Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ít tiểu cầu hơn ng bt thật là khổ. Xước xát nhẹ cũng khó đông máu khó lành.

bác - 1 con người xa lạ mà cháu tình cờ quen biết khi vào đưa cơm cho bố
bác - người đã vào cùng đợt với bố cháu
bác - người đã nằm giường bên cạnh bố cháu từ ngày bố cháu truyền đợt 2
bác - người đã khuyên bố cháu đủ điều ăn uống thuốc thang sao cho chóng khỏe
bác - người đã tươi cười kể cho bố cháu nghe những câu chuyện du lịch bác được bác gái sát cánh đi cùng
bác - người đã khiến bố cháu thêm fần lạc quan, làm bố cháu thêm thích thú đi đây đó ko kẻo " sau này ko đi được nữa "
bác - người nhỏ bé đã cười rất nhiều mỗi khi gặp, người gầy gò đã rất hạnh phúc mỗi khi bác gái kể chuyện bác ngày xưa, người có khuôn mặt rạng ngời khi vừa đi chơi về với bác gái vào muộn và bị các chị ý fê bình , người mãn nguyện nhìn anh con trai lớn bơm cháo vào dạ dày qua cái ống cao su be bé ...
bac - người mà những j` cháu còn nhớ , là những nụ cười ...

và ... bác - người đã ra đi tuần trước ...

Đôi khi cuộc sống khó khăn quá ... Đôi khi 1 nụ cười rạng ngời chẳng thể làm dịu đi những nỗi nhọc nhằn lo toan, những nỗi niềm đau đớn ... Mẹ đã thôi khóc ... Nhưng sâu thẳm trong mắt mẹ ... cuộc sống vẫn chưa cười ...

----------

Công nhận dạo này độ hớn + độ hóng của mình giảm :-? nghiên cứu 1 lúc vẫn chưa hiểu mô tê chn j` =.=" dòng đời vội vã khiến mình bàng quan với cuộc sống thị fi quá đi mất ...

Ôi anh Biên Cương. Hè về chỉ để xem World Cup nghe anh bình luận =)).
Nhiều việc làm quá, lo lòi cả ra nhưng vẫn k thể nhấc nổi mông dậy để làm :">.
:(

Dạo này mình trở lại hiền lành đáng yêu rồi, ít chửi bậy và ngứa mắt với người khác, dạo này thấy ai cũng đáng yêu :))
Mà chợt nhận ra mình cũng quen kha khá bạn trong giới nghệ sĩ mặc dù không thích cái giới ấy :p

Chỉnh sửa lần cuối:
chán mình nhiều khi chả đc mạnh mẽ như mình tưởng
thích dựa dẫm :))

ko đc.

mà thôi..

If you don't want to
Then you don't have to believe me
But I won't be there when you go down
Just so you know
You're on your own now.

1 tháng đếm ngược đợi hè đến :x

Hope that ko phải thi lại môn nào T_T

Sau rất nhiều năm không nhạc nhẽo gì thì hôm nay band mới đã chính thức tụ họp trong căn phòng tồi tàn sau Kawauchi :)).

Mưa gì mà lắm thế? Chưa ghép, chưa tập, ai biết gì có gì thì chơi cái đó. Cả lũ đang cãi nhau xem chơi bài gì trước thì leader dạo trước một bài của CCR :)).

Who will stop the rain???

Nhớ atomega, nhớ CCR, nhớ BK, nhớ Ams (cái này điêu, chưa từng chơi nhạc với bạn nào học Ams =)), hồi đấy còn gà biết gì đâu).

Còn 2 năm, 2 năm nữa...

2 ngày chả làm được cái gì ngoài việc nấu cơm và FB, thấy tiếc thời gian ghê gớm :-<
ý tưởng thì nhiều, mà chả làm được cái gì
còn chưa sửa được kịch bản phim cho em Linh và hỏi chỗ học cho em Hà
haizz, bây giờ lại còn phải cong mông ngồi sửa báo cáo nữa, cực gần bằng viết lại :-s

có cần thiết phải lôi cả cái bục hoa 0710 vào không? đừng lấy cái tin buồn ra để làm thứ bàn tán suy diễn lung tung.

Chị không quen biết em, chỉ nhìn mấy lần, từ ngày em còn là em của 3 năm trước...
Nhưng chị vẫn còn nhớ đến tận bây giờ... nhớ rằng em rất xinh, và mọi người nói em rất giỏi...
Chẳng biết nói gì...
Chỉ là lời cầu nguyện an lành từ một người xa lạ đến em...

HAO profile : Kamui shirou, lần truy cập cuối cùng : Hôm qua, 10:07 AM
không dám tin nữa :)

Back
Bên trên