Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

vầng, chính xác anh là thằng đàn bà rẻ tiền đáng khinh nhất mà tôi đã từng biết =) và tôi còn không biết mặt anh đâu, nhưng tôi cầu trời là cả đời tôi sẽ không phải biết cái bộ mặt rẻ rách của anh =) à, nhưng mà cũng xứng đáng thôi =)

càng ngày tính mình càng bị trẻ con đỏng đảnh ý =( hầy, như vầy là không tốt đâu, làm khổ cả mình cả người ta nữa ý =(

Tốt quá. Lại có nắng rồi.

Thế mới là mùa hè chứ.:x

Đêm cuối cùng ở Mine, ngồi uống bia với bạn Kim. Học được 1 lesson rất là quý giá là luôn phải stay cool và be a dick @@. There is nothing wrong with me :x it 's just I am to nice to people @@

chời ơi tìm được bài chửi bạn Bình rồi =)) chửi đanh đá quá =)) bảo sao bị ghét =))
mà chời ơi giờ mới đọc được cái bài thơ của em gì 69 về ams 8-> muốn đến ams ôm bọn trẻ con mỗi đứa một cái, chờ NHAT xong, chờ MI12 phải cho tất cả chúng nó đi ăn đi chơi mới đc
chúng mày cứ chờ đấy =)) anh cho nằm hết =))

Lại bị nghĩ ngợi rồi >"< :|
Có lẽ phải mất thêm cả tỉ năm nữa để bình thg trở lại
Hix

Hành trình cả ngày hôm nay chỉ là giấy tờ và giấy tờ.
Bị thuyết phục hoàn toàn với cách làm việc của các thầy cô từ khoa bé lên trg rồi cả QG :)) 100% nhiệt tình để giúp đỡ học sinh :x

What you say about the others does NOT define who they are.
It just proves who YOU are.

Những người luôn mồm nói ng khác là nông cạn và thiển cận, chính là những người nông cạn nhất.

xem ảnh các em bé thật là ghen tị =(

thèm được mặc áo dài trắng thèm được tập nhảy thèm được chụp những bức ảnh cuối năm thèm được đứng xếp chữ thèm được thả bóng thèm được lo lắng xúng xính váy vồng chuẩn bị MI12 :(( trời ơi sao mình lại về muộn mất 1 ngày :((

gần 1 năm rồi đấy .......

Bh cho hết tháng 6 ?
Nhưg từ h đến tháng 9 thì nhanh lắm :) chẳng còn nhiều thời gian đâu.

blah blah
talk shit about me as much as you wish *it's not like I care about it*
but leave my friends out of it.

Mk. Tiền quan trọng nhưng có những thứ quan trọng hơn tiền. Chết có ôm được đống tiền đấy xuống kia ko ?

Ngày đ gì mà nhạt, đâu cũng thấy chửi nhau. Cuộc sống nhạt, bạn bè nhạt, họ hàng nhạt. Chỉ có bố mẹ là ko. Bố mẹ luôn hết mình vì con cái, và chẳng bao giờ đòi hỏi gì cả. Bố mẹ vất vả cả đời, tự nhiên đến tuổi này lại bị lôi vào những chuyện ko đâu.
Chưa bao giờ thấy thất vọng về bản thân, về anh em, họ hàng đến thế. Cuối cùng thì cũng vẫn là vì tiền.

về rồi :D Mr & Miss năm nay ngoài dự đoán.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên