Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

chuỗi trận ghi bàn của mình đã chấm dứt :))
lúc đầu thì thấy hàng thủ bọn nó dở quá khinh ko thèm ghi bàn, lúc sau thì mất giữa éo có cơ hội mà ghi bàn :))
mà xem Gran Torino mê quá, kiểu sống lại cảm giác hồi bên Mỹ, bao nhiêu thứ thân thuộc, từ nhà cửa đến cửa hiệu :x

mệt quá đi. Nói thẳng thừng ra có phải nhanh hơn k.
Chưa kể là mình cũng lịch sự và văn minh có giới hạn.
Đâu thể đc đằng chân lân đằng đầu.

Ts, đáng lẽ cứ làm như mình nghĩ có phải hơn ko :(( chết đi cái con dễ bị ảnh hưởng :((

Facking this week @@
m ah, h t chỉ muốn về vs m thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
đi chơi vui vui

h này tuần sau đag ở nhà ôm tình yêu air-conditioner zùi =(

về VN được mẹ chăm, có BN, gặp bạn bè, đồ ăn ngon. nhưng mà nhiều cái bực mình khó chịu kinh khủng. nhiều lúc lại nghĩ quay lại bên kia có khi sướng hơn. suy nghĩ thoáng qua vậy thôi - không hẳn là thật, nhưng dù sao vẫn mong dân mình văn minh hơn 1 tí.

Ghét số 1: Những đứa hút thuốc - mùi khói thuốc khó chịu vl. đặc biệt ở nơi công cộng, và đặc biệt hơn khi có trẻ con.

Ghét số 2: Những đôi làm trò rẻ tiền trên ghế đá công viên, nhà hàng, etc. Mình không nghĩ bày tỏ tình cảm nơi công cộng là sai (nắm tay, ôm nhau, hôn nhau không có j là đáng lên án) - nhưng mà 'trò rẻ tiền' thì khác.

Ghét số 3: Loại ăn nói cư xử thiếu văn hóa trong rạp chiếu phim - xem phim thì phải tôn trọng người khác, cứ oang oang bullshit rất là vô học.

Ghét số 4: Những thằng ngu tạt đầu xe buýt.

Ghét số 5: Mấy thằng phụ xe cứ tự cho mình là bố tướng thiên hạ.

Ghét số 6: Mấy đứa rỗi việc thích đi soi mói chọc ngoáy thiên hạ. Tự nhìn lại bản thân đi.

Ghét số 7: Thi công không theo cái kế hoạch trí tuệ nào cả - bụi mù đường.

Cứ bảo 'Tây' là xô bồ, là thiếu tinh tế. Nhìn lại một chút xem đâu là nơi xô bồ?

Thèm cái nét Hà thành yên bình thanh lịch trong những tấm ảnh xưa.......

1- sướng
2- hết sướng chuyển sang mệt T__T hào quang đi qua là 1 đám bụi của bài vở và report T__T
3- chán T__T nản T__T làm thế nào mà mai cũng chém 2k5 từ như hn được :|
4- da đen xì, đen nhẻm, nói chung là rất đáng sợ T__T ôi T__T làm tn để có được cái làn da của năm lớp 10 T__T ờ thi so với những bạn bên cạnh thì mình " bóng sáng " hơn, cơ mà so vs thiên hạ thì vẫn đen bỏ xừ ra T__T
5- mai thi TD nên ko trốn được rồi :(( trốn 2 ngày ở nhà ngủ sướng tê cả người . còn đâu những sung sướng, hự T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
read your blog all over again today. and suddenly remember that I took the 'numbering' style from you. two years ago.

I'm listening to Maroon 5 right now.

'Feels so good to be bad
Not worth the aftermath, after that
After that
Try to get you back'

=)

Damn, I miss you. If only you could come back and purify my heart once more.......

Chỉnh sửa lần cuối:
1- sướng
2- hết sướng chuyển sang mệt T__T hào quang đi qua là 1 đám bụi của bài vở và report T__T
3- chán T__T nản T__T làm thế nào mà mai cũng chém 2k5 từ như hn được :|
4- da đen xì, đen nhẻm, nói chung là rất đáng sợ T__T ôi T__T làm tn để có được cái làn da của năm lớp 10 T__T ờ thi so với những bạn bên cạnh thì mình " bóng sáng " hơn, cơ mà so vs thiên hạ thì vẫn đen bỏ xừ ra T__T
5- mai thi TD nên ko trốn được rồi :(( trốn 2 ngày ở nhà ngủ sướng tê cả người . còn đâu những sung sướng, hự T__T

da đen nhưng mồm tươi ngoác là được rồi >:)

Thi tốt nhé em >:) goog lag ^^%%-

đêm hôm qua là ngày đầu tiên kể từ khi thi hk xong cầm vào bút :))
cảm giác sung sướng hơn mình tưởng 8-|
hơn nhiều so với việc vạ vật nghĩ xem nên xem phim hay đọc truyện :))
cứ học là hay nhất :-<

Hình như mình quá tự tin vào tài nói trước đám đông của mình thì phải :-<
Mà hình như mình còn chả có cái tài đấy, nhưng chắc chắn là tự tin thì mình có thừa, kinh nghiệm đầy mình diễn trò lố trước mặt mọi người :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh biết anh đã giúp được em một chuyện lớn. Nhưng thực ra là đã giúp chính bản thân anh. Tự nhiên anh cũng cảm thấy vui. Cố lên nhé, em gái ^^

------------

thế giới nhỏ bé thật, nhiều người mình quen tưởng chả liên quan mà hóa ra lại biết nhau hết :))

Chỉnh sửa lần cuối:
là lá la ngày mai, la lá là chiều mai, lá là la 5h, la là lá trà chanh, là lá la, là lá la :">
bị phởn mạnh :"> lâu lắm rồi mới có t/g đi tụ tập gặp các a c siu nhân :(( hu hu iêu quá nhớ quá thèm quá :(( ơi SN, ơi bánh gato, ơi nến, ơi 1 bàn đầy thức ăn :(( ơi ơi :(( chờ đấy thi xong chị sẽ thịt các em :((

Back
Bên trên