Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

kết giày villain
kết túi của harajuku lovers :(
kết đi tông
khủng hoảng thời trang :-<

oh summerrrr !

Chỉnh sửa lần cuối:
lê la về :x lê la thành công :))
mỗi tội bị ế vé hoà nhạc:-l ghét 1 đứa :-l
mai sẽ đến màn ăn cháo đá cặp lồng :)) rồi NBA :x rồi cafe :x rồi tá lả, buổi chiều poker, tối nằm lơ mơ ai gọi thì lại ngoằn ngoèo ngoài phố :))

----------

P.S k tìm đc partner thì anh thù mẹ em hết tuần :-l

Liệu mình có ích kỉ không?

Cứ thứ 7 là mình lại rạo rực tinh thần ăn chơi :-j

hnay thứ 7

tại sao mình phải ngồi học bài :(

bể học là bể khổ :(

quay đầu lại đã muộn rồi :(

2 bàn, 4 phát nã vào cột dọc, mình đá như Torres :>
Mà dạo này toàn phải tự biên tự diễn, đội hình 6 đứa thủ, có mỗi mình tấn công, khổ vl :))
Đợi hè này mấy anh kia về mới khá lên được :))

Lên Solace mới thấy bây giờ số lượng dân đồng tính còn nhiều hơn đàn bà và đàn ông cộng lại :|

cái trò tung hứng của các bạn làm mình thật là buồn cười =) công nhận là không phải việc của mình, nhưng dù sao nó ở chỗ public nên là cứ đập vào mắt mình á =)
nói chung là mình không thích đánh giá người khác =) nhưng cứ liên tiếp có những chuyện ngứa mắt đập vào mắt mình thì mình hem có chịu nổi =) nhất là ở favorite place của mình nữa =)
thôi mình bs vậy thôi. hnay trời mưa nên mình bị buồn phiền quá à.

mình thực sự muốn về nhà càng nhanh càng tốt. It's just so American I cannot stand it anymore. Everyone is the same - shallow and disappointing.

chúng ta là một gia đình :)

Pete Burns ơi ngày xưa ông đẹp zai là thế sao nỡ đi phẫu thuật thẩm mĩ tàn phá nhan sắc của mình đến vậy :-<
những người đẹp zai kiểu như Adam Lambert hay Pete Burns đều ko phải là cho phụ nữ hay sao í nhỉ :-<

Back
Bên trên