Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

được ôm hơi nhiều hot girl, hát cho bà nghe hơi nhiều, tặng hoa và hôn trộm :">

cậu biết mình ôm đc những ai không mà nói mình nhìn :)) cậu biết mình hôn ai, hát cho ai nghe và tặng hoa ai không ;)) đừng hóng em zai ạ :))

cannot understand why 'they' had to screw up the very last MI12 at 'số 1 Nam Cao'.

Still, you did a very good job, 0710 :x

ra trường em nhé, hãy luôn tự hào về Ams và làm Ams tự hào về em.......

[Once Amser - Forever Amser]

It's still the best being with MY PEOPLE at MY PLACE.

Hm nay Hà Nội đẹp dịu dàng ý :x gió thổi nhẹ nhàng mơn man lắm cơ :x

:-< cơ mà hn mình fải ở nhà học bài :(( hqua đi hóng các em cả tối rồi :">

sân khấu các bé làm đẹp dã man :x lâu lắm lớp mình mới đông như thế <3 tiếc quá còn 1 lũ quỷ chưa kịp về chứ ko thì chắc còn vui nữa :x

vẫn còn thấy sáng suốt vì hem chát j` lên mặt =)) ko hqa mồ hôi ròng ròng, lau mặt vui fải biết ý :">

cách 2 năm đứa nào đứa nấy tóc thẳng như điện giật=)) hn gặp đứa cụp đứa fồng, đứa xoăn dài đứa xoăn ngắn =)) đúng là bước tiến của thời gian :">

Chỉnh sửa lần cuối:
sẽ có một ngày, sẽ có một người, đủ sức mạnh để làm t del đi tất cả những tin nhắn này, những file ảnh này, cất hết những gối ôm này, gấu bông này, card này, kỷ niệm này...

có thể 1 năm, có thể 10 năm, có thể ngay ngày mai... kiểu gì người ấy cũng sẽ đến

vì thế đừng ngụy biện nữa, hay cứ thoải mái đi đường mình đi, đừng lấy t làm lý do để fải kiếm 1 người yêu mới.

hãy để t được yên bình với t/c của mình, và cố tin vào điều nói trên =)

1- ghét cái điện thoại tự dưng không nhắn tin được.
2- *he* is still as disappointing as ever. I know I shouldn't say that I hate *him*, shouldn't talk about *him* like that, still.......
3- khá là không thích khi bị nói là giống người khác - bất kể là ai. (25/3/2010 - lol)
4- đời thật nhiều câu chuyện buồn tè :-j
5- true friends are irreplaceable.
6- móng tay mình đẹp thật ý =)
7- hầy rất buồn là hqua ai gặp câu đầu cũng bảo sao béo thế =((

random vl =)

Ngày mai mình sẽ tiêu đời :-<
dạo này vô dụng quá đi mất >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
lucky quá, cứ tưởng bị mắng té tát, hôm nay bỗng dưng cô hiền thế :x
dạo này tự nhiên có nhiều người ngỡ ngàng nhìn mình xong rồi tấm tắc khen mình đẹp trai, hóa ra mình cũng đẹp trai phết :">
Roma café... Gái Trần Phú xinh vl =((

cuối năm chả học hành j sao mệt thế nhỉ :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
war tiếp thôi :)) đề nghị các em không yểm trợ =)) anh thích chửi nhau với bạn này lắm, anh thề, từ ngày nó không lên HAO anh nhột lắm =))
@con đàn bà giẻ rách : hóng nhanh thế =)) remove anh khỏi blacklist lúc nào đấy =)) hay lại cũng không sign in để xem đc hết bài public ;)) an tâm, chưa vi phạm anh chưa phạt em đâu ;)) cố gắng làm người tử tế em nhé ;))

các b outdated thì đừng có giở giọng ra với mình :-j
cứ nghe là thik gái A2 thì đừng có nghĩ ngay là m :))
à ừ thì m nghe đc tin "ng-thik-m" ban nik lung tung vì m thì m cũng bị bực ếh vì m éo có lq đâu :))
m ko ngại chửi nhau nhg cũng chả muốn mất đoàn kết lớp, các b muốn nói j thì nói m cứ tự phủ nhận vì trời biết đất biết m biết :)) các b ko biết thì mặc xác các b
còn 1 năm nữa mong là các b ko còn thông tấn xã con rùa bò nữa
best regards ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ bảo con zai: "dây vào gái là khổ lắm đấy"
cơ mà vẫn cứ dây vào :))

giống như
"dây vào thằng nào máu B thì thôi rồi"
cơ mà dây vào rồi mới biết nó máu B biết làm sao :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Shin em vào NLT phục hồi nhân phẩm cho bozz đi k mấy em nó mừng hết nước mắt kìa =))

Shin em vào NLT phục hồi nhân phẩm cho bozz đi k mấy em nó mừng hết nước mắt kìa =))

Em nói người mà em đã từng tiếp xúc, Bz thì em chưa gặp bao giờ nên em không dám phun :|
Hy vọng những ai đã đọc bài đó nên hiểu theo nghĩa rộng, và tự suy xét xung quanh bản thân mình xem là ai, chứ mục đích bài viết ko phải ném đá anh Thái Hoàng Long ạ (tuy phải công nhận nhiều lúc anh ý cũng hơi bị ... đi :|)

hehe nhân tiện vào đây lăng xê quảng cáo:

OFFLINE hè 2010 TSVB - ai đi đăng kí

Back
Bên trên