 1 ngày chả ra làm sao. Sáng đá bóng, mình ghi bàn mà vẫn thua, phòng ngự lởm vãi cứt, trưa lại đi uống bia với anh em, xong về ngủ đến tối, dm quán đắt vl T_T
Soderling lại còn thua Nadal mới chán chứ, xong rồi xem cái phim Xác ướp 3 chán vl
Bây h đang mưa to, cũng đỡ buồn :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn chúng mày chỉ vì một con để stt khuyên tao cố lên mà bao nhiêu đứa nhảy vào hỏi tao bị làm sao trong khi tao đang invi. Thậm chí có thằng còn :"Mày làm sao thế, invi làm gì? :))" Tao đang invi mà như avail í. Cảm ơn chúng mày nhiều :x

lâu lắm mới lại thức đến sáng :))
giết thời gian vui ghê \:d/

Tự nhiên chỉ muốn đi... đi nhiều rồi chỉ muốn về... ở nhà lại chỉ mong đi tiếp :(

Chẳng qua vì vẫn chưa quyết định dứt khoát được...!

Cố lên nào
Mạnh mẽ lên
Cái gì rồi cũng sẽ quen
Và ko cái gì là ko thể vượt qua;)

Chặng đường phía trước còn rất dài...

* Đôi khi dừng lại*

làm cái gì cũng xui T_T đi mua sách xong bị mưa to ướt nguyên sách T_T
Mai thi rồi mà đến h còn chưa định hình đc cái môn thi ngày mai mình sẽ thi nó nói về cái gì T__T

Back
Bên trên