Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Bực mình, ghét những người cứ thích lẩm bẩm một mình để mình nghe thấy >"<

* Chị Hằng đi mua sách ở đâu thế :eek: [ Hỏi thế vì hôm nay em cũng đi mua sách, có khi chúng ta suýt gặp nhau xD ]

Errr còn quá sớm để nói dc điều gì. Cứ từ từ, bình tĩnh :-j

Hehe từ khi hết lớp chúng ta k có cơ hội gặp nhau nữa nhỉ :( Hôm nào lại đi học tiếp thôi xD Chị lên Đinh Lễ em :p
@ Kiên : cá ngựa giải xui đi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
don't you just love the happiness when you make someone happy?

tự dưng nhớ ra là hồi trước không ôm mọi người đủ.

Sắp thi rồi :(( 7 tiếng nữa =((
DLNN em ơi em là môn gì khó hiếu thế :((
Chị gọi em là môn Tiếng Việt cao cấp cho nó dễ hiểu :((
Chị đọc mấy câu hỏi của em mà chị chẳng hiểu gì cả =((
Nghĩa ngữ pháp có mấy loại :(( Âm vị và Âm tự khác nhau ở đâu =(((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe từ khi hết lớp chúng ta k có cơ hội gặp nhau nữa nhỉ :( Hôm nào lại đi học tiếp thôi xD Chị lên Đinh Lễ em :p
@ Kiên : cá ngựa giải xui đi =))

Trời chiều qua cả lớp đi xem phim rồi lên Đinh Lễ mà :eek: Thế mà ko gặp nhau, tiếc quá đi mất !!!!!!!!!! Chắc sắp có tiếp lớp SAT II, lại gặp nhau :p

Nóng quá đi mất thôi :-s

Cảm ơn và xin lỗi
Chân thành hay sáo rỗng?
Dù sao cũng là quan niệm của mỗi người...
Chờ...

dm vừa thua 1 đội 01-04 bản vô cùng =((
đá xong vẫn ko biết Phùng Văn Hưng là ông nào ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Mệt quá. Bạn bè thì cũng chỉ đến thế thôi. Chả muốn nói nữa. Thực ra là chẳng bh nói đc cái muốn nói :-j.
Vẫn thích nhg lúc đi chơi 1 mình, thoải mái đc đi nhg chỗ mình thích.

I just want to go back to when I have a room for my own. No double room no apartment no nothing. I want my single room back. Junior year sucks. Going home sucks.
Fukc this.

Lâu rồi mới ngồi nói chuyện với các anh (bạn) con trai mà ko-có-môt-đứa-con-gái-nào-khác
Cảm giác thật là thoải mái :)) Chả bù với lúc ngồi túm tụm với mấy nàng lúc nào nói cũng phải vắt óc ra rồi sợ tự ái suy nghĩ này nọ.

Thế mà đã applied vào trường nữ sinh rồi đấy, tất cả chỉ vì tiền $$$
Ôi cuộc đời :-<

Sốt li bì mê sảng làm nhảm cả đêm 8-} k hiểu tuần này và tuần sau thi thố thế nào nữa đây 8-}

Suy nghĩ mãi cuối cùng cũng đã quyết định được :)

one day you will realize that what you once thought to be the luckiest thing you have ever come across will turn out to be the most horrible curse you will have to suffer.

you? mature? who the hell are you trying to kid?

I'd rather be known as arrogant than ignorant, dear. But the one who is ignorant but still arrogant is the worst. ever.

shame on you. and shame on me as well.

Japanese tea and mochi. And music. Sometimes that's all you need to last the day.

:eek: =)) đọc cái tên nghe đã thích rồi =)) ôi fb lắm trò hay hớm =))
Nhan sắc có hạn, thủ đoạn vô biên
Tài năng có hạn , nhưng khốn nạn vô cùng !
=))

thôi trở về thời kỳ tự kỷ :-< chán quá bao h mới xong report, bao h` mới được ôn thi :((

*Hãy để cho anh đc yêu, yêu em trong từng suy nghĩ*
Bài Suy nghĩ trong anh hay phết hầy :D

Back
Bên trên