Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

3 tháng trôi qua như giấc mơ <3
Thế là NHAT đã kết thúc, chân cẳng rã rời, vai mỏi nhừ, và còn 1 note nữa phải up lên facebook NHAT.

Ôi thế là hết thật rồi à :(

NHAT cuối cùng ở số 1 Nam Cao hay dã man, vui dã man. Sẽ nhớ mãi ngày thứ 7 15/5 này dã man. Thấy mình tươi trẻ lại dã man. Và vân vân những dã man khác nữa. Hí hố hố

không viết được ra vào đâu thì tôi điên mất
sau n ngày em khác lúc yêu anh 100% ấy =))))))) ôi zời đất ạ bụng còn to hơn bụng anh =))))))) người yêu em nuôi cám gì tốt vãi =))))))))))
không dám lên fb comm vì sợ đồng đội bị cào cấu =)) cả nhà thông cảm cho em =)) *về mẹ sề 4 lứa nhà thằng hàng xóm*

- 35. Phắt một cái thành 150. Dư thế này là dư thế nào?
- Cực kỳ nghiêm túc mà chúng bạn cứ cười khùng khục. Dư thế này là dư thế nào?
- Nóng thì cứ gọi là nắng. Mà nắng thì cứ gọi là nhắng. Dư thế này là dư thế nào?
Nói theo kiểu teen thì: Ôi cái cuộc đời nài. Aizzz
XOXO

vl em, hồi trước là đorêmon, bây giờ là panda =))
hôm nay lại dị rồi, sáng đến nộp luận văn đé0 được vì quá sớm, chưa có danh sách, chiều tự nhiên con bạn mới về VN rủ đi chơi, sau đấy đi đá bóng, người ngợm ê ẩm, tối nằm bẹp giường, mê man, tỉnh dậy thì ông tổ trưởng dân phố đến nhà mặt nghiêm trọng bảo kí tên vào tờ thông báo có người mất tích, dm lên mạng thì mới biết đấy là vụ xác cô gái khỏa thân không đầu ngay gần nhà mình :|

dã man :)).
mình có tên trong danh sách nhận vé mời Tiger Translate 2010' chứ :)).
kiểu may mắn không đâu.
trả lời mấy câu vớ vẩn tưởng cho vui.
chết mất :))

*mai đi nhận vé lại kiểu vé phát miễn phí, có tên hay ko có tên cũng thế* =))

Hôm nay tự dưng mơ về Ams...
Mơ đang được ngồi trong cái lớp phòng 309 với 50 gương mặt thân thương và 40 tà áo dài trắng... Mình cũng thấy bản thân mặc áo dài:-s

Hội chứng của những ngày dài chỉ facebook về Ams, NHAT và xem quá nhiều ảnh áo dài MI 12:((

Thèm được 1 lần như thế...

nằm mơ thấy cả thằng Thiện và cô Mơ => ác mộng khủng khiếp gấp 10 lần =))

Cesc ơi anh đừng có đi nhé :((

Cứ đúng cái thời điểm quan trọng lại có cả đống chuyện, nghe cả đống tin như sét đánh ngang tai :(( Thế này thì làm sao mà tập trung được để mà thi bh :((

Back
Bên trên