Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ams chờ 10 năm rùi mới có người vào chung kết. Hôm nay em Đức vô định Olimpia. Sướng quá. Heeeeeeee. Hic 10 năm rùi, kể từ ngày con bé vào lớp 10, đi bộ đến trường để cổ vũ anh Châu. Lời thấy Tuấn nói thật ý nghĩa, một kết thúc có hậu.

AAAAAAA, AMS IS THE BEST :x Always :x

mà em Đức cu-te chết luôn ý :x cười cười suốt :x aaaaaaa :x

và tsb thằng nào cứ ghen ăn tức ở =) đánh vần thì sao? ra nước ngoài nói được là được rồi :-j ít ra là không phải là RIVER =))

nhìn Tuyết Hạnh trên tivi thân thương vl :x và bà Loan canteen =))

Bất khóc khi nghe tin Ams vô địch...
Chẳng biết mình bị bệnh ko nhưng xa Ams mỗi khi có gì về Ams lòng đều trào dâng khó tả

Tự hào, hạnh phúc:x thầm ước mình đc ở đó, được ôm hôn và chia sẻ với mọi người niềm vui chiến thắng...

anh Phan Minh Đức vô địch:x HN AMS IS THE BEST:x

Cảm ơn anh và chiến thắng anh đem lại để em thêm một lần tự hào khi mình đã từng là một Amser:)

ha ha, đến bà căng teen cũng phải nói là nhảy chồm chồm lên vì vui sướng :x

Ôi :">
Về đến nhà rồi mà mình vẫn thấy sung sướng í :x
Hò hét, hò hét :">
"Đức ơi, vô địch :x Ams is the best:x" - Nhữg câu ấy bgiờ vẫn vang trog đầu mình :))))))) :"> :x
Ôi, m còn thấy cô Canteen ẩn học sinh ra để có chen mặt vào màn hình TV =)))))
Mình thấy ghế nhựa gãy tan tành vì học sinh giấm lên và nhảy múa :))
Lúc e Đức vô địch, mình kô biết đã quay ra và ôm bao nhiêu ng` xung quanh nữa :))) Thậm chí mình cũg k bít đấy là ai nhưg vẫn ôm nhiệt tình :">

Ams ơi yêu quá >:D<

k bõ công đứng giữa trời nắng cổ vũ cho e <3 <3
Ams is the best !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ams vô địch. Vòng nguyệt quế đã có chủ. Sân trường nổ tung.
Nắng thế chứ nắng vỡ đầu thì cũng bõ. Hê hê!

chỉ 1 từ thôi ý, SƯỚNGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGG

trưa nay sướng điên :x:x:x
tự hào quá đi mất thôi:x:x:x

chiều về thì có một chuyện xảy ra... có lẽ đây là thời điểm tốt cho mình để stop:D chứ ko thể cứ chạy theo tc thế này mãi đc:)

đang nghe album recovery của Eminem , quá đỉnh \:m/ Love the way you rap :x

hôm nay uống nước mía vs 4 ng khác:D thấy mình thật thừa:D hơi tủi thân:D

hôm nay đi thăm bạn trên XH, mình trông thật ghẻ:D chẳng ra đâu vào đâu:x quê mùa và xấu xí =)) ko thể nào khá lên đc=))

BDMK :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sự thật là có 1 đế chế Ams ở trên fb :))
có sự kiện gì thì ngập tràn fb :D

Amser Feverrrrrrrrrrrrrr :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Sự thật là có 1 đế chế Ams ở trên fb :))
có sự kiện gì thì ngập tràn fb :D

Amser Feverrrrrrrrrrrrrr :x

Yêu cái "đế chế" này vì nó làm mình không bao h cảm thấy cô đơn, dù bên này mình chả có bạn bè nào thực sự thân thiết, nhưng sau một ngày mệt mỏi về nhà vào facebook thấy bạn bè, thấy Amser, thấy Ams trên facebook là lại thấy mình mỉm cười... như một gia đình.... để luôn làm chỗ cho mình tìm về :)

MK mình phải nói là thật tiếc khi mình lẻn xuống ăn vụng chả nướng đúng lúc 2 câu cuối thật là thiếu sót =)) lên đã thấy em Đức được vòng nguyệt quế :))

Tiếc khi ngủ nướng đến tận gần giờ chiếu nên hem lên được Ams

Tự hào là dân chuyên lý và Amser.

Nhưng tình hình là thấy dân tình nhiều người ghen ăn tức ở + thừa hơi quá đi =)) với cái đầu đó, bản lĩnh như thế, sự tự tin và một điệu cười quá CUTE :x, em Đức xứng đáng là nhà VÔ ĐỊCH :x

hem biết em có đọc được ko nhưng mà cứ phải thế này: theo truyền thống hổ báo của L1, cứ kê mie miệng lưỡi thế gian, nhất là những kẻ ghen ăn tức ở. Trong lòng Amsers hay bất kỳ ai theo dõi trận đấu từ những giây đầu tiên, em luôn xứng đáng là ng chiến thắng trong cuộc thi này :) \:D/

Còn chưa đầy 1 ngày nữa là thi môn quan trọng nhất mà h thì mình vẫn đg ngồi đây fb Hao onl ầm ầm, tv nghe nhạc chưa kể ngồi mơ mộng các thứ. tao bắt đầu sợ máu liều của mày rồi đấy Bầu ạ :|

Còn chưa đầy 1 ngày nữa là thi môn quan trọng nhất mà h thì mình vẫn đg ngồi đây fb Hao onl ầm ầm, tv nghe nhạc chưa kể ngồi mơ mộng các thứ. tao bắt đầu sợ máu liều của mày rồi đấy Bầu ạ :|

giống anh vãi :x

----------

đang định viết lách tí mà bố bật nhạc ầm ĩ vãi T_T

=))
Quote : " Đang mùa WC thế này thì thi với cử cái nỗi gì, thi còn có thi lại chứ WC đá làm gì có đá lại, em kệ cm nó thi cử luôn "
=)))))))))))

ê nói năng có não tí đi chứ :-j
Chả nhẽ cứ phải " anh yêu em " " em yêu anh " suốt ngày thì mới gọi là yêu nhau sao?? Tình yêu thật sự không nhất thiết phải được thể hiện bằng lời nói hay những hành động rất là superficial thế:-j.
Gớm lắm, già rồi lại hóa lẩm cẩm :-j

Back
Bên trên